Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating Chủ Nhật ngày 30/8: Phim cuối tuần MBC kết thúc áp đảo | Top rating tuần

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-9-2015 10:48:13 | Chỉ xem của tác giả
MBC phim cuối tuần rating cao thế nhờ
Phim dài tập mà đc rating thế cũng hay lắm đây
Mà dạo này ngán phim dài quá, để xem tình hình có xem Make a wonman cry k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-9-2015 11:07:50 | Chỉ xem của tác giả
Các phim cuối tuần ratting k cao lắm nhỉ, chắc người dân chủ yếu ra ngoài chơi nên không xem phim chăng?
Mà thường mấy phim cuối tuần là phim dài tập, gia đình nên cũng xem chán thật
Real man dạo này ratting có vẻ cao nhỉ, cũng không theo dõi nên không biết có hay không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-9-2015 11:48:29 | Chỉ xem của tác giả
kimtaewoo gửi lúc 31-8-2015 10:26 PM
KBS được 2 bộ cuối tuần vừa hay mà rating cũng cao là Unexpected You với Seoyoung xong  ...

Cái hồi trước Seoyoung là thời kì huy hoàng của KBS rồi, sau Seoyoung là Lee Soon Shin thì bắt đầu tịt dần, đến What Happened to Family có chú Dong Geun thì ổn hơn xíu. Trước Seoyoung có Famous Princesses đc VTV3 chiếu xem cũng thích phết, cast phim đấy có vài người tớ thích đến tận bây giờ như cô Kim hae Sook hay Park Hae Jin chẳng hạn. Bluebird tớ ko xem tập nào luôn, lúc đầu định xem vì cast cũng xinh trai đẹp gái nhg xem đến cái trailer thì thấy chẳng có ấn tượng gì đặc biệt cả. KBS đc dòng phim cuối tuần giờ lại flop luôn, khổ quá

chú Chun Ho Jin đóng nhiều phim thì cũng phải có lúc trầm bổng chớ , có điều lo cái bộ 6 Flying Dragons sắp tới của chú quá, dòng phim cổ trang SBS đc kì vọng như Secret Door mà cũng flop thảm hại, đc cái nhìn sang bên MBC hay KBS thì cũng chả có phim nào đặc sắc

Phim The Treacherous cậu xem chưa, thấy trailer có vẻ ... phải gắn mắc mười mấy cộng quá

Bình luận

lúc chiếu phim còn vớt vát được chút gì đó =.= Tính ra ngoài Yoo Ah In với Kim Myung Min cũng toàn những người hay đóng drama thường xuyên. À mà Byun Yo Han nữa :">   Đăng lúc 1-9-2015 08:32 PM
hai bộ cổ trang tớ thích nhất lại là TWDR của SBS và Chuno của KBS, không có phim MBC :)). Năm nay cậu Yoo Ah In bật lên với Veteran, tháng này còn cả Sado nữa, mong đến   Đăng lúc 1-9-2015 08:31 PM
Tạo hình chú trong đấy xấu vật vờ nên tớ cũng... lười xem :)). Cổ trang SBS được bộ Tree with Deep Roots *avatar tớ kìa* là tuyệt vời nhất. Nghĩ cũng lạ,  Đăng lúc 1-9-2015 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-9-2015 11:51:30 | Chỉ xem của tác giả
Ratting cũng chả nói lên gì cả
Mình sẽ lên lịch coi hết đống phim này vào một ngày không xa
Cảm ơn bạn dịch bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách