Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
Thu gọn cột thông tin

Preview của web drama “First Kiss for the Seventh Time” với sự góp mặt của nhiều ngôi sao nổi tiếng!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-12-2016 18:43:44 | Xem tất
Anh Gà của tuôi cuối cùng đã được mặc đồ hiện đại cưỡ xe rồi, lâu lắm rồi toàn cưỡi ngựa thôi
Nhìn dàn nam chính chói lóa quá, ghen tị với nữ chính quá đi
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 16:52:10 | Xem tất
chiphoang gửi lúc 29-11-2016 11:23 AM
Ban trưa ngồi xem preview vietsub mái nhà chia sẻ trong chuồng, thấy thật quan ngại với s ...

sắc đẹp này quan ngại giề, FM mới quan ngại, xấu như ma
MÀ sao nay lắm tiền zị chòi , giàu ròi hả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 17:06:17 | Xem tất
Galiana gửi lúc 4-12-2016 04:52 PM
sắc đẹp này quan ngại giề, FM mới quan ngại, xấu như ma
MÀ sao nay lắm tiền zị c ...

ối zồi ôi quả FM hôm qua thì đúng là không thể coi nổi chế ơi em phát ngất với bộ xương ngúng nguẩy đó, uốn éo trong cái hình hài ấy thật nhìn muốn táng ghê gớm ạ già rồi gầy yếu rồi ngoáy ngoáy mấy vòng rồi ngã oạch ra, sướng chửa

Công sức chăm chỉ cày cuốc kiếm xiền của em đấy, cũng gọi là có tí thành tựu mục tiêu 1k2 để sau này khỏi lo khi vào mấy thớt giới hạn như hồi phim mình

nhìn mới thấy cái kiss 7 lần này lừa tình như nào, cái bộ xương đó vào đây vẫn đẹp lồng lộn đi cua gái, nhìn lại cáu thật, làm ơn có ai đó hốt ổng rồi bắt ổng ăn nhiều nhiều vô

Bình luận

đồng ý luôn ^^  Đăng lúc 4-12-2016 06:29 PM
ráng đê, mốt lấy link cho ss ké =)), ss lười quá à =))  Đăng lúc 4-12-2016 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 20:13:27 | Xem tất
Xuất hiieejn cô gái may mắn nhất thế gian, chưa ai may mắn có thể cùng một lúc đóng chung với chừng đó anh đâu, còn kiss scene nữa chứ. Kiếp trước chị đi cứu thế giới sao không rủ em theo ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 08:18:03 | Xem tất
Đây là cái phim hoang đường nhất mà mình từng xem teaser, sao lại có thể phí phạm giai đẹp đến thế khi nhết đến 7 ông trong cùng 1 phim cơ chứ? Nữ chính đã tu tập kiểu j đây? Lại còn 7 kisses nữa chứ...Không thể chịu đựng nổi! Hóng diễn biến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2016 17:29:09 | Xem tất
Quá chi là gato với chị nữ chính :
Chắc kiếp trước chị đi cứu thế giới rồi, phim gì toàn trai đẹp không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách