Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 01.10 - "She was pretty" vẫn tiếp tục duy trì rating 2 chữ số, "Yong Pal" tăng mạnh trở lại vào tập cuối

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-10-2015 08:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Vạy là phim đã kết thúc
Chúc mừng thành công của Yongpal
chúc mừng chị Đẹp và anh bác sĩ lang băm
Xem xong mà sp luôn KTH - Joo won ( thế có chết ko )
từ giờ đến cuối năm k biết có bộ nào đc con rết khủng như bộ này ko
một bộ phim đáng xem
(và có lẽ cũng vì ratting nó cao quá nên có vài ng GATO, tối ngày so sánh rồi đâm bị thóc chọc bị gạo, xấu tính k thể tả) :v
cơ mà dù GATO thế chứ nữa thì cũng chả đe dọa đc cái ratting khủng của nó
Đợi đến cuối năm anh chệ tay trong tay tgia lễ trao giải

Giờ này tuần sau hóng phim cb của "em gái quốc dân"
Moon diễn thì khỏi cần bàn rồi.
Mong phim sẽ nối tiếp đc con rết của Yongpal
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-10-2015 08:33:25 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim quá thành công của SBS , kể từ khi Man From The Star thì đây có lẽ là bộ drama đỉnh nhất rồi
với mức rate >20% quả thật là quá tuyệt vời
hi vọng THe  Village sẽ nối tiếp chuỗi ngày tuyệt vời của khung 45 cơ mà cũng khó vì She Was Pretty đang hot quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-10-2015 09:10:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng YongPal kết thúc mỹ mãn với 1 rating tuyệt vời.
Chưa xem tập 17 cũng như hóng tin (ngoài việc lên Kites xem "con rết") vì muốn thưởng thức 2 tập cuối "trọn vẹn"..^^
Cảm ơn Đoàn làm phim đã là việc vất vả để mang đến cho khán giả 1 bộ phim hấp dẫn. Tạm biệt YongPal và hẹn gặp lại Joo Won ở dự án tiếp theo, mới xem 2 phim của bạn Won thôi nhưng đều thích cả 2, đặc biệt thích nụ cười của bản, nhìn trẻ con và hiền hiền.. ^^
Gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả các bạn trong Subteam <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-10-2015 09:41:26 | Chỉ xem của tác giả
SWP giảm 0.5% mà giảm nhẹ gì nữa.
YP đỉnh rồi, khó có phim nào qua được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-10-2015 09:55:57 | Chỉ xem của tác giả
YP đã hết sau 3 tháng, tạm hài lòng với kết thúc và con rate của YP nhưng buồn vì k còn gì để trông móng news và sub hàng tuần nữa JW đã diễn rất tuyệt vời, KTH diễn cũng tiến bộ rõ rệt và cả một dàn diễn viên đều diễn rất tròn vai. Với tình hình SBS drama hiện tại, Joo Won chắc chắn là ứng cử viên sáng giá cho giải Daesang, bét lắm là Top Excellent Actor

Tuy ko ship đôi JW - KTH ngoài đời nhưng coi clip hậu trường thấy 2 chị em thân thiết với nhau cũng vui. Won trong phim ra dáng mà khi đạo diễn hô cut là lại làm mấy trò con vịt đùa nghịch, làm nũng chị Hee. Chị Hee cũng vui vẻ chủ động nắm tay và skinship với Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-10-2015 10:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng nhà SWP, với ngay thời điểm này mà đạt chỉ số vậy thì quá tuyệt vời, không thể nói gì hơn vì SWP vẫn chưa có gì là cao trào, chỉ mới những ep đầu sơ khai mà còn HOT như vậy, thể loại phim khác nhau ngay cả với YP và TV cua Mon, cho nen k việc gì cần phải so sánh, ai so sánh thì k hợp tình hợp lý chỉ là sở thích mỗi người. Sẳn cũng khẳng định luôn nhà SWP đều k để ý gì tới phim khác vì tiêu chí vừa nói, chỉ quan tâm phim yêu thích của mình mà thôi, cho nên các bạn khác có ý so sánh thì mình nghĩ nên stop vì điều đó k đúng về sở thích cá nhân cũng như cộng đồng chung.

Bình luận

Mình thích suy nghĩ của bạn. Mình xem cả hai cả yp và swp thì mình vẫn thấy khi chưa có cao trào thì swp đã rất thu hút ng xem r  Đăng lúc 2-10-2015 12:42 PM
@halinh: good mem, fan chân chính là phải vậy, k cần gato với ai cả, chuyện ai nấy biết.  Đăng lúc 2-10-2015 11:48 AM
Mình chỉ quan tâm đến SWP nên chả biết phim khác nó sao, rating cao thì cao chứ mình cứ đu theo ủng hộ phim thôi à :)  Đăng lúc 2-10-2015 11:43 AM
thì mem chân chính k ai lại đi gato với ai cả, chỉ có fan cuồng thì chấp làm gì cho mệt. mem cuồng thì k đi về đâu được cả dù có la ầm lên sự thật vẫn là vay   Đăng lúc 2-10-2015 10:58 AM
Chỉ đăng tin tổng hợp rating thôi mà toàn nhận được comt tự kỷ ám thị :)  Đăng lúc 2-10-2015 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-10-2015 10:24:49 | Chỉ xem của tác giả
YP kết thúc thành công mỹ mãn, chuc mừng đoàn làm phim
và đặc biệt là chúc mừng bạn won đã có thêm một tác phẩm để đời
Mong rằng THe  Village  của bạn Moon chiếu tiếp theo sẽ có một khởi đầu tốt đẹp và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-10-2015 10:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Giảm nhẹ 0.5% thì cũng không vấn đề gì, bộ phim với nhiều tình tiết bất ngờ và thú vị nên rating của nó cũng phải trồi lên sụt xuống cho đặc sắc.
Hôm nay giảm 0.5% nhưng tuần sau có thể lên 5%, mem nhà SWP không có gì ngoài sự tự tin của boss chảnh, sự lạc quan của chị vịt cùng với ảo tưởng sức mạnh của Kim thiếu gia
Phim xuất phát chưa được nữa chặng đường, rất còn nhiều điều đặc sắc phía trước, mong rằng 15% là vui rồi.

Bình luận

@cana: đã được đâu mà mất :P  Đăng lúc 2-10-2015 10:57 AM
uh nàng Tím đăng news sớm quá, k vào kip, tức chết duoc  Đăng lúc 2-10-2015 10:57 AM
Vào trễ mất mặt tiền =((  Đăng lúc 2-10-2015 10:56 AM
em comt o trên kia r nhá chị  Đăng lúc 2-10-2015 10:56 AM
Comt hay quá ta ^^  Đăng lúc 2-10-2015 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-10-2015 10:58:41 | Chỉ xem của tác giả
tớ thì lại thấy Yongpal cũng có kịch tính nhưng mà nhiều tình tiết vô lý lắm
thành ra không hào hứng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#