Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Project for JI CHANG WOOK's Birthday - 05.07.87 - 05.07

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-7-2015 12:40:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Vừa đọc vài dòng My gửi các bạn trong thread News của Ji xong thì vào đây đọc mấy lời bạn viết cho anh nhà. Thiệt quá cảm động đó :') Thật ra mà nói, dù mọi người tâng bốc anh như nào, với mình Wook lúc nào cũng là anh trai hàng xóm lầm lỡ vừa chơi Running man đã vớ ngay Soo ngố, chết dí với hình ảnh hoạt bát nhưng xui xẻo kiểu gì ấy (vừa xong Empress Ki đã bị các PD trêu chọc cho ăn hồng khô. Thú thật mình xem xong tập Running man í ngay lập tức xem Empress Ki và thương Wook luôn từ đó) Tuy sau này với vai Healer tràn đầy hư cấu ảo diệu đốn tim trăm ngàn fan gơ, nhưng mình vẫn thích anh gần gũi hậu đậu trong Running man, và chính bản thân anh nhà khi cố gắng nỗ lực hết mình đằng sau vai diễn.
Mình cũng không phải chỉ thương mỗi Wook hay tranh giành làm fan cứng của anh, nhưng anh nhà là một trong những người mình sẽ luôn ủng hộ khi có dự án mới. Bởi mình muốn xem nỗ lực của anh được đền đáp như nào, mình muốn xem thêm nhiều khía cạnh và biến hóa khác của Wook :">
Rất cám ơn bạn My đã cho những đứa như mình có cơ hội bày tỏ nỗi niềm fan gơ hoa mộng hường phấn bung lụa tét lét như này. :-*

Bình luận

new updated  Đăng lúc 4-7-2015 11:54 AM
#2 updated  Đăng lúc 3-7-2015 10:46 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
MyCoi + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-7-2015 18:41:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình không nhớ là mình bắt đầu biết hâm mộ từ bao giờ nhưng trước nay idol nam của mình chỉ có Kim Jae Joong và Song Seung Hun còn lại toàn bộ là zai Tàu khựa như cái ava là một ví dụ điển hình :v

Nay lại thích thêm Tiểu Trì Ngày xưa xem Đong hae mãi nhưng khôn thích đâu nhưng giờ chẳng biết sao thích bỏ xừ đi đc

Nhân mùa sinh nhật đầu tiên mình bên nhau chúc người yêu ngày càng đẹp traiiiiiiiiiiiiiiiiii này nổi tiếng này.ra nhiều film ms nữa nhé

Vẫn là nuôi mong ước nhỏ nhoi: Nhớ tới VN làm cái fm cho nó rực rỡ nữa

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-7-2015 19:30:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

PJ hoành tráng quá đi nha ^^ tên tuổi của anh được phổ biến rộng rãi nhờ bạn góp phần không nhỏ đấy :p cố gắng lên nha với gương mặt trẻ trung và đáng yêu, ấn tượng trong từng vai diễn thì JCW xứng đáng được nhận nhiều hơn nữa (y) cùng chờ đón sinh nhật và chúc mừng anh ấy nào
thanks bạn MyCoi!

Bình luận

ôi mình ko có lớn mạnh thế đâu haha  Đăng lúc 2-7-2015 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-7-2015 10:03:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

ôi, sang đây thấy project hoành tráng quá à!! công nhận bạn là fan ruột của anh ấy luôn đấy
chưa đúng ngày như thôi chúc mừng ảnh luôn. chúc anh Chang Wook sang tuổi mới đẹp trai hơn nữa, làm ngây ngất mấy fan gơ (và chưa là fan như em), mạnh khỏe, luôn may mắn và thật thành công trong các dự án sau này! à nếu có thể thì mong anh cũng gặp được cô gái của mình luôn ạ
luôn mong chờ các dự án tiếp theo của anh

Bình luận

new updated  Đăng lúc 4-7-2015 11:55 AM
^^ #2 nha mình mới update :))  Đăng lúc 3-7-2015 10:45 AM
nhớ nhé!! hình như nhờ bạn mà mình cũng thành fan của ảnh luôn ròi :)  Đăng lúc 3-7-2015 10:43 AM
có mình sẽ nhắc bạn ;)  Đăng lúc 3-7-2015 10:37 AM
ok, ok, mình sẽ lượn thường xuyên :))  Đăng lúc 3-7-2015 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-7-2015 11:22:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Uầy Project có vẻ Hoành tá tràng đây 1 mình b MyCoi lo hết Project Sinh nhật anh
Còn 2 ngày nữa mới là sinh nhật Anh nhưng cứ chúc trước Chúc anh sang tuổi mới mạnh khỏe, càng ngày càng đẹp trai hơn để làm các fan điêu đứng luôn chứ Và càng ngày càng thành công trên con đường sự nghiệp của mình Mình và các Fan luôn dõi theo ủng hộ anh
(p/s: mình dốt văn nên chỉ nghĩ được có vậy thôi )

Bình luận

mình quen gõ =)) nên nó cười vậy đó, mình k có ý gì đâu :)  Đăng lúc 3-7-2015 01:34 PM
mình k hiểu bạn cười như thế có ý gì hihi. ko to gì đâu :D  Đăng lúc 3-7-2015 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-7-2015 11:24:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thảo nào mà dạo này bạn chủ thớt tích cực post tin của anh nhà, mà anh nhà cũng hiểu lòng fan girl phết, dạo này xuất hiện với tần xuất chóng mặt quá...^^
Có thể để đến đúng ngày chúc được không chủ thớt, cho nó có ý nghĩa..^^ (cơ mà bạn có lòng tốt nhắc giùm tớ với nhé)
Chúc chủ thớt luôn mạnh khỏe

Bình luận

ko tin mình dịc toàn là bài cũ thôi, hiện giờ J đang nghỉ ngơi chưa có gì mới đâu :D  Đăng lúc 3-7-2015 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-7-2015 16:06:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ngày nắng...
Rõ ràng rằng là ngày nắng, bình minh rực rỡ như nó vốn thế.
Trời trong veo nên ta nhìn thấy những ngôi sao thức sớm , những ngôi sao lấp lánh bỗng trở nên gần hơn - đáng yêu biết mấy...
Và ngày nắng, Jichangwook với nụ cười tỏa nắng, ánh mắt lấp lánh niềm vui vừa dạo bước trần gian...
Cám ơn ChaMe JiChangWook đã sinh ra cậu - để cậu là niềm vui , nguồn hạnh phúc cho Mẹ cậu , cho nhiều người khác trong cõi nhân gian rộng lớn này.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT JI CHANG WOOK .

Đơn giản thế thôi, JCWook nhé.

Bình luận

Mình chúc mừng sn sớm .  Đăng lúc 3-7-2015 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-7-2015 16:50:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Vào bình loạn phát để chúc mừng sinh nhật lão iu của em cái nào
cũng sắp đến ngày rồi ấy nhỉ, chúc lão gặp nhiều may mắn và nhiều niềm vui
như thế là đủ để sống rôi nhỉ , Video Maker e để CaMilOvE nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-7-2015 18:51:23 | Chỉ xem của tác giả
#2: huhu cái video thứ 2, bài Your warmth mình đã nghe rất rất rất nhiều lần rồi, ấy vậy mà giờ vừa nhẩm hát theo, vừa đọc cái sub thì lần đầu mình nhận ra nó lại ý nghĩa như vậy. Lời bài hát nó phù hợp với chúng mình đến thế.

Cảm ơn My nhiều nha. Thật sự là khóc rồi đấy, vì nhớ cậu ấy, và vui vì có My và nhiều bạn comments ở đây đã yêu quý cậu ấy rất nhiều.

Edit: đọc thư rồi! Iu các bạn!
Và đã đến giờ G: HAPPYCHANGWOOKDAY! Happy birthday to Ji Chang Wook!

Bình luận

Sinh nhật cậu ấy, sinh nhật đến rồi....^_^  Đăng lúc 5-7-2015 12:32 AM
10h tối nay quay lại nha c ;)  Đăng lúc 4-7-2015 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-7-2015 22:44:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thích anh chỉ sau khi xem Empress Ki. Thấy đẹp trai quá chừng
Lại càng thích hơn vì giống bạn Chang Min nhà em nữa LOL
Coi Healer xong thì cuồng khỏi nói nhé
Running Man hai tập ộp pa này tham gia cũng coi đi coi lại cười không nhặt được mồm, Người đâu ngố ngố quá chừng. Mà đi bên Hươu cao cổ thấy bé bé xinh xinh :v Coi chừng ăn gian chiều cao cũng nên
JI Chang Wook ! Happy Birthday to you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách