Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Ji Sung và Hwang Jung Eum: “Best couple 2015” trên trang Daum

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-12-2015 18:06:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

couple thần thánh của lòng em
KMHM là bộ phim của năm luôn í
mong anh chị hợp tác với nhau nữa
lót dép hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-12-2015 18:33:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng hai anh chị
2 anh chị đẹp đôi quá mà
Từ Secret love cho đến Kill me heal me
Mong rằng năm sau anh chị lại đóng cặp cùng nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-12-2015 18:43:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bữa trước cũng có nổ lực bấm chọn kịch liệt nè, hehe
Mà mấy hình trên chị Đẹp nhìn chất quá chị ơi, xinh quá là xinh luôn ý.
Sao hai anh chị lại bưng cái bé hồng dễ thương dữ vậy, muốn fan rụng tim rớt mề đây mà
Thanks Cà Ná nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-12-2015 18:44:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thực sự mà nói cặp đôi diễn với nhau ăn ý lại khiến cho mình cảm giác như thật nhất, ấn tượng nhất chính là anh già và chị đẹp  haizz
Hai anh chị diễn với nhau khiến người ta có cảm giác như hai người họ phải lòng nhau thật, dù ở mỗi phim cách phải lòng và tình cảm theo các loại khác nhau nhưng khi nhìn vào mắt họ luôn thấy người kia. Sẽ luôn thấy mlột người đàn ông có trái tim ấm áp ở đời thực cũng như trong phim của anh già, cũng như sẽ thấy một nữ chính, bi thương có, ngớ ngẩn có nhưng đầy lòng vị tha ở chị đẹp.
Haizz dù sao ngày nào mình cũng vote mà anh chị đc giải thì mình vui lắm muốn khóc quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-12-2015 19:08:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bộ phim ấn tượng nhất từ đầu năm với nội dung và diễn viên xuất sắc và cặp đôi chú Ji Sung- chị Hwang Jung Eum cũng ăn ý và đẹp đôi từ Secret đến KMHM.
Hi vọng 2 người sẽ còn hợp tác với nhau nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-12-2015 19:13:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hahaha, anh già chị đẹp đến cuối năm vẫn hot hòn họt nhá.
Dù Daesang ko về tay anh nhưng ai cũng tự hào vì dấu ấn của KMHM chắc chắc khó lòng phai nhạt.
Cả dàn cast KMHM sau phim đều thành công ko mặt diễn xuất thì mặt đời tư, choa nên nà mình vẫn rất rất rất hải lòng với kết quả KMHM mang lại, hê hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-12-2015 19:27:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng hai anh chị nhé, cặp đôi hoàn hảo mà
Làm sao mà hai anh chị có thể diễn với nhau ăn í nthế cơ chứ
Yêu hai anh chị dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-12-2015 19:32:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ji Sung và Hwang Jung Eum diễn xuất trên cả tuyệt vời, thế mà chẳng được giải gì cả, nội dung phim cũng quá hay, ý nghĩa.
Thế đủ biết giải thưởng bên Hàn không công bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-12-2015 19:36:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim đã rất thích cặp đôi này rồi, đọc phỏng vấn càng mê hơn.
Ji Sung và Hwang Jung Eum có tài nhưng lại khiêm tốn, bình dị.
Có cảm giác Ji Sung nhút nhát nhưng rất nghiêm túc trong công việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-12-2015 20:48:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Oài, sao ta lúc nào cũng là đứa trâu chậm uống nước đục vậy. Ko được ngồi ghế sofa rồi

Ôi cặp đôi thần thánh Jisung-JungEum của lòng ta!!! Best couple ko thuộc về anh chị thì chẳng nhẽ lại trao cho Yona-Rion à?
Cái bình chọn này có vẻ thật công tâm Cà ná nhỉ?

Vẫn vậy, 2 người vẫn dành những lời khen cho bạn diễn của mình >> Quả thật, tình bạn, tình đồng nghiệp giữa JungEum vs Jisung rất tốt đẹp
Đọc bài phỏng vấn của Jisung, nhớ lại quãng thời gian mình đu phim từ những ngày đầu cho tới khi nó thành công và kết thúc, Kill me heal me đã phải trải qua rất nhiều khó khăn. Từ khâu casting cho đến thời điểm phát sóng, và cả những nỗ lực của dàn diễn viên trong quá trình quay phim nữa. Nhưng bộ phim vẫn làm được, vẫn thành công khi truyền tải được tính nhân văn cũng như những bài học ý nghĩa của nó. Và thật đặc biệt khi mà KMHM là điều khiến mình lần đầu đến với Kites
Ta có ấn tượng với câu này trong bài phỏng vẫn vs Jisung
Thật sự tôi muốn được một lần nào đó trong thời gian tới lại được diễn xuất cùng với cô gái tốt bụng ấy.
>> He He, Fan 2 chế đâu??? Tiếp tục nuôi hi vọng cặp đôi thần thành tái hợp nào. Keep calm and wait for JE

Chị của tui, sướng nhá!
Năm nay được 2 anh nam chính cưng thế còn gì, lại còn đại cát với hai tác phẩm thành công. Congratulations, Hwang!!!
Mà có vẻ như bà ý mong được hợp tác chung với chú Ha Jung Woo lắm rồi hay sao mà đi đâu cũng nhắc, thêm Lee Jung Jae nữa >> Làm ta lại phải đi google search
Chị ơi cứ thoải mái nghỉ ngơi bung lụa nhé, rồi sớm quay lại với dự án thật hay vào năm sau nào, em mong

P.s: Yêu Cà ná ghê gớm vì bê News. *cho ôm cái*
Cơ mà yên tâm, chả cần tặng xèng cũng như PR làm gì thì bài phỏng vẫn này cũng sẽ nằm trong khu vip thôi
Tại nhiều người yêu mến anh chị mà >> phí của
Cảm ơn nàng phát lộc nhé

Bình luận

hehe dạo này cày game với ra Ao chơi kèo cũng có tý xèng nên PR hộ anh chệ già :D  Đăng lúc 1-12-2015 09:06 PM
Tiêu hóa rồi không nôn ra được đâu haha =))) Cơ mà nói thật, ko sớm thì muộn như ta cũng sẽ bò vào comt news thôi >> Yêu 2 người thật mà ^^  Đăng lúc 1-12-2015 08:59 PM
thoai đi cô ơi, k có xèng k duoc nằm khu VIP đâu, và cũng k nhảy pệt nhanh vậy đâu. Phí của quá mà, thế zả 2 xu lại đây đi =)))))  Đăng lúc 1-12-2015 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách