Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: daynci
Thu gọn cột thông tin

Rain và Kim Tae Hee tổ chức đám cưới vào tháng 2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-1-2017 23:07:40 | Xem tất
Đọc lời viết thấy xúc động, mong anh sẽ trở thành một người chồng tốt, vì Tae Hee thật sự là một người có thể làm anh hạnh phúc. Chị ấy có một nội tâm đẹp, anh hãy chăm sóc chị ấy thật tốt nhé T_T
Oa nữ thần của tôi, chị nhất định phải vui vẻ hạnh phúc nhé T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2017 00:05:53 | Xem tất
hôm nay anh chị đã thành hôn ...đám cưới nhẹ nhàng nhưng ngập tràn hạnh phúc k cần rình rang..chỉ cần 2 trái tim cùng chung nhịp đâp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2017 08:19:36 | Xem tất
Cảm xúc vui buồn lẫn lộn ý, vui vì anh đã tìm được hạnh phúc, buồn vì 1 thời tuổi trẻ của mình đã vụt qua ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2017 11:18:26 | Xem tất
chúc mừng 2 ngôi sao lớn sắp về chung một nhà, hạnh phúc mãi mãi dạo này rầm rộ tin tức của 2 người lắm, có không muốn biết thì vẫn phải biết
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2017 14:03:50 | Xem tất
Ket hon vao ngay hom qua 19/01/2017
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2017 20:03:39 | Xem tất
Xin chúc mừng. Mong họ có một đám cưới đẹp và thật sự hạnh phúc chứ không phải hợp đồng hôn nhân để kéo nhau nổi tiếng. Mình đã rất thích những phim có hai diễn viên này đóng và vẫn sẽ tiếp tục thích nếu có phim mới do họ đóng được phát hành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-1-2017 16:59:06 | Xem tất
đám cưới nhỏ, chỉ dành cho thành viên gia đình, đủ để thấy sự giản dị trong tình yêu của hai người
hôm trước anh đi quay Knowing Brothers, bị mọi người chọc về chị hoài, cứ ngại ngùng đỏ tai
chúc anh chị hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách