Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn diễn viên Chae Jung Ahn: " Khi nhìn vào đôi mắt Hyun Jae, tôi thấy được sự yêu thương mà anh ấy dành cho tôi"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-9-2015 17:08:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

couple này nhìn trong phim tình cảm quá ah
tập này phải chia tay Do Jun rồi ah
sắp phải chia tay phim nữa rồi
mong film sẽ có happy ending và rating cao ah
tks b tran new ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-9-2015 17:38:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

hay quá thích bộ phim quá
thích anh hơn qua từng dự án phim
thích anh nhiều nhiều
mong chờ tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-9-2015 18:05:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

càng xem càng thích cặp đôi này hơn cả cặp đôi chính
một ánh mắt biết nói thì khỏi bàn về độ diễn xuất của anh rồi
sắp kết thúc rồi, buồn ghê. nhưng dù sao thì cũng cám ơn tất cả các diễn viên cũng như nhân viên đã mang đến cho mọi người một bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-9-2015 18:35:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hyun Jae thì chuyên nghiệp rồi còn gì, tự nhiên nhớ 49 ngày quá đi mất .

"Chỉ hận thời gian vội vã chảy trôi."
Nếu họ nhận ra nhau sớm hơn thì tốt rồi, thời gian cuộc đời suy cho cùng cũng không biết là ngắn hay là dài.

Không ngỡ rằng cuối phim nhân vật của oppa phải chết, cứ nghĩ là sẽ có hàn gắn và rồi cải thiện mối quan hệ anh em...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-9-2015 18:42:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nói thật thì ở bộ phim này xây dựng diễn biến tình cảm giữa các nhân vật hơi nhanh thì phải. Ngày trước thì nhiều người Tae Hyun và Yeo Jin đến với nhau khá nhanh và lần này cũng vậy nhân vật Chae Young và Do Jun cũng thế. Bình thường thì ở những tập trước Chae Young rất ghét và thậm chí là muốn mau chóng thoát khỏi ông chồng mà mình không có chút tình cảm nào. Vậy mà ở tập 14 khi Do Jun mất hết tất cả Chae Young đã chuyển biến tình cảm đột ngột quay qua thương cảm và bắt đầu hướng đến Do Jun. Và cả tập 16 cũng vậy ngay khi Do Jun bị giết và khi đưa tiễn người chồng về thế giới khác thì thấy xuất hiện trong ánh mắt Chae Young sự hận thù dành cho Yeo Jin. Nói thật thì tình cảm của Chae Young dành cho Do Jun chưa nhiều đến mức cô ấy hận Yeo Jin như vậy (mặc dù ánh mắt ấy không phải hoàn toàn vì Do Jun mà có cả mối hận vì Yeo Jin xem thường mình và bố mình). Và thậm chí xây dựng tình tiết Do Jun chết như thế theo mình cũng hơi sớm và có chút phi lí. Làm sao một người đa nghi như Do Jun sau khi nghe Tae Hyun giải thích rõ hoàn cảnh nguy hiểm đang chờ đợi mình và có cả người vợ đang chờ mình bên cạnh trực thăng nhưng anh ta không chọn cách chạy về phía vợ mà lại chọn cách chạy về phía những người do chủ tịch Dae Jung phái tới chứ. Thật sự thì cảnh này hơi bị vô lý. Ngoài một số tình tiết trên thì diễn biến khác và diễn xuất của các nhân vật thật sự ấn tượng. Có chút hối tiếc vì nhân vật Do Jun đã phải chết, để cho anh ấy còn sống và hối hận về hành động của mình có phải hay hơn không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-9-2015 19:07:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mới xem tập mới nhất của phim nhìn anh chết mà đau lòng quá
dù ko muốn nhưng vẫn muốn chị vợ trả thù cho anh
phim này KTH quả thật độc ác quá
còn 2 tập nữa hy vọng chị sẽ quay về với bản tính như xưa
đừng bị sự trả thù làm cho mù quáng nữa
hy vọng sẽ có cái kết thật đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-9-2015 19:37:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chưa coi phim này nhưng mà nghe đến nhân vật phản diện cũng phản hồi tốt là ok rồi
thấy vai của chị chae jung ah có vẻ nhập nhằng nhỉ
được cái phim thành công ngoài cặp đôi nam nữ chính thì sự nghiệp đóng phim của mấy anh chị còn lại cũng khởi sắc hơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-9-2015 20:45:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình chưa coi xong phim mà đã biết kết cục của anh bạn phản diện nên thấy hơi buồn, vì mình muốn tự cảm nhận hơn. Tuy nhiên vì xem tin tức các bạn đã đưa rồi mình vẫn cảm ơn các bạn nhiều.
cố gắng coi hết bộ phim để ủng hộ các thành viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-9-2015 21:31:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Khi anh Jo Hyun Jae thể hiện tình cảm thì đúng là nhìn vào đôi mắt của anh ấy sẽ tràn ngập tình yêu.
Tội nghiệp anh, mới cảm nhận được sự yêu thương của vợ ở tuần trước thì tuần này đã chết mất tiêu.
2 tập cuối rồi ko biết Yong Pal sẽ kết thúc thế nào nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-9-2015 21:41:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ngoài anh Joo Won thì chị Chae Jung Ahn vs anh Jo Hyun Jae cũng là những người mình thấy quá hợp vai trong phim. Tiếc cho cái chết của anh Do Jun trong phim quá, đáng ra nên để cho 2ng này sang nước ngoài khi đã hiểu đc tình cảm của nhau . Nhưng biên kịch có dụ ý của biên kịch nên mình chờ mong 2 tập cuối phim, hi vọng sẽ  ko để m.n thất vọng !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách