Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 08/10 - "She Was Pretty" tiếp tục bỏ xa đối thủ, thống trị khung giờ phim truyền hình tối thứ 4-5

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-10-2015 12:12:03 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim khởi đầu với rating chưa tới 5% mà giờ đã đạt tới con số này thật đáng nể
đêm qua cảnh chị Jin từ vịt biến thành thiên nga xuất hiện thật làm mọi người choáng váng
SWP cố lên, hy vọng con rết có thể béo dần đều
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-10-2015 13:19:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi rết cưng, em mụp lên nữa đi nha )
Phim dễ thương thế cơ mà
Đi đâu cũng nghe bạn bè bàn luận về phim này
Không hot mới là lạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 9-10-2015 13:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Sau Yong Pal, đây là bộ thứ 2 mà mình khi xem không dám tua vì sợ nhanh hết phim. Cuối tập 8, biên kịch nhá hàng hình ảnh đẹp lung linh của chị Vịt nhà ta khiến dân tình choáng nặng, chỉ sợ đó là mơ nên mình cũng rất dè chừng kẻo bị ăn dưa bở
Mình chắc chắn đây là cú đột phá lớn để cho tập 9 đạt mức rating trên 15% vào tuần tiếp theo. Chả biết làm gì nữa ngoài hóng và hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-10-2015 14:03:46 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng từ 4,8% lên 14,5% qua 8 tập là một điều đáng nể nhưng sức lan tỏa của bộ phim qua chỉ số CPI thì lại càng ngưỡng mộ She Was pretty nhà ta quá
Nói thật một bộ phim khởi đầu không kèn không trống, chỉ có lượng fan ít ỏi theo dõi mà giờ đây mình đi đâu cũng thấy các bạn đang theo bàn tán phim  này
>> Quả không bõ công sức ss Hwang hi sinh hình tượng vì diễn xuất

Ep 9 tuần sau đang chờ sự biến đổi rất sốc của chị đây. Đừng làm em thất vọng nhé

Rating hãy cứ tiếp tục tăng dần như Secret cho tới hết phim nhé. Chị ơi, diễn xuất thật tốt và thành công nào. Nhà "Xưa rồi em" Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-10-2015 14:04:05 | Chỉ xem của tác giả
2 ep mới tuần này làm em quắn quéo quá chời ơi

SJ đã có tình cảm vs HJ thật rồi, coi đoạn oppa lén chụp hình, rồi tìm thẻ cho chị, cả 2 cùng nói chuyện, cùng ngắm trời sao thấy đáng yêu kinh khủng ><

Lại được cả lúc SJ ghen =]]]] thấy có ng nắm tay chị là phát khùng lên ý

Ep 8 thì thích nhất cảnh a nghe thấy chị nói "Chạy thôi" chẳng hiểu vì sao cứ thích những khi a thấy chị là lại nghĩ về HJ ngày xưa, mong nhanh nhanh nhận ra chị luôn cho rồi

Ep sau là k còn Jackson vs mái đầu rù nữa rồi dự là có biến j đây, hóng quá huhu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-10-2015 14:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng SWP nhà ta nhé! vui quá cơ
rating cứ tiếp tục tăng như này thì tốt quá
hi vọng rằng tập tới chị quay lại thật The Most thì rating sẽ càng tăng mạnh hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-10-2015 14:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới của SBS có khởi đầu không mấy thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 9-10-2015 14:46:43 | Chỉ xem của tác giả
yay yay chị lột xác rồi
đẹp như chưa bao giờ có thể đệp hơn
yeah yeah phim hay quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-10-2015 16:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim cuả Jung Eum đã lâu nay mới thây công sức cuả chế ý được công nhận đó
Ý là mọi người đã dần tin vào khả năng chọn kịch bản của chế
Hồi phim mới ra thấy rate thảm mình cứ sợ không lên được, bây giờ lên được lại sợ về sau tụt nhiều
Vì phim này chỉ là tình cảm hài lãng mạn chứ không có nhân vật ác để làm phim cao trào như các phim khác ấy.
Mong là biên kịch giữ vững phong độ như bây giờ để phim có thể pờ phệch, ít nhất là trong lòng người xem và rating ổn, nếu mà tăng hơn nữa thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 9-10-2015 16:21:05 | Chỉ xem của tác giả
hay thật.giờ chỉ hóng thu 4 tuần sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách