Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1186|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Lee Jun Ki trên MBC ngày 5/8

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Lee Jun Ki chia sẻ suy nghĩ của mình về việc tham gia bộ phim "Scholar Who Walks the Night". Cuộc phỏng vấn của anh ấy được tiết lộ trên MBC vào ngày 5/8.

Q: Cảnh quay nào là khó khăn nhất với anh tính đến thời điểm hiện tại?
A: Vì tôi vào vai ma cà rồng, một vai diễn khá độc đáo nên tôi nghĩ khoảnh khắc biến đổi thành ma cà rồng là vô cùng quan trọng và đã chuẩn bị rất nhiều cho cảnh quay đó.
Đầu tiên, tôi nghĩ đến việc bị nhiễm vi rút khi diễn phân đoạn này. Tôi tưởng tượng xem cơ thể mình sẽ phản ứng như thế nào khi vi rút xâm nhập và ngay lập tức lan toả, khống chế toàn bộ cơ thể. Tôi suy nghĩ rất kỹ về cách biểu cảm, hô hấp và ánh mắt. Bên cạnh đó, khi đến đoạn cảm thấy thèm khát máu người, tôi để ý đến sự thay đổi của đôi mắt như kiểu nhìn trừng trừng và sự chuyển động của lông mày vì đôi mắt chính mà bộ phận bắt gặp máu đầu tiên.

Q: Diễn xuất của anh ở phân đoạn này thu hút rất nhiều lời bình luận. Anh đã tạo ra điều gì đó trước nay chưa từng xảy ra. Anh cảm thấy màn hoá thân thành ma cà rồng của mình như thế nào khi xem nó trên truyền hình? Mọi người xung quanh phản ứng ra sao?
A: Chúng tôi đã dốc hết sức cho những cảnh quay đó vậy nên chúng tôi rất cảm kích khi mọi người thích chúng. Khi tôi diễn, có người đã hỏi liệu tôi có phải ma cà rồng thật không. Những phản hồi như thế thúc đẩy tôi làm việc tốt hơn và khiến tôi càng cố gắng để không làm mọi người thất vọng bởi diễn xuất của mình.

Q: Có rất nhiều câu chuyện xoay quanh nhân vật Kim Sung Yeol. Theo bản năng chàng đã bị cuốn hút bởi Jo Yang Seon trong khi chàng sống chỉ để trả thù, vậy hẳn là anh phải bộc lộ cảm xúc rất nhiều. Anh đã thể hiện xuất sắc ở mọi khía cạnh từ cảm xúc cho đến hành động và sự lãng mạn. Có khó khăn gì khi diễn không? Hay là anh đã có được ý tưởng về cách diễn rồi sao?
A: Kim Sung Yeol mang trong mình nhiều nỗi đau, nỗi cô đơn, tình yêu và bản chất con người chưa bao giờ mất đi, cùng với đó là sự khát máu suốt 120 năm qua, nhưng chàng ta luôn phải che đậy những điều đó. Vì vậy, có rất nhiều chuyện lẽ ra nên tiết lộ nhưng tôi nghĩ chàng ta (Sung Yeol) cần phải kiềm chế bản thân mình. Chính bởi quá khứ bị che giấu suốt 120 năm đó, tôi cố gắng thể hiện sự điềm tĩnh tốt nhất có thể thông qua nhiều cung bậc cảm xúc.

Q: Có những phản hồi nhiệt tình trên mạng như các bản parody, tin truyền miệng,... Qua những bữa ăn do fans gửi tặng đoàn làm phim, bảng quảng cáo được treo ở các đường xe điện ngầm, có thể thấy anh đang rất được yêu mến.
A: Tôi thật sự rất biết ơn fans. Họ là nguồn sức mạnh cho tôi mỗi khi làm việc và họ luôn khiến tôi bất ngờ. Khi nghe những tin như vậy ở phim trường, tôi như được tiếp thêm năng lượng. Tôi sẽ làm việc thật tốt để đền đáp sự yêu mến của họ.

Q: Hãy nói vài lời đến những khán giả yêu thích "Scholar Who Walks the Night".
A: Cá nhân tôi nghĩ, thể loại phim giả tưởng rất thu hút người xem bởi nó mang đến nhiều sự tưởng tượng phong phú. Ngoài ra, tôi thường tham gia các dự án cổ trang vì tôi rất thích hình dung “thời điểm mà mình chưa từng sống trong đó”. Tôi hình dung ra rất nhiều thứ qua bộ phim này và luôn thích thú với từng cảnh quay. Tôi hy vọng khán giả sẽ đón nhận bộ phim với sự tưởng tượng thật phong phú.

Source: http://media.daum.net/entertain/ ... d=20150805082806032
Vtrans: [email protected] (Ổi đáng eo vch)

P.S: Ổng tưởng tượng bị virus xâm nhập mà xem phim giống như ổng bị giật điện ý ))

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Cảm ơn bạn
YuChunsa + 5 Ổi cưng :x
Thư-chan + 5 Ngoan :x
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
cuoithaga92 + 5 siêng ^^
zun.vn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-8-2015 18:18:32 | Chỉ xem của tác giả
sao h chủ thớt mới bưng ra đây
dạo này con gà đã bớt nói nhiều như trước
công nhận đoạn hóa mcr thật là thần thánh
xem xong mà lại thấy tự hào về mình quá cơ
thanks bạn Ổi nha

Bình luận

@hisokachan hí hí, cố tình mặc cho thiên hạ dòm mà =))) @thư - chan gọi thế cho nó trẻ =))) mềnh còn trẻ mà =)))  Đăng lúc 11-8-2015 07:58 PM
e ổi =)))))))))  Đăng lúc 11-8-2015 12:23 AM
ôi, quần của bác đẹp thế, môi đẹp chưa kìa, thèm quá điiiii  Đăng lúc 11-8-2015 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-8-2015 19:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu được xem anh Gà diễn vai ma cà rồng

Cảm thấy rất mới mẻ và thu hút, ma cà rồng đẹp quyến rũ

Xem ma cà rồng không thấy sợ gì hết mà chỉ thấy mê thôi

Cám ơn anh đã đem đến một vai diễn tuyệt vời

Anh Gà cố lên! Đoàn phim cố lên!

Cám ơn chủ thớt dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-8-2015 20:00:01 | Chỉ xem của tác giả
Cái ảnh nửa mặt nhìn ảo diệu quá đê

Thương con gà, làm gì cũng tập trung nghiên cứu, đặt quá nhiều tâm sức vào nó

Bởi vậy nên không khi nào thiếu lời khen cho ổng cả, chỉ biết eo thưn càng nhiều càng nhiều hơn

Cảm ơn em dịch tin

Bình luận

nhớ cái mặt~ bữa sau đừng có mà hú =)))))))  Đăng lúc 12-8-2015 03:28 PM
chỗ người lớn nói chiện con nít không được nói leo :))) *xua đụi* :)))  Đăng lúc 11-8-2015 04:47 PM
là dịch phỏng vấn =))))))  Đăng lúc 11-8-2015 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2015 20:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Nào thì mình bắt đầu coi phim thôi, mình thấy bình luận cũng hóng quá rồi. dù sao thì bạn mình cố gắng nhé, bạn được yêu quý quá rồi nên cần phải nỗ lực thêm thôi.
cảm ơn bạn nhiều hi..hi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-8-2015 21:08:44 | Chỉ xem của tác giả
Đóng cổ trang đã rất vất vả
Mà lại nhập vai là ma cà rồng nên sẽ càng khổ hơn
Nhưng tinh thần của anh xem chừng rất lạc quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-8-2015 00:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Chòi ọi thương con ổi =]]]]]] bữa sau có cái nút Mời bạn bè đó~ mời chị vào nhé~ để tự lội mệt quá cơ =]]]

Mà kết bạn chị mọt, với Yu Chunsa rồi mời luôn nhé =]]]]]

Lão gà lúc nào phỏng vấn nói cũng tán loạn bùng binh~ mắc mệt hà =]]]]]]]

Cám ơn ổi em =]]]]]]]]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-8-2015 00:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận anh diễn phim cổ trang hợp thật
Không có gì để chê nổi
Cảm ơn bạn dịch tin !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-8-2015 08:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh đã dốc hết tâm huyết như thế thì làm sao có thể cưỡng lại mà không xem
Có mấy đứa chê không hiểu phim nói về cái gì cũng mặc kệ chúng nóa
Em vẫn thích khi được nhìn thấy anh trong phim, xem cách diễn nhiệt tình vì nhân vật cùng bạn diễn như thế là ok rồi
Chúc cho anh luôn thành công và trẻ đẹp mãi như ma cà rồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-8-2015 17:30:28 | Chỉ xem của tác giả
Lee Jun Ki đóng ma cà rồng và cổ trang là chuẩn khỏi cần chỉnh rồi
chúc phim của anh thành công ở nước ngoài nữa ,diễn xuất của anh thì chuẩn khỏi bàn rồi
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách