Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating Chủ Nhật 21/8: "Five Children" tiếp tục thống trị đến cuối // Cuộc chiến phim cuối tuần mới sắp bùng nổ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-8-2016 14:44:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rating cao quá nhỉ!
Phim cuối tuần chắc nhiều tập!
Chúc mừng phim thành công
Thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-8-2016 18:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn con rết của RM mà buồn quá ,mong PD thêm nhiều yếu tố thú vị kéo con rate lên. Tuần sau chiếu Our Gap Soon của cặp vợ chồng Jae Rim và So Eun, mong phim khởi đầu thuận lợi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-8-2016 21:14:08 | Chỉ xem của tác giả
Five Children hay khong may ban,minh chua xem nen khong biet co hay khong ma thay rating cao the.RUNNING MAN bao gio moi tro lai thoi ky hoang kim day.tham
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-8-2016 00:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi biết Sung Hoon với Soo Hyang không phải 1 đôi trong Five Children thì mình không theo dõi nữa, nhưng dù sao cũng chúc mừng phim kết thúc thuận lợi. Còn 2day1night tập tuần này thì hài ko chịu nổi. Rate lên tận gần 20% cơ mà. Bo Geum nhảy bao hài nữa chứ. Đợi tuần sau có Our Gapsoon rồi. Hy vọng rate cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-8-2016 10:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim Five children hay hài hước, dí dỏm
Xem phim gia đình mà thấy thích gì đâu, nhất là mấy đứa nhỏ với cặp Sung Min với Yeon Tae
Rating cao như thế là đúng rồi.
Cơ mà sao hình như Five Chidren cũng dính bản quyền hay sao ấy mà chẳng thấy tập mới đâu cả
Đành phải con Eng sub, chán dễ sợ.
À mà Phim có Ji Jin Hee là phim gì vậy ạ?
Cám ơn dịch tin ^^

Bình luận

cảm ơn bạn. mà Kites nhà mình không sub hả bạn. mình chẳng thích coi htv2 sub tẹo nào TT^TT.  Đăng lúc 24-8-2016 06:29 PM
phim có jin hee là second to last love nha bạn, trên htv2 có sub đó  Đăng lúc 24-8-2016 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách