Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyeKyo'sHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Song Hye Kyo trên tạp chí Star1 Magazine: Những cảnh quay nhí nhảnh trong "Hậu duệ mặt trời" và cách tôi chọn vai diễn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-5-2016 21:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Không lâu trước đây, tổ y tế đã hẹn nhau đi ăn gà rán và uống bia, một số fan nước ngoài đã chụp được ảnh và up lên mạng xã hội. Họ viết rằng:”Kang Mo Yeon lại ăn gà rán và uống bia này” “Ngày nào cũng gà rán với bia” (cười lớn)

Quá cưng sao bà chị này nói chuyện cứ như thiếu nữ vậy trời
Mặt baby nên mãi không già thậm chí càng ngày càng đẹp hơn, nhan sắc càng mặn mà hơn
Chị hãy nghỉ ngơi thật tốt trước đã chị nhé, mong chị sẽ đi thêm nhiều nơi hơn nữa, có VN thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-5-2016 19:56:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cảnh Song đóng lúc say.
Hài hước nhưng rất duyên dáng, đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-5-2016 09:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Không, trong mắt em chị mãi trẻ trung nhí nhảnh và yêu đời nhé, không sao đâu chị ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-5-2016 21:29:23 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi là người thích ở nhà, nên tôi không thực sự cảm nhận được sự thực về độ nổi tiếng và được yêu thích của mình. Ngay cả khi tôi đọc báo, các bình luận và hiểu được sự nổi tiếng của bộ phim thông qua tỷ suất bạn xem đài, tôi vẫn không cảm nhận được nó. Cho đến gần đây, khi tôi sang nước ngoài để thực hiện các hoạt động tuyên truyền phim, tôi mới có thể dần dần cảm nhận được sự thực về sự nổi tiếng. "
Chị có cần ngây thơ đáng yêu như thế không cơ chứ. Phim chị hot quá trời đất bên Việt NAm luôn á càng nói càng thấy yêu quý chị hơn ấy. Mong chị sẽ cho ra thêm những bộ phim hay và hấp dẫn như này nữa nhé. waiting~~`````
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách