Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn diễn viên Chae Jung Ahn: " Khi nhìn vào đôi mắt Hyun Jae, tôi thấy được sự yêu thương mà anh ấy dành cho tôi"

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-9-2015 21:58:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thề luôn là lúc đầu thik CY hơn HJ đấy, cuối ep 16 nhìn chị ý đứng khóc khi nhìn theo ck lúc đưa ảnh vào thiêu sao mà thương thế
Đây cũng là một cp đẹp cơ mà tiếc quá
chắc 2 ép cuối sẽ căng thẳng đây
CY chắc sẽ trả thù cho ck ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-9-2015 22:11:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đang chờ 2 tập cuối đây ạ, hồi hộp chết mất, lúc đầu mình không thích hai anh chị này lắm nhưng càng ngày càng thấy họ đóng thuyết phục
hy vọng sẽ là 1 cái kết đẹp cho các nhân vật, xin biên kịch hãy thương lấy họ mà đừng làm mẹ ghẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-9-2015 22:38:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hồi ep 14 cũng thấy tình cảm của Chae Young đối với Do Jun tự nhiên có chuyển biến bất ngờ.
Ai ngờ là chị ấy khi diễn cũng thấy bất ngờ nên chưa cảm được phải diễn thế nào.
Vậy mà chỉ cần nhìn vào ánh mắt đầy tình cảm của anh Jo Hyun Jae chị ấy đã diễn ngay được.
Thật tiếc khi cuối cùng 2 vợ chồng lại ko thể bên nhau trọn đời.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-9-2015 00:01:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

thật sự thì khả năng diễn xuất của a Huyn Jae thì k cần phải bàn cãi rồi..mỗi tội diễn biến về nv của a ý nhanh quá khiến m hơi hụt hẫng, chuyện tình cảm cũng chưa rõ ràng nên chết ở đây thật là cụt cảm xúc
thks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-9-2015 00:45:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Công nhận thì vai diễn của anh ác thật, giết hại bao nhiêu người, anh phải đền tội là đúng nhưng mà chết tức tửi vậy thì cũng nhanh quá. Anh thật sự rất đáng thương, do cách đối xử của người lớn trong quá khứ mà biến anh thành con người mưu mô của hiện tại, lúc nhỏ anh rất chân thật và sống tình cảm, thương yêu em gái hết mình thật đáng buồn vì thiếu tình thương mà anh dần vô cảm, căm ghét em gái và vô cùng thủ đoạn. Tình cảm anh dành cho vợ mình cũng thật sự rất đau lòng. Đáng lẽ bác biên kịch nên cho anh ở tù hay gì đó để anh dằn vặt và nhận ra lỗi sai của mình, cái chết của anh thật sự rất bất ngờ và không đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-9-2015 02:34:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Em cũng coi phim chỉ vì anh ma chị

Hôm qua coi tập 16 xong biết anh chết đã tự nhủ là xong không cần coi tiếp nữa, anh chết cũng không thấy hứng thú mà coi

Nói chứ thấy anh chết hơi bị hụt hẫng chị chưa kịp gặp lại nói lời yêu anh cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-9-2015 07:40:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh Jo diễn nhập tâm và hay đến nỗi chỉ cần nhìn vào ánh mắt anh mà chị Chae tự động bị cuốn theo luôn dù trước đó vì chuyển biến tâm trạng nhân vật của chị hơi nhanh mà chị chưa cảm được cách diễn.
Mà phim đã được làm thêm 2 tập sao tình tiết khúc cuối vẫn được đẩy nhanh quá vậy nhỉ.
Chưa kịp cho 2 vợ chồng được gặp lại nói lời yêu thương nhau đã khiến cho anh phải nhận cái chết rồi.
Tiếc vì 2 tập cuối ko được xem anh diễn cảnh tình cảm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-9-2015 10:05:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

canithinkabtu gửi lúc 25-9-2015 10:21 PM
Ngoài couple chính của phim thì couple đây cũng rất xứng, trai tài gái sắc

Hơn thế n ...

lần đầu xem film anh ý đóng vai phản diện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-9-2015 10:06:49 | Chỉ xem của tác giả
subill178 gửi lúc 25-9-2015 10:37 PM
Phải công nhận í, mắt của ảnh nhìn rất rất "tình" )) Trìu mến mà ấm áp nữa, giả ...

phải công nhận là anh ý đóng vai phản diện hay chính diện đề hay cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-9-2015 10:07:54 | Chỉ xem của tác giả
hoahk gửi lúc 25-9-2015 10:51 PM
Huhu xem đến tập 13 là mình bị thích đôi này hơn đôi chính. Giờ anh có kết thúc n ...

couple này củng dễ thương ko kém couple chính lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách