Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2991|Trả lời: 33
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 26/07 - "Moonlight Drawn By Clouds" lại vượt mức 20%

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2016 09:02:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim truyền hình "Moonlight Drawn By Clouds" của đài KBS 2TV  lại vượt mốc rating 20% trong tập phát sóng tối qua.

Theo thống kê của Nielsen Korea, tập 11 của bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" đạt mức rating 20.7%, cao hơn 1.1% so với tập trước đó.
Bộ phim " Scarlet Heart: Ryeo" của SBS đứng thứ hai với mức rating 7.1%, tăng 0.9% so với tập trước đó và "Woman with a Suitcase" của MBC đứng thứ ba với 6.9%.

Trên kênh truyền hình cáp, "Drinking Solo" của tvN đạt mức rating 3.3%

Cre: tổng hợp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 09:05:35 | Xem tất
Moon Lovers !!! Moon Lovers !!!Moon Lovers !!!

*tung bông* *tung lá*

Đi đến nửa chặng đường cuối cùng cũng lên 7% rồi Thật bõ công tui hôm qua nửa đêm còn Gia Cát Lạng hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 09:12:44 | Xem tất
Chờ mãi tin con rết của cô Rim
Con rết của tôi lại béo múp ùi, vui ko để đâu cho hết.
Tự hào về mấy trẻ nhà tui quá đi, tiếp tục giữ vững phong độ nhé
Thanks cô Rim đã dịch tin nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 09:15:17 | Xem tất
Moon Lovers cuối cùng cũng lên 7% rùi, vui quá đi thôi 2 tập tuần này có vẻ gay cấn nên rating cũng khởi sắc hơn, chỉ mong con rết đừng lên xuống thất thường nữa. mặc dù nói không quan tâm đến rating nhưng thú thật nếu rating cứ giảm hoài thi quả thật đau lòng lắm lắm
Moon Light vẫn giữ vững phong độ và còn vượt mức 20%. Chúc mừng 2 bạn trẻ Bo Gum và Yoo Jung ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 09:23:59 Từ di động | Xem tất
Hôm qua còn than khóc với mấy chị già lo rate giảm cơ chị ạ, vào naver thì cứ như khủng hoảng năm 90 chẳng thấy bài nào top cmt voteup cao như mọi hôm mà toát hết mồ hôi cứ sợ phim có vấn đề gì mà tụt giảm nghiêm trọng (cái này chỉ có mấy chị yêu với dương là biết em cứ tối 2, 3 là 10' một lần đi khảo sát lượng voteup rồi báo cáo về trụ sở thú vui của em ) thôi phim tăng là mừng rồi, hôm qua em cứ lo mãi, thanks chị rim đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 09:33:18 | Xem tất
Nhìn chung hôm qua là tập cái j cũng diễn ra bình bình, ngọt vừa vừa, gây cấn cũng vừa vừa chỉ có nổi bật về tình cảm gia đình và cảnh Raon hội ngộ với mẹ mình. Thực sự mà nói hôm qua là một cơ hội rất lớn và cũng là thách thức của MDBC khi tình tiết bước sang giai đoạn khác, MBC lại chiếu phim mới với dàn sao lớn, Moon Lover đang bước vào giai đoạn triển khai tình cảm của đôi chính nên nhìn rating tăng mình cũng thấy yên lòng một phần, thú thật thì mình đã mong nó tăng được nhiều hơn cơ, nhưng hôm qua không có nhiều tình tiết gay cấn nên thôi coi như tăng là mừng rồi. Hy vọng MDBC có thể làm nên kỳ tích một lần nữa về rating.

Cũng mừng cho Moon Lover, có vẻ như một phần khán giả của MBC đang lựa chọn xem Moon Lover sau khi Monster kết thúc!

2 Moon Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 09:41:34 | Xem tất
Tôi biết rồi Moonlight sẽ tăng lại mà nhưng ngày mai xin đừng có giảm đó. Cả Moon Lover cũng cố lên nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 10:52:32 | Xem tất
20,7% *húhú*
Mong là rating càng ngày càng tăng. Moonlight cố lênn, giữ vững phong độ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 10:56:42 | Xem tất
Moonlight 5ting, cố giữ phong độ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 11:00:18 | Xem tất