Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sheepy016
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn ảnh đế Chung Hán Lương tại LHP quốc tế Thượng Hải 18.6.2016

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-6-2016 09:09:45 | Xem tất
Chúc mừng Chung ca rinh giải về nhà
Mới 4x thôi mà có già gì đâu, có giải là vui rồi tuổi tác không thành vấn đề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 09:33:50 | Xem tất
Thật ra làm diễn viên ai chẳng mong có đc những giải thưởng danh giá để khẳng định mình
Em biết anh ko sân si địa vị nhưng anh đạt đc giải thế này em mừng lắm
Thật sự rất vui và tự hào về anh
Mong chờ những giải thưởng sau này của anh
Chaiyo Xiao Wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 09:50:06 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng anh iu. Coi video lúc anh nhận giải với lúc khoe giải ở hậu trường đủ hiểu anh vui mừng và hồi hộp ntn. Làm em cũng thấy vui lây nữa. Anh nhận giải này xứng đáng lắm luôn. Luôn ủng hộ anh. Thực sự em chỉ mong anh có thể làm những gì anh thích, theo đuổi những gì anh đam mê, bởi được thấy anh vui, sống hết mình vì nghệ thuật như vậy là em cũng vui rồi. Ko muốn anh phải khổ não để phải cân bằng giữa thương mại hay nghệ thuật như vậy. Hic!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 14:05:13 | Xem tất
Hix , cố gắng bao nhiêu cuối cùng cũng có thành công bước đầu
Hi vọng đây sẽ chỉ là bước đệm để đi xa hơn nữa,
Chờ thêm nhiều phim đặc sắc của anh già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 14:50:49 | Xem tất
Chúc mừng anh ! Cuối cùng tài năng của anh cũng được tất cả mọi người công nhận.
Giair thưởng đến với anh hơi trễ so với những công sức , những khó khăn mà anh đã trải qua nhưng nó lại hoàn toàn xứng đáng. Và ở tuổi này khi nhận giải người ta đều sẽ tâm phục khẩu phục là giải thưởng là do thực lực tài năng của anh chứ không phải do vận may hay nhan sắc ( mặc dù cái nhan sắc đấy thật là đáng ghen tị mà).
Mong anh trên con đường sự nghiệp diễn xuất này càng đi càng xa , càng đi càng rộng mở .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 16:52:07 | Xem tất
Chúc mừng anh yêu đã có thành công bước đầu ở mảng movie nhé. Ngay từ trailer đầu tiên của phim em đã biết anh làm rất tốt rồi mà. Giờ thì mọi ng đều công nhận tài năng của anh ở mảng này. Hi vọng ngoài việc là ngôi sao hạng A mảng truyền hình, anh cũng sẽ trở thành ngôi sao hạng A mảng điện ảnh nữa. Thành công của anh là thành công của tụi em, niềm HP của anh là niềm HP của tụi em. Nhưng cũng nhớ giữ gìn sức khỏe anh nhé.Yêu lắm luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2016 12:35:02 | Xem tất
Chúc mừng 'nam thần' đã giành được danh hiệu ảnh đế đầu tiên trong đời.
Anh trả lời phỏng vấn rất hóm hỉnh.
Tks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 10:43:00 | Xem tất
Ngày xưa thích anh vì nhan sắc, nhưng cái thời cuồng nhan sắc qua lâu rồi, ngày càng thấy anh hấp dẫn từ xương tủy tỏa ra. Cách anh trả lời phỏng vấn cũng rất thật, rất thú vị. Nhớ anh rồi đó. Hè này có nhiều phim coi rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-6-2016 18:08:53 | Xem tất
Chúc mừng Chung ca, Trong bối cảnh khá hẹp, sự tương tác 3 người kéo dài từ đầu phim đến cuối đòi hỏi kỹ năng dx, ngôn ngữ cơ thể, xử lý linh hoạt cao trong các tình huống. Nhưng ka đã làm rất tốt.
Cứ thế tiến lên nha, đây mới là khởi đầu thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2016 22:22:52 | Xem tất
Hồi đóng Cố Tích Trào trong Nghịch Thủy Hàn dìm hẳn Trương Trí Lâm luôn mà , đóng TLBB là 1 sai lầm, sai lầm từ mọi phía .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách