Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5008|Trả lời: 98
Thu gọn cột thông tin

Rain cho thấy sự chuyên nghiệp của mình tại buổi ghi hình đầu tiên cho ""Please Come Back, Mister"( #2 Hình ảnh buổi đọc kịch bản, làm lễ cầu may và trailer #1+2)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2016 14:57:01 | Xem tất |Chế độ đọc
Rain cho thấy sự chuyên nghiệp của mình tại buổi ghi hình đầu tiên cho ""Please Come Back, Mister"

Bộ phim truyền hình tối thứ 4-5 sắp tới của đài SBS- "Please Come Back, Mister" sẽ ra mắt khán giả bắt đầu từ ngày 24 tháng 2 tới đây. Và ngày hôm nay 02/02 đội ngũ sản xuất của phim đã phát hành một số ảnh tĩnh của nam diễn viên chính- Rain, đã cho thấy sự chuyên nghiệp của Rain trong diễn xuất.

Trong phim, Rain sẽ vào vai Lee Hae Joon- một người đàn ông đẹp trai và là giám đốc của bộ phận thời trang nữ trong một cửa hàng bách hóa, khi anh bị nhập hồn của Kim Young Soo (Kim In Kwon)- người đã làm việc quá sức gây ra cái chết.

Rain bắt đầu việc ghi hình của mình cho bộ phim vào ngày 11 tháng 1. Với cảnh đầu tiên là nhân vật Young Soo sau khi đã nhập hồn vào anh chàng giám đốc đẹp trai Lee Hae Joon đã có màn  tái hợp đầu tiên với chú cún cưng của mình. Rain là người đến hiện trường sớm nhất và anh đã ngay lập tức đến chào hỏi đạo diễn và các nhân viên của đoàn phim.

Nam diễn viên cũng cho thấy sự chuyên nghiệp của mình trong diễn xuất, với bạn diễn đầu tiên là một chú cún cưng, Rain đã giữ chú cún bên cạnh, ngồi gần nó, nhanh chóng vuốt nhẹ liên tục lên người chú cún và ôm nó vào lòng. Để thực hiện các cảnh quay một cách chân thực nhất, Rain đã không ngại thời tiết giá lạnh, liên tục luyện tập nhiều lần cảnh quay với chú cún  bằng cách nằm trên đường bê tông lạnh, trước khi bắt đầu quay chính thức.

Rain nói: "Đã gần 2 năm kể từ khi tôi quay bộ phim truyền hình cuối cùng của mình, và tôi thực sự tây vinh dự khi được làm việc với các diễn viên và nhân viên tài năng. Tôi sẽ cố gắng thể hiện những điều tốt nhất của mình qua từng phân cảnh trong phim."

Bộ phim dựa trên cuốn tiểu thuyết Nhật Bản Tsubakiyama Kacho no Nanokakan của nhà văn Jiro Asada, kể về câu chuyện hài hước của những con người được hồi sinh trong một thời gian hạn chế sau khi chết, sẽ có những thay đổi được thực hiện so với câu chuyện ban đầu để phù hợp với thị trường Hàn Quốc.

Source kpopfighitng
Viettrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bigbangpro + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-2-2016 14:58:25 | Xem tất
Dàn diễn viên bao gồm: Rain- Kim Soo Ro- Kim In Kwon- Ra Mi Ran- Lee Min Jung- Oh Yeon Seo- Lee Honey- Choi Woo Young- Yoon Park- Lee Tae Hwan- Park In Hwan- Ryu Hwa Young- Kang Ki Young-

Hình ảnh buổi đọc kịch bản đầu tiên của đoàn phim vào chiều hôm 22/12/2015. Đoàn phim đã dành ra 5 tiếng đồng hồ để luyện tập kịch bản

Hình ảnh đoàn làm phim làm lễ cầu may hôm 20/01/2016

Trailer của phim:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:00:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Giờ mới biết Bi Rain trở lại với phim truyền hình lun.
Nội dung có vẻ hấp dẫn
Chúc phim thật thành công
Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:02:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

À phim này có cả Lee Min Jung và Oh Yeon Seo đúng ko?

Có cả chú Kim Soo Ro mình khoái nữa.

Đã bắt đầu quay rồi đấy, nhớ là nội dung cũng khá mới lạ.

Bạn Rain để quả đầu vàng quá thích tóc đen hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:06:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Anh Rain lại tái suất giang hồ đây, hứa hẹn đây sẽ là một bộ phim hấp dẫn đáng mong chờ ạ. Trước giờ luôn ấn tượng với cái lối diễn xuất hành động , mạnh mẽ của anh ấy, nên cũng tò mò không biết bộ phim mới này sẽ là một tạo hình ra sao. Chúc bộ phim sẽ thành công ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:06:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Nội dung phim cực hay luôn, Teaser thì hài và cuốn hút lắm.
Dù lên sóng cùng DoTS nhưng biết đâu với nội dung hấp dẫn thì có thể đánh bại.
Thanks chủ thớt nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:09:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Tạo hình của anh Bi trong phim này đẹp ghê, lịch lãm, sang trọng

Bỗng dưng nhớ đến phim trước anh đóng cùng Krystal cũng có một em chó rất đáng yêu.

Chúc bộ phim này của anh sẽ thành công!!!

Cảm ơn bạn chủ thớt!!!!

Bình luận

vẫn có quyền hi vọng bạn à ^^  Đăng lúc 2-2-2016 03:43 PM
mình cũng ko biết nhưng giờ phim nào nội dung hay thì người đó xem chứ dàn cast ko kéo đc rate, VD như oh my venus đó, cast đỉnh nhưng cũng ko cứu đc phim mà^^  Đăng lúc 2-2-2016 03:43 PM
Ca'
có khi xấp xỉ nhau????????? ^^ cũng lâu lâu cả 2 ng ko cùng comeback rồi mà :)  Đăng lúc 2-2-2016 03:41 PM
tớ thấy ko cần đoán cũng biết chị Song thắng =)) dạo này anh nhà là cái gì cũng ko đc tốt,thôi thì có phim xem là mừng rồi =D  Đăng lúc 2-2-2016 03:37 PM
trùng ngày chiếu mới ghê chứ, couple full house ko biết ai thắng trong cuộc chiến rating nhỉ Cá  Đăng lúc 2-2-2016 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:14:41 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Bộ phim dựa vào nội dung tiểu thuyết của Nhật Bản nên chắc sẽ rất cuốn hút.
Nội dung nói về những câu chuyện giả tưởng nên nghe rất ly kì, như Oh My Ghost.
Lâu lắm rồi mới thấy a Rain tái xuất.
Mong ngóng tác phẩm trở lại của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:18:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Cuối cùng anh Bi cũng đã comeback, lần trước My Lovely Girl nhân vật không được ấn tượng cho lắm
Phim này thấy teaser hay và hấp dẫn nè, lại dựa vào tiểu thuyết Nhật Bản nữa, tin chắc rằng phim sẽ rất ăn khách
Thank bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:28:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Cái mình quan tâm nhất là phim này làm dựa trên kịch bản của
Tsubakiyama Kacho no Nanokakan của nhà văn Jiro Asada

Điều này còn gì tuyệt hơn. Các tác phẩm của Nhật luôn rất hay và ý nghĩa với mình. Nội dung sáng tạo. Hôm qua có xem teaser và cảm thấy vô cùng thích bộ phim này. . Thêm nữa, ngoài cái duyên của Bi Rain thì phim còn có một dàn diễn viên từ phụ đến chính gạo cội.

Thanks bạn dịch

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách