Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1922|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Phim truyền hình mới Fight My Way hé lộ ảnh hậu trường đầu tiên của Park Seo Joon và Kim Ji Won

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2017 15:45:32 | Xem tất |Chế độ đọc

Các diễn viên chính, Park Seo Joon và Kim Ji Won, trong bộ phim truyền hình sắp tới của đài KBS2- Fight My Way đã hóa thân thành một cặp đôi bạn bè trong cảnh cắt đầu tiên.

Park Seo Joon vào vai Ko Dong Man và Kim Ji Won trong vai Choi Ae Ra, hai người là bạn thân của nhau và luôn phải tranh đấu với những vấn đề mà mỗi người gặp phải. Trong một lần giải quyết vấn đề họ vô tình dựa vào nhau. Liệu họ sẽ phát triển từ tình bạn thành tình yêu như thế nào?

Fight My Way là một bộ phim tình cảm kể về quá trình trưởng thành của những người trẻ hiện đại, họ thiếu những kỹ năng để thành công trong xã hội và lựa chọn cách sống riêng của mình. Bộ phim sẽ lên sóng vào tháng 5.

Source: allkpop
Cre: heocute1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 15:53:25 | Xem tất
Trông chị JW ốm đi nhiều quá hay là do góc chụp nhỉ? Diện đồ cô dâu xinh thật.
SJ như lãng tử vậy cool ngầu hết biết ) nhìn đẹp đôi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 16:17:52 | Xem tất
chị Ji Won tóc ngắn trong HDMT hay để tóc dài gì đều đẹp hết :3 tóc dài lần này trông còn trẻ ra nữa ông Dồi lúc nào chả bảnh :v kiểu ăn mặc cũng cá tính, dc cái quả đầu ko còn dìm hàng anh chủ nữa chứ như quả đầu trong Hwarang hay quả đầu Sushi trong She Was Pretty thì cạn lời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 16:18:19 Từ di động | Xem tất
Trời ơi hóng dã man . 2 đứa nó chỉ ngồi cạnh nhau mà đã gây thương nhớ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 16:50:59 Từ di động | Xem tất
Gọi hai đứa là cặp đôi Kimpap cũng được đấy, gọi lái theo họ của hai đứa là Kim-Park mà cũng vì giữa khung cảnh lãng mạn này tui lại lia thấy 2 gói cơm cuộn cạnh hai đứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 18:12:26 | Xem tất
Ôi Seo Joon ngày càng đẹp trai ra ấy, hay là vì góc nhìn nhỉ hóng dự án mới của hai anh chị, nhìn đẹp đôi quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 19:11:46 | Xem tất
Trông hai người thật đẹp đôi, tươi trẻ, mong dự án phim thành công , thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 21:34:29 | Xem tất
Mới tung hình ảnh đầu tiên mà đã thấy tim xốn xang vì đôi trẻ rồi
Sao mà lại đẹp đôi đến thế, mong là 2 bạn sẽ ăn ý giống như hình
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 21:58:08 | Xem tất
Thấy giới thiệu nội dung fim này tự dưng nhớ đến "9 end 2 out" của Soo Ae và Lee Jung Jin một thời làm mình mê mẩn, càng xem lại càng thích thú.
Couple chính Kim _Park nhìn đẹp đôi vãi. Hy vọng phim mới này thật thành công để mình theo đến ep cuối cùng, đừng như She was Pretty.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 23:48:32 | Xem tất
Nhìn ông Dồi trông đúng chất nghèo rồi ), nghèo rớt mùng tơi luôn. Hóng phim của oppaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách