Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating của “Moonlight Drawn By Clouds” và “Scarlet Heart: Goryeo” ngày 20/09 đều giảm// Phản ứng của cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-9-2016 10:43:45 | Chỉ xem của tác giả
Không nhớ lần này là lần thứ mấy , Moonlight cứ tập lẻ thì tăng mạnh. Tập chẵn lại giảm.
Cứ tăng ,giảm liên tục thế này mệt tim phết .
Chắc moonlight sẽ cán đích khoảng 25% .
Cảm ơn bạn đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-9-2016 10:44:16 | Chỉ xem của tác giả
với tình hình này thì Moonlight sẽ tăng tiếp vào tuần sau thôi, phim này mình thấy tình cảm còn sến súa hơn các phim khác nhiều, nhưng xem k thấy bị dị ứng, vì diễn xuất của 2 em tốt, nội dung có gay cấn, có hài hước, k quá hack não nhưng vẫn đủ chiều sâu.
Nhìn vào bối cảnh và phục trang của phim thì mình nghĩ phim này chi phí đầu tư k nhiều, ít nhất là so với Moon lovers. Quanh đi quẩn lại chỉ mấ cảnh trong cung, nhìn cũng k quá hoành tráng, hoa viên thì nhìn hơi giả và hơi nhỏ. Thế mà phim vẫn chinh phục khán giả, nên mới thấy k phải cứ đầu tư bom tấn là thành công.
Mà mình để ý em Jung dạo này ít trang điểm hơn thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-9-2016 11:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Monster tập cuối nên khán giả nghiêng hết về bên MBC cũng phải thôi, tuần sau Moonlight rate lại tăng đều đều cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-9-2016 11:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight Drawn By Cloud hay quá.
Rating giảm nhẹ nhưng không sao.
Tuần sau mong sẽ tăng trở lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-9-2016 11:09:42 | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau có phim mới của đài MBC
k biết là con rết sẽ như nào đây ~

mong là moon lovers tuần tới rết lên
ít cũng được chứ đừng giảm nữa ㅠㅠ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-9-2016 11:14:05 | Chỉ xem của tác giả
Con rate không nói lên gì độ hay và hot của phim cả. Mạch phim càng ngày càng ổn, không quá nhanh cũng không quá chậm chạp. Những cảnh tình cảm và chính trị đan xen, nhưng không gượng ép mà ngược lại nó lại rất hài hòa. Có điều, không hiểu sao 2 bạn chính của chúng ta đóng những cảnh hường phấn sao hay dã man vậy trời??? Có khi nào Ahihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-9-2016 11:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Rating giảm là do tình hình ngày lẻ rating giả, thêm phần là do Monster tập cuối thôi, chứ fim vẫn hay như thường, chắc chắn tuần sau rating sẽ lên lại

trời ơi, tôi đến chết với độ tình tứ của đôi chim câu này mất thôi, sao mà tình cảm đến thế ko biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-9-2016 12:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Monster vẫn giữ mức ổn định từ đầu đến giờ chứng tỏ phim rất có sức hút, chúc mừng đoàn làm phim nhé. Hai siêu trăng cứ tập tăng tập giảm nhỉ. Nhưng mây họa ánh trăng càng ngày càng hay. Thanks bạn đã trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-9-2016 12:05:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
có thể do monster phát hai tập cuối nên rết giảm chăng?? hóng moon qua 30 quá luôn nh tình hìnhnnayf k ổn^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-9-2016 12:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Rồi thì sẽ tăng lại thôi. Hai phim cố lên !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách