Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

Pizza Hut tiết lộ loạt ảnh tĩnh quảng cáo mới, “Em trai Quốc dân” Lee Seung Gi t

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-10-2013 23:33:12 | Xem tất
Nếu mình khâm phục khả năng diễn xuất của Joo Won bao nhiêu thì còn ngưỡng mộ nhóc tì này gấp mấy lần như thế @@
Diễn vai Joo Won ngày nhỏ - cậu bé bị mắc bệnh thiểu năng trí tuệ với chứng bác học, lên google search tên Choi Ro Woon, có một sự shock ko hề nhẹ khi ngoài đời lại lanh lợi và xinh trai đến như thế :-x
Bị yêu Ro Woon mất rồi, má lúm nữa chứ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2013 11:30:41 | Xem tất
sao anh lại đẹp zai thế này hả trời, ôi cái má núm đồng tiền kìa, đáng iêu dễ sợ luôn
hú hú hú, mình cũng muốn có một ông anh zai như thế này, sướng phải biết luôn *ôm tim* {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2013 22:27:40 | Xem tất
nhìn cụ ăn mà đói quá ờ @@!
cái này lúc xem mềnh còn nói sao mờ giống "cha con" quá ý chứ
nhìn cụ giống ông bố trẻ con ghê lun á
CF này quá đáng yêu luôn, quả là k hổ danh Gi cụ <3 ^^ 30s mà tràn ngập bao nhiêu là cảm xúc và tình cam3 đến người xem chứ, chỉ có thể là Gi cụ nhà mình hí hí
thanks chủ thớt đưa tin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2013 23:24:54 | Xem tất
hehe! Sau phim Gumiho thấy chàng chạy show ác dữ, hết quảng cáo này đến quảng cáo nọ, cơ mà đến bao giờ mới ra bài hát mới đây...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2013 09:55:33 | Xem tất
nhìn cả 2 thật là đáng yêu~
kiểu này thì xem xong chết mê luôn rồi :))
Lee Seung Gi thân thiện thì khỏi bàn nhá :">
cảm ơn bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2013 13:52:25 | Xem tất
Nhìn ảnh chụp hai người trông y như hai anh em ấy. Hình rất ấm áp và hạnh phúc, thật ngưỡng mộ.
Có điều nhìn cậu bé hơi nhỏ, nếu chỉ hai người chụp riêng không khéo cứ như cha con ấy.
Anh Gi đóng phim ngày càng hay, trình độ diễn xuất tiến bộ vượt bậc. Rất mong đợi tác phẩm tiếp theo của anh Gi

Bình luận

uk  Đăng lúc 31-1-2014 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2013 18:43:35 | Xem tất
ko hio danh là lee sung gi. hấp dẫn quá trời lun. hóng homngs. thank supteam đã đưa tin. lâu quá rùi  có lên kite đâu, gời được len thật là sung
sướng quá trời lun.
coi phim thoải mái
đọc tin thoải mái
tha ho chem gió .hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2014 12:29:13 | Xem tất
alo, tại sao em bình luận cho chủ đề này sức gió của em lại bị trừ 5.alo Mong chủ thớt xem xét va kiểm  tra lại giùm.thank
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách