Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating 27-28/11/2015: "Reply 1988" phá kỉ lục đàn anh, rating online xấp xỉ 80%

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-11-2015 11:34:10 | Chỉ xem của tác giả
cx hơi hơi bất ngờ vì phim mới chiếu được có mấy tập :">
nhưng kể ra thì cx đúng thôi :3 phim đã được săn đón ngay từ đầu vì các phần trc quá là hay mà :3 mình chưa bỏ phần nào luôn
xem riết lại nghiện nói tiếng Busan hơn tiếng Seoul mới chết )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-11-2015 11:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Reply 1988 nhìn dàn viễn viên không quen lắm
Mà rate thế này thì cao thật
Các phim cuối tuần rating toàn cao
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-11-2015 12:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Reply 1988 vốn từ đầu bị gạch đá vì Hyeri rồi kì vọng cũng ko cao như 1994 cuối cùng lại là bộ phim có rating cao nhất trong cả 3 phần, quả nhiên là rất bất ngờ. Biên kịch của Reply đúng là chưa từng làm mọi người thất vọng, rating online còn khủng khiếp hơn cả những bộ phim bom tấn của đài lớn. Năm nay tvN bội thu nhé, dòng phim thứ 6-7 hầu như đều thành công ngoài mong đợi

IHAL đc 1 tuần tăng rồi xong lại tụt dần, chẳng biết cứ chờ rating vượt 2 chữ số đến bao giờ. May mà chị già Kim Hyun Joo đã hôm đc cái giải hôm qua bên APAN chứ ko chắc buồn chết. Diễn thì vẫn mượt như ngày nào nhg đúng là cái dớp phim cuối tuần SBS ko ngóc lên đc mà

Bình luận

BK chính của Reply là BK Lee Woo Jung của show 2N1N-ss1 và Tân Tây Du Ký phải k bạn?  Đăng lúc 29-11-2015 11:03 PM
IHAL 1 tập 2 chữ số rồi bạn, tập 23 đến 11.2%  Đăng lúc 29-11-2015 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-11-2015 12:17:35 | Chỉ xem của tác giả
[tvN] Reply 1988 9.263→11.035, thật đáng chúc mừng cho nhà đài truyền hình cáp, serie reply mùa nào cũng làm mưa làm gió bấn loạn dân tình,  tình hình là sẽ càng tăng và một ngày không xa sẽ cán mốc 20% mà thôi, fighting! . cơ mà rating online cao dã man luôn, cứ 100 người thì hết 80 người coi phim này hả ta???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-11-2015 12:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu không định xem Reply 1988, nhưng vì tò mò nên cũng xem thử 1 tập, cuối cùng say sưa xem hết cả 6 tập luôn.
Tuy năm 1988 mình còn chưa ra đời, nhưng những ký ức về tuổi thơ khiến mình thấy Reply 1988 rất thân thương, cảm thấy nhân vật trong phim giống mình một cách kỳ lạ.
rating cao cũng là dễ hiểu, phim nói nhiều về yếu tố gia đình, hướng đi đúng đắn hơn so với 2 phần trước đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-11-2015 12:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim đài cáp mà rating cao ngất thế này, đáng mơ ước với cả các đài trung ương luôn nhỉ. Mà công nhận là các bộ Reply đều hấp dẫn. Mình thấy rất là nể biên kịch và cả dàn staff, mà đặc biệt nhất với mình là bố Dong Il và mẹ Il Hwa. Nhắc đến Reply là phải nhắc đến cặp bố mẹ bá đạo này. Bữa giờ bấn quá, lúc nào rảnh rảnh là ngồi nhơ nhớ đến mẫy cảnh trong phim. Chắc bệnh nặng lắm rồi.
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-11-2015 13:04:26 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim thực sự ý nghĩa.
bộ phim cuốn hút người xem k phải vì dàn cast mà là vì ý nghĩa của bộ phim và tính nhân văn của nó.
đây là bộ phim mình xem k phải vì trai xinh gái đẹp, (vì dàn cast của phim k dc xinh), k phải vì có a diễn viên đẹp trai mình mê, đơn giản xem chỉ vì mình thích. vì đây là series phim Reply.
bộ phim k làm khán giả thất vọng chút nào. lúc đầu khi phim mới bấm máy, ai cũng nói là đoàn phim ăn theo, thấy 2 phim replay trc làm tốt nên cứ tiếp tục ăn theo, rồi chê diễn viên xấu...bla..bla
nhưng Reply 1988 đã làm mình cảm thấy ấm lòng vì tình yêu gia đình, tình cảm xóm giềng, tình làng nghĩa xóm và đặc biệt là cái tình yêu ở thuở 18, cái tuổi mà ngta yêu nồng nhiệt nhất, ngây thơ nhất mà k hề toan tính gì cả.
yêu bộ phim, yêu đoàn làm phim và dàn cast nhiều lắm.
cám ơn mọi người đã lao động cật lực để đem lại cho khán giả 1 bộ phim hay đến như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-11-2015 13:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Reply 1988 hay quá mà
Quả là một con số không tưởng với kênh truyền hình cáp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-11-2015 13:16:41 | Chỉ xem của tác giả
Reply sau kinh khủng hơn reply tiền nhiệm
Kỷ lục lập rồi lại phá
Hoàn toàn không phụ lòng fan trung thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-11-2015 15:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Không những tăng mà tăng 1 cách khủng khiếp luôn.

Serie Reply phá vỡ hết kỷ lục này đến kỷ lục khác, nếu mà đạt đến 20% thiệt thì chắc mấy đài lớn sốc ngất mất, dạo này rate của mấy ông lớn lẹt đẹt quá mà.

Thành công như này có khi serie còn kéo dài dài thêm mấy phần nữa ấy nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách