Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trương Lượng chương trình "Bố ơi, mình đi đâu thế?": Ảnh nud

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-11-2013 20:24:58 | Chỉ xem của tác giả
đây là lí do thêm iu cái gia đình nhỏ 3 người này, mới xem ep 1 mà đã kết rầu.
thằng bé thật sự rất tình cảm, thích cái gì là nói ra cái đấy, hông giấu diếm, trẻ con đáng iu vì những điều nhỏ nhặt như thế này.
papa và mami Trương rất biết cách dạy con, thằng bé hiếu động, thông minh và rất tỉnh cảm. papa Trương tự hào về con trai mình lắm đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-11-2013 21:08:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới dành thời gian đọc 1 tin dài như vậy
không ngờ bố Thiên Thiên ngày trước đã trải qua nhiều chuyện như vậy
Mới xem có thể nghĩ rằng chú ấy chiều hư Thiên Thiên nhưng sau này mới thấy chú ấy dạy Thiên Thiên rất tốt
Mà Thiên Thiên à, sao em sến vậy em =
Mong gia đình em ấy mãi hạnh phúc như bây giờ, đơn giản, bình dị như điều mà chú Trương Lượng mong muốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-11-2013 21:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi cái bài rất chi là dài và công phu nha

Đọc được hiểu thêm nhiều điều về bố Thiên Thiên và em ý nè

Anh trả lời phỏng vấn rất hay và chân thành nữa

Hóng những tập tiếp theo để dc ngắm 2 cha con nè

Tks chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-11-2013 09:43:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích xem show này. Hôm trước 2 mẹ con ngồi xem cả buổi chiều. Được cái baby nằm trong lứa tuổi mầm chồi như mấy bạn nhỏ này nên cô nàng đặc biệt để ý =)) Mới xem ep1, thấy mấy ông bố đều nice mà. Theo bản năng fangirl vẫn chú ý đến anh Lâm nhất, Trương Lượng thì chỉ chú ý vụ anh ấy làm cơm nhoay nhoáy thôi ke ke. Ít ấn tượng nhất là papa bạn Angela, chú đạo diễn chồng MC Lý Tương á
Đang rất ngóng chờ vietsub ep 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-11-2013 10:22:36 | Chỉ xem của tác giả
"...Sự lãng mạn trong chuyện tình của họ không giống như trong các bộ phim truyền hình, mà là từng chút một trong cuộc sống thường ngày: Hai vợ chồng cùng vào bếp chuẩn bị bữa cơm tối cuối tuần; gia đình ba người cùng đi du lịch,..." ngưỡng mộ gia đình Trương Lượng quá, hạnh phúc chỉ cần đơn giản vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-11-2013 11:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao anh không chọn nam chính?

Bất luận khi nào, bất luận tôi đứng đâu, tôi đều biết mình họ gì, biết khả năng của mình đến đâu.

Trương Lượng thật tuyệt vời, đọc đoạn này, không biết là nên nói cảm xúc như thế nào nữa, chỉ cảm thấy anh rất tuyệt rồi

Ep gần nhất chơi trò camera ẩn với mấy bé, chỉ có phản ứng của Thiên Thiên là làm tất cả các chủ còn lại phải trầm trồ khen ngợi, cách dạy con của vợ chồng Trương Lượng thật sự là quá tốt rồi!
Mới xem ep đầu, mình nghĩ Thiên Thiên chắc rất được nuông chiều, không ngờ chỉ cần bé thích ứng đc là lại ngoan ngoãn và đáng yêu thế

Trong show mình thích nhất Thiên Thiên với Cindy, 2 bé này đầu show khóc cũng dữ, mà đã tham gia r là toàn hết mình, hết sức đáng khen {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-11-2013 11:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Hai bố con nhà này rất dễ thương, đúng như những gì chú ấy nói, không phải là bố mà là bạn thân của con.
Xem trong chương trình thấy chú ấy, thương con nhưng vẫn rất nghiêm với con, thêm nữa, nấu ăn lại cực pro.
Đúng là hình tượng người đàn ông lý tưởng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-11-2013 12:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng đầu tiên với bố Thiên Thiên là việc vô tư cởi trần trước ống kính, bình thường các nghệ sĩ sẽ che che đậy đậy còn bố thì cứ thản nhiên đi lại đánh răng, sau đó giới thiệu bố là model thì mình mới hiểu. Nếu là 1 ca sĩ, diễn viên, MC,... thì chụp mấy tấm hình khỏa thân được xem như là 1 hình tượng không lành mạnh; còn nghề nghiệp của bố Trương Lượng là model, những tấm hình ấy là yêu cầu công việc, như bố nói thì đó là
chỉ là một tác phẩm về cơ thể

Bố nấu ăn ngon, chu đáo không chỉ với Thiên Thiên mà còn với các cặp bố con khác, nếu nói EQ của bố cao mình cũng chẳng ngạc nhiên đâu.
Thiên Thiên ban đầu còn lạ lẫm với chuyến đi nên khóc nhiều nhưng khi quen rồi thì em lanh lợi, hòa đồng, vui tươi,...đúng bản chất của mình. Một cậu bé thông minh và yêu thương bố mẹ; không chê nước bọt của bố, nhặt cành cây đem về tặng mẹ?!.
Càng xem càng yêu quý các bé và các bố, chỉ là không thích cái cách đài Hồ Nam tuyên truyền đối xử với bản Hàn gốc, nghe trên fb thì họ tạo poll giữa 10 cặp bố con để khán giả chọn cặp bố con được yêu thích (kiểu này rất vô đạo đức).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-11-2013 16:24:11 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem Bố ơi mình đi đâu thế cứ tưởng Trương Lượng cưng chiều Thiên Thiên lắm.. Nhưng mà càng xem càng thấy a ý thương con nhưng k thái quá.. Cách dạy con cũng rất hay.. Nói chung là thích a này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-11-2013 14:25:14 | Chỉ xem của tác giả
mới ban đầu xem mình cũng thích bố con nhà Thiên Thiên
xem ep1 ý mình thấy Trương Lượng rất biết dạy con mặc dù còn trẻ như thế
Giờ đọc xong bài phỏng vấn này càng thấy thích bố con nhà này hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách