Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 01.10 - "She was pretty" vẫn tiếp tục duy trì rating 2 chữ số, "Yong Pal" tăng mạnh trở lại vào tập cuối

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-10-2015 12:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix sao em noá toàn vào lúc đã hết hàng vi ai pi, còn toàn hàng cánh gà cẳng gà thía này. @cana lần sau hú em sớm sớm, hay Chim-tím vừa quăng bài lên hú một phát để em noá nở mài nở mẹt xíu!
Coi con rết SWP mà lòng mừng vô vàn, trời đất chứng giám, Gia cát Lượng phò hộ, cứ thế mà quất lên choa coan hốt xèng, giang hồ, nhà hàng xóm có chọi dép cũng chịu, chỉ cần xèng.
*chỉnh áo*chỉnh cuồn* nghiêm nghị* Chúc mừng nhà mềnh nhé. Đã vào những ép gây cấn rồi, mong là cứ thế mà tiến, mỗi tuần tăng thêm vài con số. Con rết nhiều khi không phản ánh đúng nội dung, chất lượng bộ phim, nhưng là tình cảm mà các phan dành cho nhân vật mình yêu thích. Chứng tỏ anh 5,95 múi (của Chế Ná) hoặc mức độ hót của team Sếch thần thánh đã thu hút người xem.

Bình luận

đúng òi, k war, fan chân 9 mà :D war làm gì cho mệt, chả nhẽ chung hàng đồng loại à =)) 9 chân fai hơn 2 chân chứ :))))))  Đăng lúc 2-10-2015 12:15 PM
hùi nãy noá nằm dưới lầu 2 áh, chắc Chế ê đít giề đó để đá em bay qua đây nè, nghi lém, mà có mùi war quá nên xoá rùi =)))  Đăng lúc 2-10-2015 12:13 PM
trên nào, mi tự chỉ vào mi à, mi cao nhất lầu 3 mà =))) chết cười với mén  Đăng lúc 2-10-2015 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-10-2015 12:14:51 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng Yong Pal đã đến hoàn môn
Chúc mừng nhà TH với JW, phim đã kết thúc trọn vẹn và hoàn hảo
Cũng chúc mừng và hi vọng SWP sẽ càng có nhiều cú huých thần thánh hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-10-2015 12:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau thật ham hố muốn biết con rết của She was pretty sẽ như thế nào!
Mong là tăng đột biến cho em nhờ! :">
Đang hay quá đi mất!
Lỡ đâm đầu vào hố rồi chỉ chờ từng tuần để ăn rau rồi súp! :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-10-2015 12:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Yong Pal kết thúc vẫn vững vàng rating 20% ^^

Vui quá là vui cơ mà fai chia tay Tae Huyn vs Yeo Jin cũng thấy buồn lắm luôn

Chẳng hiểu sao cơ mà thấy nhiều người than phiền phim nhạt nhẽo này nọ lọ chai, cơ mà cá nhân mình thấy film đạt đến rating khủng 20% như thế này thì k có gì để chê trách đến mức đó cả, đã rất lâu mới có 1 bộ film có rate cao như vậy

Mà cũng khó hiểu là chê film nhạt nhưng có khi còn rành film hơn cả mình =]] nếu vẫn xem đc thì sao phải lên tiếng chê bai làm gì cho mệt vậy?

Nói chung YP là 1 bộ film thực sự rất hay :"> từ kịch bản, dàn cast đều ổn, tuy cũng fai công nhận Tae Hee vẫn chưa hoàn toàn nhập vai diễn Yeo Jin và có 1 vài sạn cơ mà film nào nhặt đâu chẳng có lỗi, như vậy là quá giỏi rồi

Ôi lại chia tay Bờm kết thúc film rồi mong oppa nghỉ ngơi giữ gìn sức khỏe cho tốt, sớm comeback màn ảnh nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-10-2015 12:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng chúc mừng yong pal vì ít nhất cái kết cũng không khiến người ta bực mình. Mình rất thích xem yp trong 7 tập đầu vì tình tiết hợp lý, tốc độ vừa phải mấy tập giữa thì tốc độ chậm hẳn lại cảm giác như muốn kéo dài, đoạn cuối lại quá nhanh, rối loạn haizzzz
Dù giảm một chút rating nhưng chúc mừng she was pretty nhé, lùi 1 bước tiến 2 bước nhoé. Tình tiết phim rất vừa phải nên mình mong rằng nhịp độ phim các tập sau sẽ tương tự, đừng khiến ng xem thấy vô lý, tức anh áchhay đan xen quá nhiều thứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-10-2015 12:53:23 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc cũng là lúc mở ra một trang mới cho Tae Hyun và Yeo Jin, yêu couple này nhiều lắm, tập cuối hay và ý nghĩa truyền tải sâu sắc khiến mình cũng xúc động.
Tạm biệt Yong Pal team với cái HE khá vừa lòng, cảm ơn tất cả ekip đoàn làm phim và các diễn viên đã đem đến một bộ phim hay cho cá nhân mình suốt gần 2 tháng qua .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-10-2015 13:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Yong Pal đã kết thúc trong happy ending !!!
Hy vọng Joo Won sẽ tham gia nhiều dự án hay hơn nữa...
Mãi hóng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-10-2015 14:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Yong Pal hết rồi, những ngày tháng ngóng phim sao mà mới mà nhanh thế.
Nhờ Yong Pal mà mình lại thấy con rết mập quay trở lại, hơn một năm từ hồi VSDAT còn gì.
Phim mới của chị Moon sẽ tiếp nối thành công của Yong Pal nhé, dẫn đầu rating tạo khoảng cách thật xa như Yong Pal vậy nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-10-2015 14:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là Yong Pal kết thúc rồi
Mong phim kế tiếp của SBS sẽ thành công như phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-10-2015 14:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Đã hơn 1 năm mấy bỏ không xem một phim Hàn Quốc nào từ thời Master's Sun

Giờ hết YongPal không còn phim Hàn nào cảm thấy muốn xem nữa,