Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 25.9 "She was pretty" gần chạm mốc rating 2 chữ số, tăng hơn gấp đôi so với tập đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2015 22:27:55 | Xem tất
tập tuần này ngược tâm quá chừng luôn
nhưng film vẫn giữ đc rating 2 chữ số..chúc mừng film nha
tuần sau là 2 tập cuối rồi hy vọng film happy ending nha..lo quá
tks bạn đã dịch tin ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2015 22:29:12 | Xem tất
phim tăng rate là mừng rồi, mình cung đang down xuống để mai coi cho nhiều một chút. Trông đã thấy hay rồi.
cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 09:09:35 | Xem tất
Phim càng sau càng hay, phim hài nhưng các diễn viên diễn không hề bị lố, vớ vẩn
Từ đó suy ra dân Hàn cũng có mắt coi phim như dân Việt Nam nhà mình hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 10:08:55 | Xem tất
Rating YP vẫn đỉnh lắm, hy vọng tuần sau sẽ lên cao nữa.
SWP cũng hay, nhẹ nhàng hài hước, vui tươi.
Thích cả 2 phim nhưng giờ đang nghiền YP, thích KTH quá, chị đóng hay thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 15:22:44 | Xem tất
cana gửi lúc 25-9-2015 07:48 AM
Ơ cái online hôm qua đâu tềnh yêu ơi, sao k cho lên luôn đủ bộ hehe, tivi cũng tăng r ...

Thấy lạ nên comt, thế lẽ nào có nhiều cách tính rate onl ah. Phim Yongpal luôn dẫn đầu rating cả TV lẫn onl, không có gì lạ. Vì phim rất hay và hấp dẫn, gần như không thể biết trước ý đồ của biên kịch, có muốn đoán trước cũng toàn trật ah.
Nhưng cái bảng rate onl của bạn này rất lạ, cũng không giống kết quả rate mọi lần. Ngày 24/9 mình được biết thì như này:

Hi vọng bạn chủ thớt đăng thông tin cho chính xác nhé. Và tiêu đề của bạn phải là Rating ngày 24/9 (Thứ 5) chứ nhỉ

Bình luận

bạn vào đây nhé, bọn mình stop ở đây : http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=459957&pid=9541987  Đăng lúc 28-9-2015 03:28 PM
Comt này là comt cuối của mình với bạn. Hy vọng sẽ không phải giải thích những điều bắt bẻ ngớ ngẩn thế này nữa. @cana: đừng comt nữa nàng ^^  Đăng lúc 28-9-2015 01:14 AM
Còn ngày đăng tin thì mình vẫn đăng theo ngày AGB có news về rating TV, còn ai minh mẫn lại không biết đó là rating cho các phim chiếu thứ 4, 5 hở bạn ^^  Đăng lúc 28-9-2015 01:05 AM
News chỉ nói đến rating online SWP tăng đạt mốc 31,4 thôi, không ai nói rating online YP không phải 31,8 bạn nhé :)  Đăng lúc 28-9-2015 01:04 AM
trong 100% khung giờ chiếu đôi khi có sự lên xuống,điều này cũng rất đổi bình thường bạn nhé,k thể 1 phim cao mãi được,cung co thoi điểm ho chuyển kenh chút  Đăng lúc 27-9-2015 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 15:28:24 | Xem tất
MeryH gửi lúc 26-9-2015 03:22 PM
Thấy lạ nên comt, thế lẽ nào có nhiều cách tính rate onl ah. Phim Yongpal luôn dẫn đ ...

Rating online nó theo cột moc lên và xuống bạn ạ, cho nên k chỉ có 1 bảng như cua bạn thôi, mà do fan có thể chụp lại bất cứ thời điểm nào, và cũng những bạn quan tâm theo dõi lien tục cho tới khi chiếu hết tập phim sẽ thấy nó lên xuống như biểu đồ vậy, ngay thời điểm đó phim A cao, thời điểm khác 1 chút Phim B cao, Phim A thấp, đấy cũng bình thường thôi bạn.

@khanhkhungvui Bạn này là chuyên gia rating này, bạn hãy nói cho bạn này hiểu hộ mình nhé, mình thật sự k quan tâm mấy chuyện này cho lắm, vì mình xem phim theo sở thích mà thôi, cái rết chỉ là 1 cái gì đó cho vui vui chứ k có gì quan trọng cả.

Bình luận

dạ thưa Cháu, Ngoại rút :))  Đăng lúc 28-9-2015 01:16 AM
Đã bảo là đừng giải thích nữa mà Ngoại. Lo nghĩ game ghiếc giùm đê. Vụ rating online này phải những ai tổng kết đó giờ mới hiểu chính xác thôi.  Đăng lúc 28-9-2015 01:00 AM
Sau này không cần relpy giải thích nữa đâu nàng. Người nào theo dõi rating online đó giờ sẽ biết là dựa trên cột mốc nào còn chỉ ngó nghiêng thôi thì khỏi bàn đến.   Đăng lúc 27-9-2015 01:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 19:02:05 | Xem tất
Tuần có 2 tập không thấm tháp dô đâu hết đạo diễn ơi :'( :'(
Jung Eum dễ thương quá >.< Seo Joon đẹp trai nữa
Mà không hiểu sao nhìn ảnh nghiêm túc quá em cứ bùn cười, nhớ bạn Ô MÊ GA dầu cá quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 19:06:46 | Xem tất
hí hí, mới hôm qua xong, xem một lèo cả 4 tập phim, thích chết đi
Hwang sis nhí nha nhí nhảnh ấy, kiểu tưng tửng này rất hợp vợi chị
hóng đến khoảnh khắc cô nàng thay đổi quả đầu nổ tung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2015 23:20:20 | Xem tất
#Yeah! Tuyệt vời!#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 01:19:46 | Xem tất
rating cao hay không cũng ko nói lên được nhiều thứ
điển hình như Kill Me Heal Me đợt đấy rating cũng không thuộc hạng cao
nhưng mọi người đều công nhận đó là bộ phim thành công
SWP nay cũng vậy, rating có thể không cao như phim khác
nhưng cảm xúc mang lại cho người xem là đa chiều, đa dạng,
lúc cười, lúc khóc, tuy là phim hài nhưng lại có ý nghĩa sâu hơn cái "vẻ ngoài" của bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách