Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PV Song Joong Ki trên tạp chí Harper`s BAZAAR tháng 4/2016 - Phần 2

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-4-2016 19:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận ngoài đời anh ý giống vai Nữ lâm nhất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-4-2016 20:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nghe anh trả lời phỏng vấn, rất thẳng thắn, rất chân thành, có sự thông minh và kèm theo sự tự tin vốn có nữa.
Muốn đánh giá ai, hãy nhìn vào những người bạn bên cạnh họ. Đúng thế, sức hấp dẫn của Ki ko phải chỉ ở vẻ bề ngoài mà còn cả tính cách nữa. Đóng chưa hẳn nhiều phim nhưng phim nào anh cũng tìm đc những người bạn tốt. Hẳn vì thế mà đến mợ Song ngay từ lần đầu gặp đã nói  “Với cậu thì tôi muốn chia sẻ rất nhiều”. Joong ki luôn nhiệt tình và mong muốn đc chia sẻ và chia sẻ cùng bạn diễn, quả là may mắn khi anh ấy gặp đc Song Hee Kyo, và cũng là may mắn khi cô ấy có bạn diễn là anh.
Cách Joong ki chọn kịch bản và tâm huyết với vai diễn do chính mình lựa chọn, dù là chính hay phụ, cũng khiến người khác thực sự rất yên tâm và mong đợi từng nhân vật mà anh mang tới. Với mình, một diễn viên tốt phải như vậy, luôn lựa chọn để thể hiện mình 1 cách hoàn hảo nhất, mang đến cho ng xem 1 cách trọn vẹn nhất. Cảm ơn anh!
Mình cũng rất khâm phục anh, đi quân sự mà ko quên đọc rất nhiều tin tức báo chí sách vở nữa. Giờ tìm đc ng đàn ông nào như vậy hiếm lắm

P.s: Cảm ơn bạn dịch, bài rất dài nhưng rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-4-2016 20:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Zai cứ bị đẹp, trả lời cứ bị hay, em cứ bị thix, mún bắt về quá chế à
Ổng đi được đến ngày hôm nay không dễ dàng nên đừng nghĩ là anh ham danh tiếng hay là sự nghiệp của anh mới bắt đầu, anh sẽ phải làm thế này thế kia chứ anh không làm thế nì thế nọ. Nghe kiểu như cuộc đời ổng do mọi người sắp đặt. Đời ổng do ổng làm chủ, ổng muốn làm gì ổng làm, muốn yêu ai ổng yêu, muốn tâng ai thì tâng mà phũ thì cũng phũ đừng hỏi. Nói chung là ổng tuy thông minh và khéo léo trong ứng xử nhưng mà cũng thẳng thắn và có chính kiến riêng, túm lại là rất men lì, bi giờ thì bề ngoài cũng đờn ông lắm rồi, đủ tiêu chuẩn làm bố trẻ con được rồi
Còn về việc mọi người cho rằng ổng không còn vui vẻ như xưa. Haizz, giờ người ta đã là một nam nhân ngoài ba mươi rồi, có vẻ rắn rỏi thâm trầm của lứa tuổi đó, đâu có hi ha hi hô như xưa được chứ. Với lại cùng với sự nổi tiếng bất ngờ như hiên tại, mình cảm thấy đã vô tình gây áp lực lên Ki, mọi người soi mói quá nhiều vê cuộc sống riêng của ổng, tất nhiên ổng sẽ cực kì khó chịu. Nhưng ổng biết cách bảo vệ gia đình và những người ổng yêu thương, quen biết, sẽ luôn giữ vững tính cách và con người vốn có của mình. Đu theo Ki thì phải tin Ki, ủng hộ Ki và quan trọng hơn là phải có trái tim khỏe, ổng lâu lâu cho vài cái tin trời rung đất chuyển một cái, chịu không nổi mà đi hồi sức là khổ lớm

Bình luận

Ổng cũng hơn băm rồi...đàn ông thì phải tề gia mớ lập nghiệp dc :))))  Đăng lúc 27-4-2016 05:00 PM
Giờ mà có tin ổng cưới vợ là mình hụt hẫng lắm lun (mặc dù luôn mong anh đc hp)  Đăng lúc 26-4-2016 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-4-2016 21:04:00 | Chỉ xem của tác giả
ô mô, e thiệt k ngờ chị Gà mần nguyên hai bài dài thế này đấy! Quả thật vất vả và có tâm quá Dài mà chỗ nào cũng mượt mà hết á *ôm ôm*

Phong cách trả lời pv của bạn Ki khá giống zai  nhà em, rất thành thật và thẳng thắn.
Thẳng đến cỡ phũ phàng luôn cơ mà

Nếu từng làm việc qua với những diễn viên chỉ chăm chăm vào bản thân mình thì thật sự rất mệt mỏi. Việc gặp gỡ giữa con người với nhau cũng y chang như vậy mà đúng không

Đây k phải lần đầu Kyo đc khen vì lối diễn xuất của mình, chị ấy luôn là điểm tựa cho các nam chính thăng hoa. Klq lắm, nhưng nể chị thật đó

Con đường diễn xuất của Ki bước đầu khá chông gai nên cảm thấy Ki rất chín chắn và chỉn chu, khác hẳn vẻ bề ngoài có phần trẻ con của mình. Sự nghiệp bây giờ đang ở đỉnh cao, bước đi tiếp theo quả thực rất quan trọng. Chúc Ki thành công trên cả sự nghiệp diễn xuất lẫn đời tư nhé!

p/s1: Chị Gà tiện cho e hỏi câu, ở VN mình có cái fanpage nào của Ki lớn lớn k chị? hay group nào ở kites hoạt động mạnh k ạ? Chứ sao nhiều news với tin tức hay mà toàn thấy fan chân phụ dịch rồi đăng không hà? Lạ gê cơ

p/s2: Trong một diễn biến không liên quan lắm (thực ra là có liên quan đến ki ), phim hết từ tuần trước trước rồi mà e mới thấy hình anh Ki trên Instagram của chị Kyo, thiệt là tình đồng chí chân ái quá mà
Chị Kyo được cái chiều fan (lẫn bọn GATO), đi chơi là thế mà còn có thời gian lên mạng xã hội đăng bài, hơm lẽ ai đó đăng thay chị đẹp? nghi ngờ gê gớm
Mà e thấy cái áo chị Kyo mặc quen lắm chị Gà ạ? Áo nam trông quen lắm luôn ý, hình như thấy ai đó mặc rồi thì phải

Bình luận

Đọc bài của chị em bị bối rối ạ :))))  Đăng lúc 27-4-2016 04:56 PM
Soi kỹ và tinh ý thế. Chân ái.  Đăng lúc 27-4-2016 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-4-2016 22:20:33 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là anh trả lời phỏng vấn rất thẳn thắn và thông minh
từng câu từng chữ đều rất chỉn chu và cẩn trọng
sau DOTS thì sự nổi tiếng gia tăng quá nhanh nên có lẽ anh ko còn thoải mái hết mình như hồi RM nữa
qua cách trả lời phỏng vấn thì thấy dường như suy nghĩ của anh chín chắn hơn rất nhiều so vs vẻ ngoài của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-4-2016 00:25:38 | Chỉ xem của tác giả
Chậc. Còm với nội dung này từ hồi nào rồi giờ vẫn phải nhai lại.
Ki ơi cuộc đời sự nghiệp của anh còn dài lắm
Rồi đến một ngày anh hiểu cái gì mới thực sự là đáng quý đối với anh.

Bình luận

Cảm cảm cái qq. :))  Đăng lúc 27-4-2016 10:47 AM
Ko đọc bài ng khác cho kĩ thế đéo nào vào ăn vạ. Nói ng khác múa phím. Khác nào tự vả vào mồm bạn ko bạn :))))  Đăng lúc 27-4-2016 10:46 AM
À. Thế khôn nên đoc déo hiểu ng khác nói gì rồi lên mặt ta đây đấy à :))) la liếm thế có đc ai cho đồng nào ko :)))  Đăng lúc 27-4-2016 10:44 AM
@tzone mình chỉ rồi đó. Thế bạn đã hiểu chưa? Đui mà đòi làm rành à b :)))))  Đăng lúc 27-4-2016 09:25 AM
@tác giả. B đọc lại dùm mình. Mình không nói đến bài viết của bạn.  Đăng lúc 27-4-2016 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-4-2016 01:03:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thấy shipper quá điên cuồng
Điên cuồng đến độ lên hẳn IG của ss SHK đòi xoá hình, rồi lại bôi xấu này nọ, rồi lại nói ss là người "bổng đánh uyên ương" làm mất một mối tình đẹp hơn hoa của "sâu bít" Hàn mới sợ chứ
Thật lòng mình đã cười đến mỏi răng luôn với mấy cái hoang tưởng không thể đả thông được của các shipper
Thực sự chưa bao giờ thấy lũ shipper bệnh hoạn như vậy.
Ship thì ship đi, đừng lôi IG của SHK vào
Như Ki cũng đã nói đóng chung với ss Song Ki rất thoải mái và học hỏi được nhiều điều
Hai người cũng rất giống nhau, cũng hay chia sẻ.
Nghe như vậy là vui rồi, họ có thể là bạn hay là gì khác cũng chẳng đến lượt ai oán trách và can thiệp cả
Bản thân mình mong họ thành đôi. Được thì tốt không đc cũng chẳng sao, cưd bên này bash bên kia rồi bên kia đáp trả đau hết cả đầu
Lại còn có một số người bash xong lại tỏ ra vô tội như cún là ghê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-4-2016 01:16:41 | Chỉ xem của tác giả
News dài đọc mãi không hết
Thành phần chân dài não ngắn như mình đọc qua chẳng biết bạn Ki ám chỉ ai cho đến khi được mấy post bên dưới khai sáng bằng mấy phương pháp loại trừ.
Càng đoc mấy post ( nếu mấy cái giả thiết loại trừ đó đúng) càng thấy thương Ki và càng khâm phục Ki diễn giỏi và sâu, mệt mỏi thế mà BTS " diễn " vui như đúng rồi.
Chắc mệt mỏi quá nên đạo diễn hô cắt cảnh cuối cùng mà ban ấy khóc như mưa. Trước cứ tưởng bạn ấy xúc động khi phim hết, giờ mới được " khai thông" hóa ra khóc vì khổ quá
Poor him

Bình luận

ai nớp ziu :))))))))))))))  Đăng lúc 28-4-2016 06:08 PM
Chị già rồi, chui vô đây là bị oánh hội đồng đấy. Cả Pati nữa, 2 bà già dắt nhau ra ngoài chơi đi =))  Đăng lúc 27-4-2016 05:03 PM
Hình như Ki chỉ khóc có 2 lần sau khi kết thúc film là WB và NG nhỉ.  Đăng lúc 27-4-2016 08:23 AM
=)))))))))))) thiệt tình. ss làm em cười mún xỉu.  Đăng lúc 27-4-2016 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-4-2016 02:52:21 | Chỉ xem của tác giả
Qua phần hai của bài phỏng vấn , Song Joong Ki đã nó
về mình phải công nhận Joong Ki không có nhiều tham
vọng chỉ thích làm gì mà bản thân thấy thoải mái ,và hài
lòng với những gì mình có ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 27-4-2016 07:55:46 | Chỉ xem của tác giả
cunandchip gửi lúc 26-4-2016 09:04 PM
ô mô, e thiệt k ngờ chị Gà mần nguyên hai bài dài thế này đấy! Quả thật vất vả và ...

Fanpage của Ki ở VN có Kiss House đó em ơi. Cơ mà đang không hiểu vì xao mà bị đóng (ko rõ là chủ động đóng hay bị hack, tối qua vẫn thấy 1 stt mới mà). Với lại qua update chị thấy các bạn Ad cũng trans khá nhiều news. vid đó chứ. Còn cái news này mới lại source lại là Tiếng hàn nên chắc bên đó chưa có time để trans. Chị dạo này bị bệnh tăng động nên cứ ôm việc vào thân đó chứ =)

Anw. cái hình em nhắc tới là 2 hình này hả

Thấy bảo hôm qua nhiều fan vào đòi Kyo gỡ hình chụp chung với Ki lắm luôn đó . Mà bà lùn dạo này chơi "liều" đã ko xóa thì chớ còn đăng thêm 2 hình )
À. Công nhận phát hiện của em tinh tế cái áo khoác đó quen lắm, nhớ ko nhầm Ki mặc trong tập về Hàn gặp anh thượng sĩ Seo đang huẩn luyện thì phải

Bình luận

à, vụ fan ship CK nói chị đẹp ta có biết :), nói cũng chả thay đổi đc gì, gặp ngay thanh niên cứng. Cơ bản giờ mình tình ngay lý gian mà  Đăng lúc 27-4-2016 09:57 AM
bị dòm ngó đầu tiên :((  Đăng lúc 27-4-2016 09:53 AM
đẹp đăng hình selca nên là MCW mới khóa IG :( nên đề nghị chị đẹp xóa hết hình đi. Giờ Page Kiss bị sập fan nhà Song nhất là shipper KiKyo đang là đối tượng   Đăng lúc 27-4-2016 09:53 AM
Mệt lắm :( fan ChaeKi xông thẳng vào IG chị đẹp đề nghị chị đẹp gỡ hình selca với Ki xuống vì họ nói Won là secret real girlfriend của Ki đó :(. Tại chị  Đăng lúc 27-4-2016 09:52 AM
qua fb giùm ta nàng ơi  Đăng lúc 27-4-2016 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách