Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating cuối tuần 1 - 2/8: "The Time We Were Not In Love" thấp thảm hại // "Oh My Ghost" giảm mạnh | Top rating tuần

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-8-2015 09:33:52 | Chỉ xem của tác giả
The time we were not in love cũng khá hay sao rating TV thấp thế nhưng rating internet cao hay dân tình cuối tuần đổ dồn đi xem online.
Đúng là cái bóng quá lớn bản Đài nhưng bản Hàn cũng không phải là thất bại .
RM sao cũng giảm nữa nhỉ, mong sao sẽ sớm tăng trở lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-8-2015 10:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Rating không nói lên bộ phim hay hoặc dở mà chỉ nói lên số lượng người xem trực tiếp khi đó thôi. The time we were not in love là một ví dụ, rating thấp vì phim kén người xem (phim dành cho những người vừa xem vừa cảm nhận và nhớ lại ngày tháng nào đó mình cũng đã trải qua những ký ức như thế) và phim dành cho lứa tuổi trên 30, mà độ tuổi này vào những ngày cuối tuần lại dành thời gian cho gia đình, khi rảnh mới xem lại, chắc chắn tỷ suất xem online sẽ cao hơn.

Bình luận

Phim chỉ cạnh tranh với 2 phim: Flower of the Queen và The JingBiRok  Đăng lúc 3-8-2015 12:31 PM
rất không tốt và họ không muốn xem nữa  Đăng lúc 3-8-2015 12:29 PM
Tỷ suất xem online được ghi nhận lúc xem trực tiếp trong thời gian chiếu của phim đó bằng smartphone, laptop,... Những bình luận trên mạng của netizen cũng  Đăng lúc 3-8-2015 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 3-8-2015 14:53:30 | Chỉ xem của tác giả
Mời mọi người F5 lại để xem TOP rating tuần nha (11 phim trung ương + 4 phim truyền hình cáp)
Thực sự mình đã bỏ xe TTWWNIL từ cái hồi đọc news quay lại bồ cũ, nghe tức ói máu, tình tiết quá nhảm, quá chán, có netizen bình luận 10 phút cuối phim 2 người mới hạnh phúc nữa, nghi biên kịch này như vậy lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-8-2015 15:25:59 | Chỉ xem của tác giả
Running Man càng ngày càng giảm thế nhỉ
Phim cuối tuần có vẻ ảm đạm quá ta
Cảm ơn bạn đăng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-8-2015 15:27:06 | Chỉ xem của tác giả
căn bản tại nội dung phim cứ bị quanh quẩn, con rate giảm là điều đương nhiên
rõ ràng Won và Ha Na là dành cho nhau nhưng không hiểu sao đã chạy cả vòng rồi mà vẫn không có tiến triển !!!
Là vì Won sợ sẽ mất đi tình bạn với Ha Na hay Ha Na không đủ can đảm thừa nhận Won !!!
càng ngày càng đau tim quá
tks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-8-2015 16:05:44 | Chỉ xem của tác giả
runing man chiếu 5 năm rồi, chắc sắp hết thời hoàng kim.
mình thấy mấy nhiều tập trong 1 năm trở lại đây của RM không được hấp dẫn lắm.
nhưng hi vọng nó sẽ sớm vươn lên và có nhiều tập hấp dẫn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-8-2015 16:10:41 | Chỉ xem của tác giả
fan của ss won nhưng mà không xem nổi phim nữa, nhân vật quá chán, bánh bèo ô thể tả, nghĩ gì mà lại quay lại với bạn trai cũ hả giời, thêm nữa là nhân vật nam quá chán, quá xấu (so vối những bạn diễn của của ss won, cái quả đầu 2 mái ô chịu nổi), quá lùn và già chát so với nhân vật nữ chính và nam phụ.
xem bản đài hay bao nhiêu, mình cảm giác trình hựu thanh quyết đoán hơn, mà cách cả 2 người ô thể đến với nhau cũng day dứt hơn, bản hàn thì ức chế kinh khủng, mà cũng chẳng thích 2 nam nữ chính về với nhau nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-8-2015 16:21:16 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời RM của tôi
rate cứ rớt thế này
tôi biết sống sao đây
tăng lên dùm đi
tôi còn muốn coi RM trong 10 năm nữa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-8-2015 17:43:21 | Chỉ xem của tác giả
đập vào mắt là rate của RM, sao nó thấp một cách thảm hại vậy. mình theo dõi RM vẫn thấy thú vị và hài hước lắm mà RM rate thấp cũng buồn lắm, trước giờ ủng hộ và theo lâu nhất vẫn chỉ có RM thôi.
OMG giảm thì giảm cơ mà vẫn còn cao chán vẫn chưa đáng lo lắm.
sắp tới vào nửa cuối phim chắc chắn sẽ hấp dẫn kịch tính hơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-8-2015 19:05:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy phim của ss Won hơi có chút vấn đề. Nội dung cũ và cách làm phim thì hơi nhàm mà tình tiết thì dài dòng quá. Hơn nữa nhân vật của chị dù xinh đẹp nhưng sao trẻ con quá vậy khôgn đúng với tuổi của nhân vật lắm.
Mong là những tập sau bác BK cho chút thay đổi để phim được con rate cao chút.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách