Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17262|Trả lời: 307
Thu gọn cột thông tin

Pizza Hut tiết lộ loạt ảnh tĩnh quảng cáo mới, “Em trai Quốc dân” Lee Seung Gi t

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-9-2013 11:08:36 | Xem tất |Chế độ đọc
[30.09.2013] Pizza Hut tiết lộ loạt ảnh tĩnh quảng cáo mới, “Em trai Quốc dân” Lee Seung Gi trở thành “Anh trai Quốc dân” ấm áp

"Kookmin namdongseng/Em trai Quốc dân” Lee Seung Gi trở thành “Kookmin Hyung/ Anh trai Quốc dân” ấm áp.

Sáng ngày 30.09.2013, Pizza Hut đã tiết lộ chính thức loạt ảnh tĩnh trong quảng cáo mới cho sản phẩm mới “New Double Box” do Lee Seung Gi làm người mẫu đại diện. Ngoài ra, trong quảng cáo lần này còn có sự tham gia của nam diễn viên nhí Choi Ro Woon (The Greet Seer, Big, Miracle in Cell No. 7, Good Doctor,…).

Với loạt ảnh tuy hai mà một giữa Lee Seung Gi và bé Choi Ro Woon với hình ảnh cả hai cùng ngồi vắt chân trên sofa chơi smart phone hay cùng ngồi xem TV với vẻ mặt tiu nghỉu vì đói và sau đó lại đầy hớn hở khi được ăn bánh pizza,… loạt ảnh tĩnh trong quảng cáo mới “New Double Box” đã thu hút được nhiều sự quan tâm của mọi người với những phản ứng ấm áp với tên gọi "Kookmin Hyung/ Anh trai Quốc dân Lee Seung Gi".

Nếu như phần lớn các diễn viên khác thường e ngại và cân nhắc nếu cộng tác cùng trẻ con vì sự nhạy cảm rất cao của các bé sẽ rất dễ xảy ra sơ suất và khó xử, đặc biệt là với bố mẹ các bé. Tuy vậy, với tính cách thân thiện cùng cách cư xử rất mực ân cần và đặc biệt tinh tế với trẻ con, hình ảnh Lee Seung Gi cùng với trẻ con, dù là trong quảng cáo hay hậu trường cũng luôn nhận được sự quan tâm và phản ứng nồng nhiệt từ phía công chúng.

“Cả hai cứ như hai anh em trai thực sự vậy, đúng là chỉ cần nhìn thôi cũng có cảm giác thật ấm lòng”, “Double Box với Double Lee Seung Gi - Lee Seung Gi và tiểu Lee Seung Gi. Hehe”, “Nhà nào mà có hai anh em trai đáng yêu như vầy thì quả là có phúc”, “Vừa là “Kookmin namdongseng/ em trai Quốc dân” vừa là “Kookmin Hyung/Anh trai Quốc dân (với em trai)” vừa là “Kookmin Oppa/Anh trai Quốc dân (với em gái)” ấm áp, chỉ có thể là Seung Gi-sshi”, “Nói về tương tác với trẻ con hay cả các cụ già thì Lee Seung Gi là nhất rồi, không hổ danh “Kookmin Hun-nam/Chàng trai có trái tim ấm áp Quốc dân””,…

Theo các nhân viên đoàn phim cho biết thêm, “Bầu không khí tại buổi quay quảng cáo đã diễn ra hết sức vui vẻ, ấm áp và đặc biệt cảm động nữa. Sự phối hợp hoàn hảo giữa Lee Seung Gi và bé Choi Ro Woon - mặc dù chỉ mới hợp tác lần đầu nhưng lại vô cùng tự nhiên và thân thiết, đáng yêu. Đặc biệt là các nhân viên đoàn phim, nhất là là các nhân viên nữ chẳng những không ngớt lời trầm trồ mà còn cảm thấy rất ghen tị vì sự gần gũi, ấm áp như hai anh em trai thực sự giữa Lee Seung Gi và bé Choi Ro Woon ”.

Source: jaegyeongilbo, mkculture via Nate
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:09:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Đang hóng cái video này, cơ mà hóng BTS hơn là CF
Nói chung là bị thích cụ đóng quảng cáo với mấy nhóc nhỏ, vì đúng là nhìn thôi cũng có thấy rất chi là ấm áp {:161:}
Cơ mà cái Pizza Hut này nó quay cụ ta như chong chóng ấy nhể Vừa mới ngổ ngáo trong cái này, bay qua cái kia lại thành ông bố ấm áp, xong bay phát lại thành anh giai cu tè, xong bụp một phát lại thành anh giai ấm áp trở lại
Được cái là hầu như năm nào tới mùa này thì nó cũng tung cái CF có concept ấm áp cả, mà cái gì ấm là mềnh thích tất {:176:}

Bình luận

vậy hả bạn, huhu tại tớ hem bít, sorry bạn nhóa  Đăng lúc 30-9-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:10:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

hơhơ
lại news cụ Gi, lại được thưởng xèng nhớ cụ Gi, há há
thank kiu mót nhìu ợ ^^

Nếu năm 2013 có bảng xếp hạng doanh thu từ quảng cáo chắc cụ Gi phải đứng đầu nhỉ
mấy news gần đây thấy toàn mẹt cụ không mà
nhìn khuôn mặt tỏa sáng rạng ngời như thế, cũng không lạ gì khi mấy hãng mời cụ làm gương mặt đại diện

Bình luận

bạn Gi có mấy cái quảng cáo thôi bạn, và mấy cái này quảng cáo nhiều năm nay rồi, chỉ là nhà Gi ko hay đưa ra ngoài phố nên mn tưởng mới thôi =))  Đăng lúc 30-9-2013 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:11:09 | Xem tất
hehehe, Lee Seung Gi trong loạt ảnh quảng cáo mới cùng cậu bé kia cứ như 2 thèng bạn thân ý
Trông cũng hợp nhau quá đi chứ
Mà dạo này thấy Lee tham gia làm gương mặt đại diện cho nhiều nhãn hàng quá

cảm ơn Mod nhé, hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:11:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Ôi cụ Gi
lại là cụ Gi nữa sao {:149:}
đợt này thấy cụ hoạt động liên tục thôi
hết nồi cơm điện rồi lại tới bánh pizza
nhìn mặt cụ như trẻ con thế, chơi với trẻ con hợp là phải thôi {:410:}
chiếm lĩnh thị trường quảng cáo
cứ thế mà tới luôn nha cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:11:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

cảm thấy rất ghen tị vì sự gần gũi, ấm áp như hai anh em trai thực sự giữa Lee Seung Gi và bé Choi Ro Won ”.

Má ơi , thằng bé đóng vai Shi - On lúc nhỏ có cái đồng tiền sâu húm , đáng iu tới nghẹt thở
Đã vậy , kề bên lại là Cụ với cái nụ cười tỏa nắng ban mai , thì thôi có nước xem xong đi chết thôi :)) . Hai chú cháu đẹp trai quá thể

tks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:12:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Ngắm nghía bộ ảnh mà thấy sao hai anh em đáng yêu chết đi được
Cụ Gi nhìn em trai ánh mắt mới ấm áp làm sao, bởi vậy giờ thành anh trai quốc dân luôn rồi này
Dạo này tin về cụ có vẻ nhiều nhỉ, cụ ơi nhanh chọn kịch bản rồi comeback nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:12:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

dạo này tin bạn Gi nhiều quá
về độ thân thiện cùng sự cư xử hết mực ân cần của bạn Gi thì khỏi bàn rồi
đúng là con rể quốc dân
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:12:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

“Cả hai cứ như hai anh em trai thực sự vậy, đúng là chỉ cần nhìn thôi cũng có cảm giác thật ấm lòng”, “Double Box với Double Lee Seung Gi - Lee Seung Gi và tiểu Lee Seung Gi. Hehe”, “Nhà nào mà có hai anh em trai đáng yêu như vầy thì quả là có phúc”, “Vừa là “Kookmin namdongseng/ em trai Quốc dân” vừa là “Kookmin Hyung/Anh trai Quốc dân (với em trai)” vừa là “Kookmin Oppa/Anh trai Quốc dân (với em gái)” ấm áp, chỉ có thể là Seung Gi-sshi”, “Nói về tương tác với trẻ con hay cả các cụ già thì Lee Seung Gi là nhất rồi, không hổ danh “Kookmin Hun-nam/Chàng trai có trái tim ấm áp Quốc dân””,…
Ôi lại là Gi. Mình mê pizza hut lắm. Giá mà 1 lần sang VN quảng cáo đê em giai ơiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 11:12:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Sự thân thiện của Lee Seung Gi với chúng ta là tuyệt đối.

Thêm cậu bé xinh đẹp của Good Doctor nữa .

Và mong sự hợp tác lần nữa với Han Hyo Joo .

Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách