Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating cuối tuần 1 - 2/8: "The Time We Were Not In Love" thấp thảm hại // "Oh My Ghost" giảm mạnh | Top rating tuần

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-8-2015 20:49:51 | Chỉ xem của tác giả
phim cuối tuần ko phải là thế mạnh của sbs nhỉ..phim hay mà rating thấp quá
nhưng dù sao vẫn ủng hộ phim hết mình nha
tks bạn đã dịch tin ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-8-2015 22:09:11 | Chỉ xem của tác giả
nhìn con rết của running man mà buồn quá đỗi, từ sau tập có 2pm tham gia có cảm giác biên kịch có mới càng nhiều khách mời càng tốt để câu rết nhưng các trò chơi lại quá nhàm chán làm cả dàn cast lẫn khách mời chả phát huy được cái gì cả, qua là nhàm chán, cứ thế này chắc con rết nhảy xuống mức dưới 5 là có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-8-2015 07:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Kết luận này không bao giờ sai: Dù dàn diễn viên có hot đến đâu hay toàn sao hạng A thì với 1 bộ phim có kịch bản  tệ và nhất là những bộ phim làm lại mà không có tình tiết mới mẻ thú vị hấp dẫn thì ko bao giờ thành công cả. Dù sao vẫn ủng hộ ss Ha Ji Won hết mình, lỗi ko phải ở ss và dàn diễn viên, anh chị diễn quá tuyệt rồi.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-8-2015 16:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim của sis Won đợt này đúng là thua xa bản Đài, tính cách không được như Trình Hựu Thanh bản gốc, ngay từ những tập đầu đã cảm thấy nhiều chi tiết không ổn, muốn gạch bao nhiêu là cái đầu dòng, mình xem chuyển thể đợt này cũng vì có Ha Ji Won nhưng khá thất vọng, có lẽ sau này không xem bản Hàn chuyển thể từ Trung và Nhật nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-8-2015 00:42:01 | Chỉ xem của tác giả
Oh My Ghost sao đợt này lại giảm vậy nhỉ? Phim đang đi vào giai đoạn cao trào thế mà.

Lần này film cúa ss Won mình ko theo nổi, cố gắng được 2 tập đầu là bỏ cuộc rồi.

Có lẽ bên Hàn họ đã quá ngán các film remake kiểu này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-8-2015 17:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù có diễn viên hạng A như HJW mà vẫn không cứu được phim
Thế mới biết phim phải có nội dung hay và hấp dẫn mới  quyết định được rating phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-8-2015 10:13:36 | Chỉ xem của tác giả
Sao rating RM xuống thấp vậy. Buồn ghê. Dạo này có vẻ như kịch bản của RM không được như xưa nữa. Nhiều lúc mình xem lại những tập cũ thấy hay hơn cả mấy tập gần đây. Mình vẫn là fan của RM vẫn mong RM càng hay hơn nữa. Hi vọng RM mãi được hâm mộ như trước đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách