Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1897|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rain xem xét trở lại màn ảnh nhỏ sau 2 năm với drama hài- giả tưởng "Goodbye My Beloved"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hiện tại Rain- ngôi sao tầm cỡ châu lục và thế giới đang bận rộn với lịch trình của mình khi sắp tới anh sẽ ra mắt sản phẩm âm nhạc mới và thực hiện tour lưu diễn vòng quanh thế giới.

Theo đại diện cơ quan quản lý, ngày 4/11 Rain đã nhận được lời mời xuất hiện với vai trò chính trong bộ phim " Goodbye My Beloved " và đang tích cực xem xét nó. Bộ phim được chuyển thể từ tiểu thuyết gốc nổi tiếng của Nhật Bản mang tên " Tsubakiyama's Seven Days " của nhà văn Asada Jiro vào năm 2002 và cũng được chuyển thể thành movie năm 2006.

Bộ phim kể về câu chuyện người đàn ông trung niên là nhân viên lâu năm của một cửa hàng bách hóa nhưng ra đi đột ngột khi công việc dở dang. Do còn nhiều điều nuối tiếc chưa thể làm hết nên chúa đã cho ông 3 ngày trở lại trái đất để hoàn thành tất cả những ước nguyện chưa thực hiện được. Tuy nhiên trớ trêu thay, linh hồn của ông khi trở về trái đất đã chuyển vào cơ thể của một cô gái xinh đẹp ngoài đôi mươi và trên đường đi ấy ông đã gặp nhiều người có hoàn cảnh tương tự và cùng chung tay giúp đỡ họ. Phim kể về câu chuyện giả tưởng hài hước và ấm áp cũng như câu chuyện về tình yêu và sự chữa lành những vết thương. Biên kịch chắp bút cho bộ phim là nhà văn Noh Hye Young đứng sau sự thành công của "200 Pound Beauty", "How To Use A Guy With Secret Tips" và được chỉ đạo Shin Yoon Seob- đạo diễn của "Rooftop Prince" và "Ugly Alert"

"Goodbye My Beloved" sẽ được sóng trên đài SBS vào đầu năm 2016.

Source: dramabean, allkpop.
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-11-2015 08:46:14 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung nghe có vẻ thú vị đây làm mình liên tưởng đến God's Gift và 49 Days nhưng có khác đây có yếu tố hài, ấm áp nhỉ.
Không biết nhân vật anh Rain như thế nào nhỉ.
Chờ tin nữ chính xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 5-11-2015 08:55:39 | Chỉ xem của tác giả
phuonglien98 gửi lúc 5-11-2015 08:46 AM
Nội dung nghe có vẻ thú vị đây làm mình liên tưởng đến God's Gift và 49 Days nhưng c ...

Mình cũng thấy nội dung phim có thú vị và hấp dẫn.
Còn nữ chính thì mình tin tưởng chị Jung Eum nhất.
Hi vọng được thấy couple này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-11-2015 09:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Hóng anh Rain trở lại quá, thích anh từ thời Full House.
Phim nội dung đọc hay ghê gớm.
Mong anh sẽ tham gia phim này nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-11-2015 10:11:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thích đề tài này khá mới mẻ. Nhưng sbs có Saimdang với Moon of Lover nên không biết phim này lên sóng khi nào, có thể sau Sáu con rồng bay. Chờ nữ chính là ai rồi tính có đu theo không @ Mark1234  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-11-2015 10:15:47 | Chỉ xem của tác giả
vừa hôm trc ông chú bật mí cho fans là sẽ đóng phim chuyển thể từ Nhật Bổn vào tầm tháng 2 và tháng 3 năm tới,
thế mà ngay mấy hôm sau đã có tin tức rồi Dù sao thì hiện tại chú cứ chú tâm đến tour lưu diễn và ra single mới cho tụi em đi, còn phim thì cứ từ từ, chứ mà ôm nhiều là mệt lắm đây^^
Miễn sao có chú thì em sẽ theo hết à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-11-2015 10:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng lần này bạn Béo sẽ lựa chọn được một tác phẩm hay^^
Diễn viên diễn xuất có hay cỡ nào đi chăng nữa mà gặp phải mấy tác phẩm biên kịch chán thì cũng chỉ vứt đi thôi!!! bạn này thì khâu chọn kịch bản trong mấy phim gần đây chán thấy mồ luôn, một là chưa biết cách lựa kịch bản, hai là gặp phải nhà sản xuất vớ vẩn,... nên mấy phim gần đây ko đc thành công. Hy vọng rằng sau khi có sự giúp đỡ của những người trong ngành về việc lựa chon kịch bản thì sẽ có tiến triển hơn!
nói chung là hãy thật sáng suốt oppa nhá^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-11-2015 11:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Đề tài nghe có vẻ hấp dẫn đấy
Ít ra sẽ là một bộ phim đáng xem và có ý nghĩa hơn bộ phim My Lovely Girl trước đó của anh
Mong anh sớm trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-11-2015 11:38:55 | Chỉ xem của tác giả
hóng à nha
news tới tấp, nội dung hấp dẫn đó chứ, hy vọng a nhà sẽ nhận, mà khả năng cao là sẽ nhận vì ổng mới nói sẽ đóng một phim chuyển thể từ Nhật mà. Nếu đúng như thế thì tầm đầu năm sau sẽ có phim để coi rùi. hóng cả nữ chính nữa
hiện tại thì đang hóng world tour của ảnh đây
Cảm ơn chủ thớt đã trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-11-2015 12:30:59 | Chỉ xem của tác giả
thấy nội dung cũng hay hay
chắc hóng ời
mà lâu lắm mới thấy rain
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký