Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1951|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Song Hye Kyo "Diễn xuất của Song Joong Ki khiến tim tôi đập mạnh"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-4-2016 09:23:48 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 20.04, Song Hye Kyo gặp gỡ các phóng viên ở Seoul trong một buổi họp báo và đây là cảm nghĩ của cô về nhân vật Yoo Shi Jin do Song Joong Ki thủ vai trong 'Hậu duệ mặt trời'.

Q: Bạn có phản ứng hóa học rất tuyệt vời với Song Joong Ki trong bộ phim. Bạn có thể chia sẻ đâu là bí quyết cho những phản ứng hóa học tuyệt vời này?

A: Đầu tiên tôi muốn chúc mừng cậu ấy. Ngay từ lần đầu đọc kịch bản, tôi đã biết rằng vai nam chính đóng một vai trò hết sức quan trọng. Song Joong Ki đã hoàn thành xuất sắc vai diễn này. Cậu ấy thậm chí còn khiến tim tôi rung rinh vì diễn xuất của mình và tôi nghĩ chính điều đó khiến bộ phim trở nên chân thật hơn. Phản ứng hóa học giữa các diễn viên trong phim rất mạnh. Đó không phải là thứ xuất phát từ riêng sức mạnh của bản thân tôi mà chính là sự kết hợp hết sức ăn ý giữa tôi và bạn diễn của mình.
Sau khi quay xong bộ phim vào tháng 12, khi bộ phim được phát sóng, tôi đã xem nó như một khán giả bình thường và cũng bị thu hút bởi sự quyến rũ của cậu ấy. Hơn tất cả, tôi thật sự vui mừng vì bộ phim kết thúc tốt đẹp.

Q: Suy nghĩ của cá nhân bạn về Song Joong Ki?

A: Song Joong Ki rất nổi tiếng vì sự chân thành và nhân cách của cậu ấy. Mặc dù có những cảnh quay rất khó khăn, ví dụ như cảnh động đất, cậu ấy từ đầu đến cuối đều thể hiện rất tốt. Tổng thời gian quay bộ phim này dài khoảng gấp đôi so với các bộ phim khác. Trong 6 tháng trời đó, nếu là người khác có thể nổi cáu hoặc giận dữ, nhưng cậu ấy chưa bao giờ như vậy.
Cậu ấy trẻ tuổi hơn tôi, nhưng tôi nghĩ tôi có thể học được nhiều điều từ cậu ấy. Cậu ấy đã hoàn thành xuất sắc vai diễn của mình, và cậu ấy thật sự là một người rất tốt.

Cre: koreantimes
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 11:00:10 | Xem tất
Anh CHị cứ dành  những lời tốt đẹp và có cánh thế này dành cho nhau !
hy vong những hoạt động tuyên truyền trong thời gian sắp tới sẽ có gì đó thay đổi hay chuyển biến,
thanks news bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 11:02:18 | Xem tất
Song Joong Ki diễn xuất tốt, nhưng Song Hye kyo mới đỉnh.
Mong sẽ sớm gặp lại chị trong phim mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 13:27:31 | Xem tất
2 anh chị cứ khen nhau hoài thế này
nên mọi người mới nghi ngờ đó
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 14:00:03 | Xem tất
Hai anh chị Song đều diễn rất đạt, hỗ trợ nhau làm người xem thấy thoải mái, tự nhiên, chân thật. Khi nào thì phim Việt Nam mới đạt được trình như vậy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 20:05:28 | Xem tất
Cả Song Hye Kyo đến Song Joong Ki đều dành những
lời có cánh cho nhau ,  tiếp tục như vậy thì mọi người
sẽ nghĩ là có thể họ cũng có cảm tình với nhau , nhưng
chưa dám mạo hiểm thôi ...  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 20:58:39 | Xem tất
nghe giọng khen cũng kẻ cả nhỉ, có thể gọi là tôi coi cậu ấy như đàn em nhưng ở cương vị của diễn viên thì tôi vẫn học hỏi được nhiều điều từ hậu bối vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 22:34:46 | Xem tất
cả hai anh chị khi phỏng vấn đều dành những lời có cánh cho nhau mà ^^
ca ngợi về diễn xuất cũng như sự quan tâm chăm sóc trên phim trường nữa chứ
tks bạn đã trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 17:45:47 | Xem tất
Hai người cứ khen nhau mãi thế này thì làm dân tình bấn loạn quá thôi. Chị Song vẫn trẻ như ngày nào, còn anh Song thì đi lính về già đi trông thấy, ko tươi trẻ như hồi còn là Nữ Lâm nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách