Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PV Song Joong Ki trên tạp chí Harper`s BAZAAR tháng 4/2016 - Phần 1

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-4-2016 20:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có lời giải thích cho cảnh rơm dính đầy đầu đầy người mà chị em mong đợi bấy lâu nay
Tuy nhiên thực tế thì ở phim trường mặt trời lặn rất nhanh nên phải quay gấp rút trong vòng 30 phút. Tôi nhớ là vì xe tải bị rung lắc rất nhiều nên cả tôi và chị Hye Kyo liên tục bị đụng mặt vào nhau và việc quay phim hết sức vất vả

Có đc nụ hun đẹp như vậy, anh chị cực khổ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-4-2016 22:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Dù nhiều chỗ hơi khó hiểu, nhưng rất cảm ơn bạn dịch tin, đặc biệt là đoạn bạn bổ sung về lối nói haji malimnita hay tanaka ý.
1. Mình vốn thích chủ đề quân nhân nên thấy phim này giống như đồ hiếm của Hàn, xem trailer thấy rất hứa hẹn và hấp dẫn, không nghĩ là đoàn phim DoTS lại áp lực và khiêm tốn như vậy vì vụ rating. Chắc có lẽ một phần là kiểu quay pre-production nên phải chịu lo lắng trong thời gian dài.
4. Thật ra xem mấy tập đầu cho đến khi mọi người nói nó sến mình mới cảm thấy nhiều câu thoại sến, chứ lần đầu xem cảm thấy rất thoải mái và tự nhiên (không liên quan cơ mà cái ảnh dưới câu hỏi này, nhăm mắt và đưa tay quệt một bên mắt nhìn đẹp trai điên đảo, hic hic)
7. Nụ hôn rơm đầy đầu, đã tụt cảm xúc từ lúc xem BTS rồi, không cần đến giờ anh kể lể về ổ gà với cả rung lắc với cả đập mặt vào nhau, cơ mà từ chỗ thấy lãng mạn thì giờ chuyển sang thấy thích nụ hôn đó hơn vì nó rất cute.
9. Chủ kiến và có ý thức trách nhiệm rõ ràng, sao bác Kim Won Suk lại cho rằng đó là đặc điểm quê mùa và bảo thủ cơ chứ, đồng ý với bác đó là sức cuốn hút lớn nhất của đại úy, nhưng không thích đại úy được gắn với hai chữ đó đâu, huhu, dù đại úy tự nhận là bảo thủ với mẹ bác sĩ Kang. Nhưng nghe bác khen Ki mà mát lòng mát dạ, đúng là sức cuốn hút đó cũng khá giống Ki, nhưng cũng rất thoải mái nếu bác gắn hai chữ quê mùa và bảo thủ cho Ki
Dù dư âm đại úy Yoo vẫn vất vưởng quanh fangirl thì vẫn mong Ki mau mau chóng chóng có dự án mới với cả drama và movie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-4-2016 00:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn phong cách trả lời phỏng vấn ấy ) sâu sắc, khiêm tốn, tinh tế và rất có ý nghĩa )
Mà cái kiss trên xe nghe ổng kể mà tụt mood dễ sợ, mặc dù nó cũng đã tụt ko phanh từ lúc koi BTS cmnr ))
Đụng mặt là sao, tui nghĩ còn phải đụng tum lum từa lưa ấy chứ )
Kể cũng tội, quay cảnh đấy mà gặp phải ổ gà ổ chó ổ voi thì t nói có mà cắn...môi nhau luôn ấy chứ đụng cái qq gì nữa ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-4-2016 02:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài phỏng vấn mới thấy dù phải đóng phim song
rồi mới chiếu , nhưng khi được rating từ tập đầu đã
cao như vậy , mọi người đã ngỡ ngàng , họ chỉ mong
cho đến khi chiếu đến tập cuối thì rating là 10% là họ
đã mãn nguyện rồi ...Có vài khúc ở trong new đọc hơi
khó hiểu như những từ dùng trong quân đội...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-4-2016 08:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Tôi nhớ là vì xe tải bị rung lắc rất nhiều nên cả tôi và chị Hye Kyo liên tục bị đụng mặt vào nhau và việc quay phim hết sức vất vả.

Giờ đã biết tại sao người đầy rơm nha, rơm này thật chứ ko phải tự tạo ra đâu nhá, hậu cần đỡ vất vả được bao nhiêu khâu ấy chứ

Thanks bạn dịch tin nhé, dài thế này mà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-4-2016 14:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Victoria119 gửi lúc 26-4-2016 06:45 PM
Bài pv của anh zai dài miên man, đọc xong mới thấy đoàn làm phim rất là gắn bó và th ...

Mấy bạn k cuồng phim toàn troll là NV đoàn phim đứng cạnh tha hồ nhặt răng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-5-2016 01:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã dịch và share nhé. Mới đọc phần 2 xong giờ mới tìm được phần 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách