Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Jin Goo: Mong muốn có em gái như Kim Ji Won

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-4-2016 18:30:48 | Xem tất
công nhận từ trước khi xem phim hoàn toàn ko có chút ấn tượng nào Jin Goo
Nhưng bây h qua bộ phim và những bài phỏng vấn như này cảm thấy đã biết nhiều về anh hơn
trong cuộc sống của anh đã có nhiều thăng trầm và bh lúc nổi tiếng vs DOTS là thành công đáng nhớ trong sự nghiệp của anh
chúc cho anh sẽ luôn thành công hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất của mình
tks chủ thớt trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 19:55:05 | Xem tất
Cách nhau chục tuổi mà nhìn chẳng thấy già
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:14:11 | Xem tất
Trả lời hay quá, nếu hai ffi mà là anh em thật thì tốt quá nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:15:12 | Xem tất
Phỏng vấn Jin Goo đọc rồi mới thấy anh rất thẳng thắn ,
nhìn mặt chỉ thấy anh đóng vai quân nhân trong bộ phim
" Hậu duệ của mặt trời " là thấy được nhất thôi , nhìn oai
hùng kinh khủng , có thể bộ quân phục hợp với anh hơn ,
vai diễn làn này chỉ trong một đêm trở thành nổi tiếng , có
lẽ đó là tình yêu khán giả dảnh cho anh với vai diễn lần này
sau hậu duệ , mong sẽ được gặp lại anh trong những  bộ
phim khác nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:20:34 | Xem tất
Sau drama hậu duệ mặt trời, ngoài chị Song Hye Kyo là ngôi sao hallyu thì, ba diễn viên chính sẽ được chú ý hơn nữa. Đắt số, nhiều hợp đồng quảng cáo, chụp ảnh tạp chí. Song Joong Ki trước đây vẫn nổi tiếng, thì nay còn nổi tiếng hơn, được đứng vào hàng ngũ ngôi sao hallyu. Chúc anh Jin Goo thành công.
P/s: ai chả muốn có anh chị em trai/gái đẹp, để mình còn hãnh diễn, nở mày nở mặt, ai ai cũng tới gần để làm quen, xin số đt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:28:50 | Xem tất
Mình ấn tượng với đôi này trong phim, thích cả tình yêu nhiều sóng gió, rào cản của 2 người.
Dù hơn nhau 12 tuổi nhưng trên phim vẫn đẹp đôi.
Ở ngoài đời có một cô em gái như Kim Ji Won thì mình sẽ ghen tị với anh ấy đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 23:18:53 | Xem tất
cảm ơn anh Jin Goo ah~
cảm ơn vì anh đã trở thành 1 phần của bộ phim như vậy cảm ơn vì những diễn xuất của anh đã góp phần làm trọn vẹn nên bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 00:08:43 | Xem tất
haizzzz, ai kêu anh í ra đời sớm rồi cưới vợ sớm làm chi để giờ đây con thuyền GooWon của tui mãi mãi không bao giờ được ra khơi, chỉ có thể dừng lại ở em gái :'( tại sao?? antueeeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 00:38:49 | Xem tất
Mình rất vui cho anh Jin Goo vì sau bao năm đã có được thành công. Mình thích anh ý khi anh đóng các vai phụ thôi. Mình mong sau bộ phim này sẽ có nhiều cơ hội tốt hơn nữa sẽ đến.
Cặp đôi Goowon quá đẹp đôi luôn. Lại sắp có bộ ảnh mới chụp với nhau rồi còn quay quảng cáo chung nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:19:53 | Xem tất
Biết rằng hiện thực phũ phàng nhưng cái cách anh ấy chăm sóc và thân thiết với Ji Won vẫn khiến mình thấy rung động, chắc tại lậm đôi YoungJoo quá
Hôm qua còn có clip hai người mặc áo đôi, nắm tay nhau nữa, huhu

Bình luận

tôi cũng vậy =))). khỏi mất công vừa xem vừa bế tắc :)))  Đăng lúc 8-4-2016 08:41 AM
Tôi cũng đã xem đâu =)) nghe tường thuật thì hơi mất hứng =)) may quá tuần sau hết phim rồi =)) sắp đc giải thoát rồi =))  Đăng lúc 8-4-2016 08:35 AM
Phải lâu lắm rồi tôi mới thích 1 đôi như thế này :))). À. tôi còn chưa xem tập 14 nữa. nghe bảo 2 trẻ thành cameo rồi =)))  Đăng lúc 8-4-2016 08:34 AM
Tỉnh lâu rồi =)) nhưng vẫn xin vài phút ảo tưởng ;(( ahuhu sao tôi yêu cái đôi này thía  Đăng lúc 8-4-2016 08:29 AM
tỉnh đi Vừn :))). Xem Happy Together sẽ biết ổng đội vợ lên đầu mà sống =))). Chị vợ đúng là cô gái hạnh phúc nhất hành tinh =)))  Đăng lúc 8-4-2016 08:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách