Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating 27-28/11/2015: "Reply 1988" phá kỉ lục đàn anh, rating online xấp xỉ 80%

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-11-2015 22:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Ui buồn thế, phim I have a lover hay thế mà sao lại sụt giảm , chắc do nội dung phim phức tạp, buồn buồn . Mình đang xem cả 2 phim Reply 1988 và I have a lover, cả 2 phim đều hay cả nhưng nếu cho mình vote mình vẫn vote I have a lover. I have a lover fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-11-2015 23:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mà nói tự nhiên đọc rate thấy sống mũi cũng cay theo. Kiểu xem rep 88 bị ấn tượng nhiều về khoản khắc họa tính cách của các nhân vật. Nhiều mà không rối, thực sự cảm giác đưa thế giới tuổi thơ về bên cạnh. Mấy đứa nhà bên, chuyện tình làng xóm.
Tất cả đều thân quen mà cứ như mới ngày hôm qua <3
Cám ơn nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-11-2015 23:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Xứng đáng mà!!! Lần này thiên về tình cảm gia đình, làm ta cứ sụt sùi rồi cười như con điên khi xem phim. Ai xem rồi mà không ghiền, không cảm động tẹo nào thì ta chào thua! Thật sự ta kén phim lắm luôn vì ít thời gian xem drama, nhưng trót dại xem xong tập 1 thì giờ có chết cũng không buông, còn rê rủ cả phòng xem, haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-11-2015 00:10:44 | Chỉ xem của tác giả
Oài rating online khủng khiếp vậy Đúng kiểu nhà nhà xem, người người xem
Hồi mới ra thấy dàn cast không thích lắm nhưng càng xem càng mê
Mong phim sẽ có tỷ suất người xem đài vượt 20%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-11-2015 02:45:09 | Chỉ xem của tác giả
R88 có sự thay đổi về kết cấu phim, không hoàn toàn tập trung vào chuyện tìm chồng của nữ chính nữa, mà nó gần như viết nên câu chuyện cuộc sống thực sự của những con người trong khi phố đó. Tất cả các nv đều là nv chính, mỗi tập focus vào một nhân vật, rất là hay , Rết béo quá chúc mừng chúc mừng
có lq là mị mong Taek sẽ có nhiều thời lượng lên hình hơn
Tuần nào cũng mong mỏi để rùi lại ngậm ngùi T__T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-11-2015 03:12:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy có một điều như thế này: Ai sinh ra sau khoảng thời gian của Reply... nào thì sẽ có xu hướng mê phiên bản đó hơn thì phải.
Bởi vì lúc xem không chỉ là đắm chìm và thán phục vào diễn xuất của các nhân vật mà còn là hồi tưởng về một thời tuổi thơ của mình nữa
Cá nhân mình thì thấy nội dung của cả 3 series đều hay hết nhưng 1988 đặc biệt hơn một chút vì nó không chỉ tập trung vào tình yêu đôi lứa như hai phấn trước mà có nhiều đất hơn cho tình cảm gia đình và tình làng xóm, hai chủ đề mà hai series trước cũng có đề cập tới nhưng không sâu sắc bằng.
Nhưng dù sao thì bấn nhất là 1997 vì mình cũng sinh năm đó Cái lúc các nhân vật trưởng thành thì mình vào cấp 1, cũng vẫn còn nhớ như in cái máy vi tính màn hình to bự, cái ti-vi có mặt sau dày cộp chứ không mỏng lét như bây giờ, rồi thì cái điện thoại có nắp gập lên gập xuống có mỗi mấy trò như đuổi đuôi rắn linh tinh này nọ Nói chung là cả một tuổi thơ ấy ~~
Mong là Reply 1988 sẽ có rating tốt, tốt hơn cả 2 series trước luôn!! Và mong là series Reply sẽ tiếp tục với một năm gần hơn chẳng hạn? Mình hơi bị nhớ thời Hallyu Wave rầm rộ hồi DBSK, SS501, Big Bang, Wonder Girls với SNSD sẽ được khắc họa như thế nào lắm đó nha

Bình luận

uh chuẩn đấy :)) ngồi nhớ về mấy cái ngày tháng nhoai nhoai lúc bé :'(  Đăng lúc 30-11-2015 03:46 PM
Reply 2006, Reply 2010... mấy series này mà ra chắc chỉ có vừa coi vừa khóc :v  Đăng lúc 30-11-2015 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-11-2015 08:23:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi hay quá nhỉ, chúc mừng anh nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 30-11-2015 09:31:00 | Chỉ xem của tác giả
Biết mà, biết là sẽ tăng mà, hay quá trời quá đất luôn

Tập 8 cảm động quá đi. Hôm qua coi mà khóc quá trời. Khúc mẹ Jung Hwan khóc lúc xem tivi, rồi bác sĩ tới dỗ á. Mà hình như 4 tuần rồi tuần nào coi cũng khóc. Không tập này khóc thì tập kia khóc. Một trong hai tập phải có một tập khóc Coi mà cười xong lại khóc, khóc xong lại cười như con điên vậy đó.

Dự là rết leo lên 15% sớm thôi

Tks thớt nhé ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 30-11-2015 09:32:51 | Chỉ xem của tác giả
Con rết béo ú. cũng nhờ Bk nim , dàn cast, dàn diễn viên troll khán giả lên xuống nên mới tn không dừng xem được thì quá bứt rứt  Mong con rết lên 15% thì các diễn viên sẽ có vụ khao fan gì đấy... hãy bán NUY đê . Thank bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-11-2015 09:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật dòng phim Reply nào cũng ưng hết
Reply 1997 thì nhẹ nhàng, Reply 1988 thì nói nhiều về tình cảm gia đình
Xem đến đoạn mấy ông bố mà cười chết mất
Duk Sun và Jung Hwan ah.Về với nhau đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao