Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating 13-14/11/2015: Hàng loạt diễn biến bất ngờ : "I Have A Lover" chạm mốc 2 chữ số // "My Daughter, Geum Sa Wol" vươn lên dẫn đầu // "Reply 1988" lập cú đúp kỉ lục | Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-11-2015 09:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Reply lên đến 8,3% rồi cơ à?

Bộ serie này thành công nhất của đài cáp luôn rồi còn gì?

Giờ thì ko thấy ai chê nữ chính nữa hén?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-11-2015 09:58:55 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem All about my mom mới ngộ ra rating cao ko hẳn hoàn toàn do phim cuối tuần hay phim gia đình mà một phần là do phim khá hay mặc dù thấy bất hợp lý ở chỗ làm gì có kiểu các mối quan hệ cứ xoay quần nhau như thế. Thích cặp đôi em út nhất, rất dễ thương mà cũng vật vã, trắc trở kiểu như mấy vở cải lương ở mình. Cặp đôi chính cũng ko đến nỗi nào nếu ko bị mệt bà mẹ chồng tương lai chưa gì mà đã quá lựu đạn. Cảm động với tình cảm của bố Dong Chul bảnh tỏn và mẹ Ok cá tính dành cho con cái. Đúng là, chỉ có gia đình mới khiến cho ta dù buồn cũng ko dám oán hận, dù ghét vẫn ở bên cạnh, bảo vệ nhau.

Đã xem 2 tập đầu Reply 1988 và cũng mừng vì phim bứt phá rating. Nhưng cảm nhận riêng thì có lẽ chỉ mới 2 tập đầu nên tính cách của dàn nhân vật nam còn nhạt nhòa quá. Chỉ có bạn mồ côi cha, ở với mẹ và em gái là gây được ấn tượng thôi. Cặp đôi bố mẹ thì vẫn phong độ ngời ngời như ngày nào. Mấy phân đoạn diễn vẻ mặt sững sờ bác Dong Il biểu cảm rất ok, mấy bạn chẻ thì thấy bị buồn ngủ.

Mấy phim còn lại hok có xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-11-2015 10:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích Reply quá đi !!!!!!!!!
Mình bỏ cày phim cũng gần nửa năm rồi mà có reply là bu vô coi liền
Coi phim cứ sợ hết phim không à. Cứ kéo cái thanh lên coi chạy hết chưa
Nói chung là thích
À mà mình team JungHwan nha =]]]]]] Xấu xấu mà làm cái giống gì tui cũng thấy đẹp hết trơn à
#Replyhuyềnthoại #TeamJungHwan
Tks thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-11-2015 10:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Đớn giản vì đó là Reply Ra tập nào hot tập đó. Phim đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-11-2015 12:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Reply 1988 đem đến quá nhiều cảm xúc cho người xem
Tình hàng xóm, những người thân thuộc với nhau bao nhiêu năm. Một gia đình vô cùng giàu có nhưng vẫn đối xử tốt với những gia đình còn lại. Đoạn mẹ Jung Hwan giấu tiền dưới rổ bắp thể hiện hoàn toàn sự quan tâm, tế nhị giữa những con người này
Mô típ phim cũng k còn là kiểu sống chung dưới 1 mái nhà hay thần tượng này nọ nữa, mỗi nhân vật có một gia đình riêng, một hoàn cảnh riêng.
Tóm lạo là phim quá hay, quá cảm động
Mong là từ giờ đến cuối phim cứ giữ được phong độ như thế này thì tốt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-11-2015 19:53:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi I have a lover đã tăng rồi, cố lên chỉ còn 0,2% nữa thôi là lên hai chữ số rồi, sắp đến 1/2 chặng đường rồi, đoạn đường còn dài, con ret cũng nên dài theo để cỗ vũ tinh thần cho đoàn làm phim nào.
Nhưng mà phải nói rằng tuần này ức chế qúa, chờ đợi mòn mỏi đê xem mà cứ bị hoãn tới hoãn lui, may mà có thông tin rating tăng nên dược an ủi phần nào. hy vọng tuần sau cứ 2ep/1ngay để bù đắp cho dân tình DDD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-11-2015 22:29:44 | Chỉ xem của tác giả
Chùm phim Reply quả thật là phải dùng một từ để miêu tả " Chất". Kiểu đó không phải tỏ ra nguy hiểm hay cố nổi bật nhưng chính sự giản dị của câu chuyện đã làm cho bộ phim trở nên thật chân thật và ấm áp.
Đi vào cảm nhận và sâu lắng của những thế hệ trước hay nói rằng khi xem chùm phim reply này như ở quá khứ mình cũng từng tự đặt nhiều câu hỏi và mong ai đó trả lời. Xem, giống như được trở lại tuổi thơ đầy ấm áp bên gia đình, bạn bè ấu thơ và hơn cả là tình yêu đầu chóng vánh của tuổi mới lớn.
Thực sự 2 phần đầu rất hay vì vậy mong season này sẽ tiếp nối được cái gọi là " chất " này.
Reply fighting !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-11-2015 07:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Reply 1988 chiếu ở đài cáp mà rating quá má ơi :v
Hy vọng phim sẽ thành công và thuyền của tui cập bến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-11-2015 18:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Bộ Reply nào mình cũng hóng ngay từ khi có thông tin dàn cast luôn. Coi nhẹ nhàng, tình cảm vừa vui vừa cảm động.
Rating đài cáp mà cao quá luôn á. Hi vọng những tập tiếp theo hứa hẹn sẽ hấp dẫn thêm nữa.
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-11-2015 00:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Ta đã hóng e nó từ lâu và giờ rất vui khi Reply lại tiếp tục thành công, sau sự cuồng ko hề nhẹ yoon yoon jae và rác thì người tiếp theo mình sẽ cuồng là ai đây. Cũng chưa biết được, lần này nhiều anh quá, khó đoán gấp trăm lần so với 2 phần trước. Nhưng theo mình nghĩ bộ phim nên chỉ dừng ở 1988 thôi chứ lùi nữa chắc sẽ biến thành phim tài liệu mất :'(. Thôi thì hóng tiếp phim nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách