Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1979|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rain hứa sẽ thông báo cho fan về đám cưới của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Rain đã cập nhật Instagram của mình vào ngày 21 tháng 11 để giải thích cho fan về những ồn ào xung quanh đám cưới của anh với nữ diễn viên Kim Tae Hee

Anh viết:
"Xin chào, tôi là Rain, Jung Ji Hoon. Trời đang rất lạnh gần đây. Hãy cẩn thận với bệnh cúm. Đã có một vài lần mà bài báo đã nói rằng tôi sắp kết hôn và đã gây khó hiểu tất cả mọi người. Tôi quyết định viết điều này bởi vì tôi cảm thấy nó chính xác hơn khi nghe trực tiếp từ tôi. Hôn nhân là một lần trong một đời. Đó là một sự kiện lớn đối với các cặp vợ chồng tham gia. Do tầm quan trọng của nó, tôi tin rằng đó là đúng cho tôi để nói trực tiếp với người hâm mộ của tôi khi điều đó xảy ra. Tôi tin rằng đó là thể hiện sự tôn trọng của tôi đến tất cả các bạn và người hâm mộ lâu năm của tôi. Từ giờ trở đi, xin đừng tin vào bất cứ điều gì bạn nghe thấy, trừ khi bạn nghe nó trực tiếp từ tôi.Cám ơn."

Rain và Kim Tae Hee công khai mối quan hệ của họ vào tháng Giêng năm 2013. Các bài báo từ ngày 20 tháng 11 là những tin đồn về đám cưới lần thứ tư của họ đã đưa ra.

Trong khi đó, Rain có kế hoạch gặp gỡ với người hâm mộ của mình vào ngày 11 tháng 12 đến 13 tại "The Squall 2015-2016 Rain in Seoul" trong SK Handball Gymnasium đặt tại Seoul Olympic Park. Drama gần nhất của Kim Tae Hee là Yong-pal vừa kết thúc đầu tháng 10 trên đài SBS

Cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-11-2015 17:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Anh chẳng cần phải hứa đâu
Nếu không công khai thì bí mật
Mà dù thế nào thì Dispatch cũng khui ra được thôi ý mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-11-2015 20:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Tin đồn đám cưới lần 4 dc tung ra
Thật là mỏi mệt với các bác lá cải mà
Tự nhiên lâu lâu hết tin đăng nên kiếm tin gì đó đăng kiểu đoán mò thế này sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2015 21:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là từ giờ trở đi, chỉ tin một mình anh Zà thôi nha^^
Anh nói là anh sẽ thông báo cho fans khi nào nó thực sự xảy ra mà, vì vậy các bác lều báo từ nay về sau hết có tung tin bậy bạ nữa nhé^^
Cảm ơn anh đã luôn nghĩ đến cảm nhận của CLOUD như vậy^^ Cho dù thế nào đi chăng nữa thì tụi em vẫn sẽ bên cạnh và ủng hộ mọi quyết định của anh
Sắp tới có nhiều dự án, dự định anh thực hiện vì vậy hi vọng các bác nhà báo làm ơn thương xót cho Zai nhà iêm, đừng có giúp nó mang gạch mang đá về xây biệt thự nữa nhé^^ Gạch đá nó nhận đủ xây cả chục tòa biệt thự rồi!!
Cuối cùng chỉ hy vọng anh thành công và hạnh phúc thôi!
Cảm ơn bạn dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2015 22:26:29 | Chỉ xem của tác giả
Hóng đám cưới thế kỉ của hai anh chị quá
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-11-2015 22:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bi Rain nói đúng , hôn nhân là chuyện hệ trọng
trong cuộc đời , không thể nào mà tuyên bố bậy bạ
được , khi nào anh Bi và chị Kim Tae Hee  ,họ đã sẵn
cho hôn nhân thì chắc chắn mọi người sẽ biết , mình
nghĩ nhân dịp này tới luôn là nhất .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-11-2015 06:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý câu, hôn nhân là việc của 2 người tham gia, là chuyện trọng đại của cả đời người. Mình tôn trọng ý kiến của người trong cuộc. Ít nhất cũng phải có chính kiến từ người trong cuộc, đây là sự tôn trọng tối thiểu.

Nhìn Rain trẻ con nhưng phát biểu chính chắn. Ủng hộ R.

Thank chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-11-2015 12:29:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hi hi, chắc hẳn là anh í xì chét dzữ lắm nà,  đang yên đang lành tự nhien ở đâu ra tin đồn kết hôn,  lịch trình bận rộn của ca hai đã áp lực cho đôi bên lắm ùi,  mọi người đọc tâm thư của Rain rồi thì thầm lặng chúc phúc cho hai người ấy thôi đừng xốn.xao nữa nhá.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-11-2015 17:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Đúng vậy
Có gì mà cứ phải xôn xao
Là người nổi tiếng cũng khổ nhỉ
Khi nào cưới thì người ta thông báo
Mà tui là tui cũng hóng đám cưới của ông bà rồi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-11-2015 18:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Hai người cũng sớm kết hôn thôi, mong chờ cái ngày đó lắm rồi.
Một cặp đôi đẹp nhất nhì Kbiz.
Mong anh giữ lời hứa, đừng có bí mật tổ chức mà cứ hoành tráng cho fan chiêm ngưỡng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách