Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trương Lượng chương trình "Bố ơi, mình đi đâu thế?": Ảnh nud

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-11-2013 03:34:56 | Chỉ xem của tác giả
2 bố con siêu mẫu thật đáng yêu mà.
Lúc đầu còn không thích Thiên Thiên lắm vì cảm thấy cứ công tử kiểu gì ý :P ~ Nhưng càng xem càng thấy thích, hơn nữa em nó vô cùng đẹp zai ( giống bố).
Trương Lượng đúng kiểu hình mẫu đàn ông lí tưởng ý, bỏ qua chn người đẹp, dáng chuẩn thì còn rất tâm lí, lại biết nấu ăn, chia sẻ công việc cùng vợ nữa.
1 gia đình hạnh phúc <3

Đọc tin và tiếp tục hóng Happy Camp với Ep2 :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-11-2013 02:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem bản Hàn nên không biết như nào, chứ đang bấn vì bản Trung này lắm... Mới đầu rất khoái Kimi với bố Dĩnh (nhìn yêu không chịu được), bé Thiên Thiên và Sâm Điệp thì có vẻ công tử - tiểu thư được chiều chuộng (khóc nhè dã man). Cơ mà xem tới đoạn ba đứa trẻ đi làm nhiệm vụ thì mình phải suy nghĩ lại, nhất là mấy đoạn Sâm Điệp vác giỏ xách nặng trịch mà vẫn hăng hái, hoặc giúp đỡ Angela xách giỏ... Cảm động nhất là khi Sâm Điệp thì thầm chúc mừng sn Điền Lượng...
Thiên Thiên và Hòn đá đều rất nghịch ngợm. Xem Happy Camp càng cảm thán mức độ hiếu động của Thiên Thiên nhiều hơn (có vẻ như mình khá khe khắt với thằng bé ^^). Nhưng nói đi cũng phải nói lại, bọn nhóc mới chỉ có 5-6 tuổi, tuổi đó có khi mình còn quậy hơn các bé ấy chứ... Thiên Thiên lúc nhỏ đáng yêu lắm, càng lớn càng đẹp trai... Bị ấn tượng với làn da trắng mịn của thằng bé gì đâu...
Mới đầu hơi tò mò vì sao Trương Lượng là người trong làng giải trí mà lại lập gia đình sớm vậy, giờ đã biết là chú sợ ế =)) Chú rất thương con, nhưng tình thương ấy không mù quáng. Thiên Thiên sống đúng độ tuổi của nó, yêu bố mẹ nó kinh khủng, thỉnh thoảng cũng thích khoe tài năng của mình, khoe bố mình như bao đứa trẻ... Rất thích chú vì nhiều điểm khác nữa. Chúc gia đình chú luôn hạnh phúc, duy trì được sự bình yên và giản dị như chú mong muốn :)
Cám ơn bạn đã chịu khó dịch một bài dài và thú vị như vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-12-2013 13:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn dịch bài này nha ~~~~~
Lúc đầu xem chả qua máu fangirl nổi lên, muốn xem vì bố con nhà Kimi nhưng mấy tập sau bắt đầu chú ý đến các bé khác nhiều hơn. Thiên Thiên tập 1 mình ko để ý nó lắm vì nó khóc với dỗi quá. Buồn cười nhất cái đoạn bố con nó ngủ muộn, ko kịp lấy thức ăn nên bị đói. Lúc đang ăn cơm nguội thì tổ quay phim bảo đến sớm có sữa, nó cắm đầu cắm cổ ăn như điêm =. Đoạn đấy cười đau ruột.

Đoạn anh Lượng dạy con buổi tối cũng rất hay. Chơi đóng vai cho nó thấy là gắt ngủ là ko được, ko ngoan. Xem xong về đội anh í luôn. PP Bạch Dương 5ting!!!!!!!
Bây giờ, qua 8 ep rồi, mình đang hiểu fangirl 5 đứa hay bố 5 đứa nó nữa =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-12-2013 10:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Kết nhất câu cuối cùng trong bài phỏng vấn của anh "Bất luận khi nào, bất luận tôi đứng đâu, tôi đều biết mình họ gì, biết khả năng của mình đến đâu." Đúng thế, ai chẳng muốn được nổi tiếng, đc danh vọng. Nhưng mà điều quan trọng là khả năng của bạn đến đâu. Nếu khả năng của bạn là 100, bạn cố gắng, luyện tập thì sẽ làm đc những việc ở mức 110, 120 nhưng sẽ không thể làm tốt những việc ở mức 200, 300. Hãy biết bản thân mình là ai đứng đâu và tiến lên từng chút một. Từ khả năng 100, lên 110, rồi 120.
Fighting Trương Lượng, anh luôn là ông bố tốt, người chồng tốt mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-12-2013 15:51:53 | Chỉ xem của tác giả
xem show mình thấy chú hiền we chừng lun, toàn để cho Thiên Thiên bắt nạt hem ah, rùi sau này càng xem mình lại càng mến chú nhiều hơn, chú như 1 người bạn thân của bé, mình cực thick những lúc chú chơi đùa cùng bé
đọc xong PV mình lại càng thêm iu chú hơn, dù chú ko lãng mạn như bao ng chồng khác nhưng những hành động của chú dành cho gia đình còn quý hơn cả sự lăng mạn, mình "đổ" chú mất rùi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-12-2013 21:38:20 | Chỉ xem của tác giả
mình bị cuồng em Thiên Thiên
Trời ơi, ngay từ tập 1 em ấy đã kêu Bố nấu ăn ngon nhất, con yêu bố rồi thơm má bố.
Đến tập 7 đi câu cá bố ko câu được cũng chỉ dám thắc mắc rằng Hình như chỗ nhà mình ko có cá mấy chứ ko trách bố gì cả.
Đọc news thích nhất chi tiết Thiên Thiên vặt hoa rồi đưa mẹ khiến mẹ phải bảo bố Lượng học tập,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-12-2013 19:59:23 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu xem show là do thấy Lâm Chí Dĩnh mới xem :) càng xem càng thích 5 bé :) đến tập Đảo chim hót thì bị bạn Thiên Thiên đốn ngục :)
không ngờ chuyện tình bố mẹ bé thế này :) bảo sao cu con đáng yêu thế :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-12-2013 17:13:30 | Chỉ xem của tác giả
huhu sao giờ mới thấy cái new này
xem show thik nhứt bố con nhà Trương Lượng( chắc thik cái gen cao )
mà thằng con nó trol bố nó gì đâu á
còn thằng cha thì lúc nào cũng dịu dàng, chu đáo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-5-2014 12:12:11 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem BOMDDT chỉ vì thích Lâm ChÍ Dĩnh nhưng càng xem càng thích Trương Lượng và Trần Lượng
Thích cách họ quan tâm đến người khác và cách dạy con khá hiệu quả.
Thiên Thiên và Cindy, khá đẹp đôi,hihi, còn Kimi thì được LCD chiều quá, sinh ra ỏng ẹo quá mức. haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách