Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2178|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn với Mood of the Day's Moon Chae Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 08.12 vừa rồi, tại rạp CGV Apgujeong, sự kiện họp báo bộ phim Mood of the Day’s đã diễn ra với sự góp mặt của cặp đôi chính Yoo Yeon Seok – Moon Chae Won và đạo diễn Jo Kyu Jang.

Trong bộ phim, hai nhân vật chính đã tình cờ gặp nhau trên con tàu nhanh KTX và sau đó bắt đầu trò chuyện qua lại. Tại địa điểm diễn ra họp báo, những chiếc ghế trên tàu KTX được mô phỏng lại và sắp đặt nhằm thể hiện chủ đề bộ phim.

Moon Chae Won thể hiện vai diễn một phụ nữ khó tiếp cận, người chỉ để ý đến một người đàn ông duy nhất trong vòng 10 năm. Cô giới thiệu nhân vật của mình “Vai diễn của tôi là trưởng bộ phận tiếp thị của một công ty mỹ phẩm. Sau 10 năm yêu đương hẹn hò với bạn trai mình, cô ấy bắt đầu thấy chán ngán và tò mò về các mối quan hệ khác. Cô ấy không biết khi nào mình đang thoải mái với đàn ông.”

Moon Chae Won nói rằng nhân vật cô đảm nhận rất giống với một người bạn của cô “Trong đám bạn trung học của tôi có một người bạn rất khó tiếp cận. Bình thường khi diễn đều phải tưởng tượng rồi thêm thắt tí kịch cho vai diễn. Nhưng mà lần này, vai diễn rất giống với cô bạn đó nên tôi đã cố gắng nhớ lại cử chỉ, hành động, lời nói, biểu cảm của cô ấy và diễn theo. Nhưng mà đương nhiên, bạn tôi không biết về chuyện này.”

Khi trả lời câu hỏi về Yoo Yeon Seok, cô nói “Ấn tượng đầu tiên về anh ấy là một người đàn ông nữ tính. Nhưng khi bắt đầu quay phim, do vai diễn nên anh ấy không thể làm gì khác ngoài việc nói sex jokes. Có vài lời thoại nhạy cảm, lúc đó, anh ấy sẽ tiếp tục ngay bằng sex jokes. Và mọi người ở trường quay rất thích thú.”

“Không khí vui vẻ trường quay có được, đối với tôi, chính là nhờ có Yoo Yeon Seok. Nhiều lúc hành động của anh ấy khiến tôi tự hỏi “Anh ấy đang làm gì?” “Tại sao anh ấy lại như vậy?” Thật sự rất cuốn hút.” Moon Chae Won vừa nói vừa cười, tiếp tục “Mấy trò đùa thực sự rất thú vị.”

Yoo Yeon Seok nói thêm “Cao trào bộ phim Moon Chae Won diễn cực kì hay,” khiến kì vọng tăng cao.

Đạo diễn Jo Kyu Jang phát biểu, từ góc nhìn của một vị khán giả “Tâm điểm của bộ phim là các phân cảnh mà cặp đôi chính cò cưa với nhau. Điểm hài hước của bộ phim có thể nằm ở các điểm chuyển biến rất nhẹ nhàng trong câu chuyện.”

Mood of the Day’s sẽ ra rạp vào tháng 01.2016.

Source: getitk.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JolFany + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-12-2015 11:15:21 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, mởi màn đầu tiên. Moon Chae Won tạo hình phim này nhìn trẻ trung quá. Tiếc là phim điện ảnh nên chỉ xem được 1 tập. Lâu quá không thấy bạn này đóng lại phim truyền hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-12-2015 14:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Chị để tóc ngắn trông lạ quá
Hóng phim mới của 2 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-12-2015 16:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Hóng film chị Chae Won, cách đóng ủa chị tự nhiên dễ thương dã man
cơ mà chị cắt tóc siêu ngắn nhìn trẻ ra va lạ ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-12-2015 22:48:19 | Chỉ xem của tác giả
ối nàng cắt tóc ngắn nhìn lạ quá.
muốn nàng để tóc dài thướt tha cơ .
vẫn muốn ship nàng với joong ki hoặc seung gi hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-12-2015 18:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Moon để tóc mới trẻ trung xinh xắn năng động hẳn lên
Nhìn hai người đẹp đôi quá cơ
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-12-2015 19:24:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chi nay ốm thế
Anh đóng chung không đẹp lắm nhỉ
Hóng phim chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-12-2015 09:54:30 | Chỉ xem của tác giả
Couple này nhìn dễ thương nhỉ!
Nội dung phim khá phù hợp với việc giải trí!
Có cơ hội chắc chắn mình sẽ xem!
Cảm ơn chủ thớt đăng news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách