Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 25.9 "She was pretty" gần chạm mốc rating 2 chữ số, tăng hơn gấp đôi so với tập đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-9-2015 08:48:36 | Chỉ xem của tác giả
Tăng nữa đi, hực hực.
Chúc mừng đoàn phim, chúc mừng 2 người thương của tui. Về cơ bản Jackson theo anh nào cũng đc nha, đội nào cũng đẹp trai và điên hâm cả.
Hóng sub quá đi, cảm ơn bạn dịch new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-9-2015 08:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Ghê, mới tập 4 mà đã gần chạm mốc 2 chữ số rồi, thế là mừng rồi.

Kiểu này phim mà đi đến cao trào lại sợ chẳng quá 2 chữ số ý chứ.

Phim đáng yêu, 4 bạn đều dễ thương dã man, đúng kiểu hài lãng mạn mềnh thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-9-2015 09:20:22 | Chỉ xem của tác giả
rêt của YP vẫn trên 20 là vui rồi
hehe. tuy cũng xem SWP
Nhưng yp mới là tác phẩm đỉnh nhất đối với em
phim lại sắp kết thúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-9-2015 10:25:19 | Chỉ xem của tác giả
thấy đứa bạn mình nó thích SWP lắm luôn, suốt ngày share bài về phim
kiểu này có khi chắc phải coi thử coi sao
chúc mừng phim nhé, cố gắng rết ngày càng tăng nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-9-2015 10:34:38 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 6 ngày đợi chờ SWP.
5ting nha Jung Eum onnie. Rate tuần sau ráng tăng lên 2 con số nha.
Hy vọng SWP sẽ là át chủ bài đợt này của MBC và sẽ làm khán giả thỏa lòng đợi mong. Cám ơn đoàn làm phim. Đoàn làm phim fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-9-2015 10:38:19 | Chỉ xem của tác giả
cái hình trên chỉ là lừa tềnh lão boss đột ngột xuất hiện làm chị giật mình, đi lùi lại, chân dẫm lên mảnh kính vỡ nên boss chảnh kéo chị lại gần
thế đấy, dự là cảnh đầu của tập 5 sẽ tụt mood không phanh không biết boss có bắt đền chị vì làm vỡ bức tranh ghép hình yêu quý của lão không
lại còn rết 9.9% thôi thế là đẹp rồi, cứ nhẹ nhàng mà tiến thôi.
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-9-2015 11:10:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yong pal vẫn là đỉnh của đỉnh không có đối thủ trong trận chiến rating này. Xin đính chính lại là hôm qua rating online YP vẫn đứng đầu là 31,8% còn SWP 29,4%. Mọi người nhầm khi lúc đó chỉ là mốc cao trào của SWP thôi chứ không phải tổng thể. YP vẫn đứng vững.

Bình luận

nhớ là rết online luôn tinh cột mốc cao nhất mà nhỉ ?? chuyện rết cũng k có gì quan trọng tới trận chiến bạn ạ :)  Đăng lúc 25-9-2015 11:31 AM
số cao nhất là đúng mà. Đừng có quá thiên vị cho YP  Đăng lúc 25-9-2015 11:29 AM
hôm qua mình theo dõi thì rõ ràng khoảng 30 phút cuối SWP vượt lên dẫn đầu cho đến hết tập. YP tụt xuống đứng thứ 2 và tiếp tục giảm. Thường rate online  Đăng lúc 25-9-2015 11:29 AM
Đó giờ vẫn tính rating online dựa trên mốc cao nhất trong biểu đồ qua từng phút trong phim nên mình vẫn sẽ giữ nguyên con số 31,4% ^^  Đăng lúc 25-9-2015 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-9-2015 12:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Đây đúng là tín hiệu mừng cho She wes pretty khi rating tăng mạnh và giờ sắp chạm mốc 2 con số rồi. Lúc đầu thấy rating phim có 4.8% cảm thấy khá lo ngại cho phim nhưng mà diễn biến rating của mấy tập sau đó đều thấy rất khả quan. Mình cũng đã xem thử phim này thấy cũng rất thú vị. Mấy tập gần đây cứ chờ xem khi nào thì Ji Sung Joon mới nhận ra Kim Hye Jin là mối tình đầu nữa vì hình như là cô bạn đóng thế Hye Jin đã bắt đầu có tình cảm với Sung Joon rồi. Không biết chừng nào biên kịch mới cho Sung Joon nhận ra Hye Jin đây nữa?

Còn về Yong Pal chắc mấy tập gần đây do có She was pretty chia sẻ rating nên cũng không tăng mạnh. Tuy vậy mức rating trên 20% như hiện nay cũng quá tuyệt vời so với tình hình rating gần đây rồi. Hôm qua xem tập 16 lúc Tae Hyun quyết định rời khỏi nhà Yeo Jin buồn gì đâu. Tuy hôm qua Yeo Jin có nói với Tae Hyun là do mình chỉ thị giết Han Do Jun nhưng có lẽ không phải như vậy vì nếu thế thì ngay từ đầu cô ấy đã giao anh trai mình cho Dae Jung rồi còn gì. Nhưng mà công nhận Tae Hyun yêu Yeo Jin thật đấy. Sau tất cả những gì xảy ra cậu ấy cũng không hề trách Yeo Jin và còn tình nguyện sẽ chờ đợi Yeo Jin để cô ấy có một nơi để quay về bất cứ lúc nào. Tập hôm qua từng ánh mắt, cử chỉ, lời nói của Tae Hyun được Joo Won diễn rất đạt. Ám ảnh với ánh mắt buồn bã và nụ cười chất chứa nỗi buồn của Tae Hyun. Lúc Yeo Jin hỏi Tae Hyun rằng liệu anh có hối hận khi cứu cô khỏi tầng 12 không, tuy anh trả lời là có nhưng trong lòng lại là vẫn cảm thấy không thể ghét bỏ Yeo Jin vì anh hiểu được cảm giác của Yeo Jin, hiểu được cô đã trải qua những gì và luôn cảm thấy cô thật đáng thương. Anh ấy luôn cảm thấy cuộc sống hiện tại của Yeo Jin không phải do cô ấy chọn lựa mà do cô ấy bị buộc phải làm như thế. Dù rất mong manh nhưng Tae Hyun luôn hy vọng được rằng mình sẽ cảm hóa và thay đổi được Yeo Jin. Lúc nào cũng mong Yeo Jin ngừng việc trả thù để có thể sống bên nhau hạnh phúc như những người bình thường nhưng rồi lại biết mơ ước của mình là viễn vông vì giống như Yeo Jin nói đó là số phận của cô ấy làm sao thay đổi được. Không biết biên kịch sẽ xây dựng tình huống này ra sao để thuyết phục khán giả vì chuyện Yeo Jin từ bỏ tất cả để chọn Tae Hyun thì rất phi thực tế rồi còn nếu ngược lại thì cũng khó có khả năng Tae Hyun sẽ chọn cách sống giống như Yeo Jin được bởi như Tae Hyun nói thì dù cho Yeo Jin có phá hủy tầng 12 của bệnh viện thì ngôi nhà cô sống cũng chả khác gì tầng thứ 13 và Tae Hyun thì lại muốn thoát khỏi đó. Hy vọng có một kết thúc có hậu cho cả hai. Cũng hơi bất ngờ là biên kịch xây dựng Han Do Jun chết cũng hơi sớm và cũng hơi vô lí xíu. Cuối tập này cũng thấy Chae Young bắt đầu có ý định sẽ trả thù Yeo Jin rồi đây. Có lẽ hai tập cuối sẽ rất gay cấn. Lại phải chờ thêm 1 tuần nữa rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-9-2015 12:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua xem yp thì không thích lắm nhưng xem she was pretty thì càng ngày càng thích hơn nhiều
Mong rằng tý có vietsub xem sẽ không bị hụt hẫng với bất cứ phim nào
Cám ơn các bạn dich tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-9-2015 12:45:04 | Chỉ xem của tác giả
ahhh chính thức sập hố với She Was Pretty rồi
Phim quá hay, xem cười muốn bò
Rating tăng là đúng rồi, hơn gấp đôi so với ep đầu tiên
Còn rating xem online đúng là đỉnh
YP mà kết thúc, đảm bảo SWP sẽ xưng vương khung giờ tối thứ 4 5.
Tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách