Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2862|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Quỳnh Dao tiết lộ câu chuyện chọn diễn viên, Lý Thạnh sẽ theo con đường "ng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-1-2013 17:22:40 | Xem tất |Chế độ đọc
Trước mắt bộ phim mới nóng hổi của Quỳnh Dao “Không phải hoa, chẳng phải sương”, đoàn làm phim đã thông qua weibo và blog công bố một lượng hình ảnh lớn, Quỳnh Dao cũng đã tiết lộ câu chuyện chọn diễn viên qua weibo cá nhân, cho biết vai diễn của Lý Thạnh Trương Duệ khiến bà viết vô cùng đau lòng. Lý Thạnh và Trương Duệ vẫn đang ngày đêm hoàn thành công việc, cũng thể hiện sẽ không phụ sự kỳ vọng của dì Quỳnh Dao. Còn bộ phim “Khuynh thành tuyệt luyến” do Lý Thạnh và Hà Thạnh Minh thủ vai cũng sắp được công chiếu lại, vai diễn Mỹ Ly cách cách trong phim của Lý Thạnh là một vai diễn khiến khán giả cảm thấy rất “ngược tâm”, Lý Thạnh cười cho biết, sau khi từ biệt vai diễn Tiểu Yến Tử náo động trong “Tân Hoàn châu cách cách”, đã bắt đầu đi vào con đường “ngược tâm”.
Trước khi “Không phải hoa, chẳng phải sương” chọn diễn viên, trên blog Quỳnh Dao đã thể hiện đây là một bộ phim mới mà các fan Hoàn châu đều biết là một lời hứa của bà, để Lý Thạnh Trương Duệ tiếp tục tiền duyên. Nhưng bà cho biết không vì lời hứa này mà định sẵn vai của Lý Thạnh Trương Duệ: “Bọn họ vẫn tham gia thử vai, dùng năng lực của bản thân để giành được vai diễn này. Còn vai diễn của họ là vai như thế nào, tôi phải giữ bí mật, chỉ có thể nói rằng thực sự rất sôi nổi, rất rung động lòng người. Khi tôi viết những đoạn của họ, thường viết đến đau tim, tôi phải dùng tay đặt lên ngực, để bản thân bình tĩnh lại, nghỉ ngơi một lúc, rồi mới viết tiếp. Vì thế, tôi đã nói với cả hai bọn họ rằng: “Viết phim của hai cháu, dì đã thực sự đã viết đến đau lòng, nếu phim các cháu diễn không thể khiến khán giả cảm thấy đau lòng, vậy thì, dì sẽ rất thất vọng!”Hai người họ yêu nhau trong lãng mạn và mộng ảo, đấu tranh giữa hư ảo và hiện thực, có những chấn động mãnh liệt.có sự phát triển không ai ngờ tới”.
Có sự làm nền của Quỳnh Dao, đôi tình nhân màn bạc Lý Thạnh và Trương Duệ đã phải gánh những áp lực lớn, nhưng nhà sản xuất Quỳnh Dao tiết lộ, trải qua sự tôi luyện từ bộ phim này, diễn xuất của cả hai đều có những bước nhảy vọt, họ cũng rất nghiêm túc đối với vai diễn của mình, ở mọi mặt đều đã rất vất vả, tin rằng nhất định sẽ không làm mọi người thất vọng.

Trans: [email protected]
Sr: http://ent.cn.yahoo.com/ypen/20121123/1447106.html
Ghi rõ nguồn http://kites.vn khi copy tin tức sang các web, blog khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 17:28:20 | Xem tất
Bắt nghế sofa ngồi, từ từ chờ hóng phim.
Từ đầu đến giờ mới có chút tin tức mà cũng chẳng được bao nhiêu.
HS vừa mới tiêc lộ một cảnh nhậu nhẹt tưng bừng của bộ bốn bên Pháp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 17:31:01 | Xem tất
Tới h tôi zìa rồi cô còn tung news, ngồi tốn điện sếp chửi bây h

Vừa mới thấy cụ Kéo update ảnh trên Weibo thì h đã có news rồi à, đúng là siêu thần tốc

Ngược tâm cũng ko sao, bữa nay xu hướng ng` ta thích ngược tâm {:438:} Cụ Kéo cho Duệ Thạnh 1 super happy ending là fan mãn nguyện lắm rồi, có bị đau tim tí cũng ko thành vấn đề {:422:}

Thạnh đóng fim hiện đại xinh quá là xinh {:418:}{:418:}

Sáng nay mới thấy cái news của Hồng tửu giai nhân nữa, Thạnh đi đám cưới ss Nhi vs ng` iu cũ, mặt bùn rười rượi lun, thương ghê

Bình luận

công nhận xinh thiệt lun ss, nhất là mấy pic cười ^^  Đăng lúc 29-1-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-1-2013 17:33:31 | Xem tất
Kenshin_dng gửi lúc 29-1-2013 17:31
Tới h tôi zìa rồi cô còn tung news, ngồi tốn điện sếp chửi bây h

Vừa mới th ...

Ché cứ về đi, không sếp mắng {:425:}
Đúng là Hoa sương có khác, tốc độ dịch chỉ đúng 10 phút!!!{:438:}
Trời ơi, bó tay cụ Kéo luôn đấy, ngược vừa thôi, người xem thì không sao, có khóc thì 1, 2 phút là xuôi thôi để chuyển cảnh, dân subteam như mình mà cứ phải xem đi xem lại để edit thì có mà muốn đạp tường {:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 17:39:49 | Xem tất
bmwx1ilu gửi lúc 29-1-2013 17:33
Ché cứ về đi, không sếp mắng
Đúng là Hoa sương có khác, tốc độ dịch chỉ ...

Ché thấy em nên luyện tim là vừa đi Hoa sương mà làm sub chắc em còn đau tim dài dài

Đúng là ngồi xem thì ko vấn đề j lắm, ngồi sub từng câu từng chữ thì đau tim gấp bội

Đến bây h vẫn chưa đủ "dũng khí" để xem lại mấy tập cuối của Khuynh thành

Cái cảnh trên em nhớ là vụ j ko, bé Phàm bị con bé nào đánh ghen tát vào má đấy, nên Duệ mới phải chườm đá cho thì phải, chẹp chẹp... Tương lai của con bé này chắc cũng thê thảm lắm, nhà mình mà cho lên thớt thì thôi rồi {:438:}

Bình luận

Bạn Ken ơi. mình hóng film này kinh khủng á. ước mơ 1 ngày dc gặp lại Duệ và Thạnh trg 1 film hiện đại sắp thành hiện thực rồi.  Đăng lúc 31-1-2013 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 17:47:15 | Xem tất
hóng phim này đén nỗi cổ dài như hươu cao cổ ùi nak......:((
Thạnh tỷ lại phải chươm đá à :)))) đến khi nào tỉ ấy mới thoat khỏi mấy bao đá chườm nhỉ??:))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-1-2013 17:48:19 | Xem tất
Kenshin_dng gửi lúc 29-1-2013 17:39
Ché thấy em nên luyện tim là vừa đi  Hoa sương mà làm sub chắc em còn đau tim ...

Em không biết, hóa ra lại còn thế nữa {:436:}
Lại chuẩn bị mài dao thôi, còn chờ đợi gì nữa {:431:}

Đấy, thế ché mới biết giờ xem KT em không còn cảm giác buồn khóc nữa, chuyển sang bức xúc muốn cầm sẵn dao rồi {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 17:51:18 | Xem tất
bmwx1ilu gửi lúc 29-1-2013 17:48
Em không biết, hóa ra lại còn thế nữa
Lại chuẩn bị mài dao thôi, còn chờ đ ...

Đây này, vụ này đây, quên rồi sao {:438:} Mà 2 đứa nó nói vs nhau cái j thế, trans cho ché hóng vs

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 17:52:43 | Xem tất
marsutran gửi lúc 29-1-2013 17:47
hóng phim này đén nỗi cổ dài như hươu cao cổ ùi nak......
Thạnh tỷ lại phải chư ...

Chườm đá của em đây, khổ thân, suốt ngày bị chườm đá

Duệ cưng thế {:438:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-1-2013 17:56:29 | Xem tất
Kenshin_dng gửi lúc 29-1-2013 17:51
Đây này, vụ này đây, quên rồi sao  Mà 2 đứa nó nói vs nhau cái j thế, trans ...

1. Xem trưởng >'< (Thôi bạn này khi nào có phim là xác định rồi {:431:})
2. Dừng tay, ai cho phép cô to fan dám đánh người của tôi (đáng ra phải người yêu của tôi chứ)
3. Phàm Phàm, không sao chứ, anh chườm cho em.
4. Hứ, nói xem anh có yêu em không?
5. Anh ấy à, chỉ yêu em thôi. Người khác trong lòng anh chỉ bé bằng đầu ngón tay thôi, chẳng là gì cả.
6. Phàm Phàm, anh luôn trung thành như vậy
7. Ồ, như vậy thì tốt! Chiến thắng rồi!!!

Bình luận

sự nghiệp còn dài, chị cứ nuôi hàng tháng đi =))))), kiểu tích tiểu thành đại í :))  Đăng lúc 30-1-2013 12:22 PM
nhìn signature của ai đó kìa *ganh tỵ*, bao dưỡng em đi, em cũng muốn mặc cái quần rực rỡ chói lòa như vậy!!!  Đăng lúc 29-1-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách