Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 954|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phim điện ảnh sắp tới của Siwan "The Merciless" được mời tham dự Liên hoan phim Cannes 2017

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Siwan sẽ đến Cannes, Pháp để tham dự Liên hoan phim Cannes 2017!

Bộ phim sắp tới của anh ấy "The Merciless", được đạo diễn bởi Byun Sung Hyun, có sự góp mặt của diễn viên kỳ cựu Seol Kyung Goo, Kim Hee Won và một số diễn viên khác, được mời đến dự buổi trình chiếu nửa đêm tại Liên hoan phim quốc tế, dự kiến diễn ra ​​từ ngày 17 đến 28 tháng 5 năm nay.

Sau khi có tin về lời mời, Siwan đã phát biểu thông qua công ty quản lý Plum Entertainment: "Thậm chí tôi chưa bao giờ dám mơ tới Liên hoan phim Cannes. Tôi chỉ là một diễn viên tân binh bị choáng ngợp bởi cảnh hành động khi diễn xuất. Có thể mô tả cơ hội được mời đến Cannes của "The Merciless" là may mắn đến từ thiên đường. Tôi chỉ ước rằng có nhiều người sẽ thích "The Merciless", bộ phim đã cho tôi quãng thời gian tuyệt vời."

Những bộ phim Hàn Quốc tham dự Liên hoan phim Cannes năm nay gồm có The Merciless, Okja, được đạo diễn bởi Bong Jun Ho, có sự tham gia của Tilda Swinton, Jake Gyllenhaal,..., The Villainess do Kim Ok Bin và Shin Ha Kyun đóng chính, đạo diễn Hong Sang Soo của 2 phim Afterward và Claire's Camera do diễn viên chính Kim Min Hee, và phim Director Kim cùng với Interview: Sorry Day

Source: allkpop
Vtrans: heocute1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-4-2017 15:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Si Wan có dịp bước chân lên thảm đỏ "Liên hoan phim Cannes"
Mong là anh có thể tham dự được, với tài năng diễn xuất của bản thân thì anh sẽ có cơ hội thôi
Hình như nội dung phim có liên quan đến thế giới ngầm, nhân vật của Si Wan cũng k vừa đánh đấm ác liệt mà sao nhìn mặt anh vẫn baby quá ( dễ chết vì mấy nhân vật badguy này lắm )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-4-2017 17:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Siwan đã có cơ hội tham dự liên hoan phim lớn, mong phim sẽ được nhiều người yêu thích,thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-4-2017 17:39:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Siwan nhé, được tham dự liên hoan phim Cannes là một vinh dự và thành công vô cùng to lớn đấy hy vọng anh sẽ có nhiều tác phẩm thành công như vậy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2017 18:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa chúc mừng  Siwan nhé
Mong sự nghiệp của  Siwan ngày càng phát triển nhé
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2017 19:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Xin chúc mừng đoàn làm phim
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-4-2017 20:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Siwan và "The Merciless" sẽ tham dự liên hoan phim Cannes
Phim chưa ra rạp đã có tin vui rồi nhé
Chúc mừng Siwan , chúc phim hay
thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-4-2017 22:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Siwan và The Merciless được vinh dự tham dự liên hoan phim Cannes
Hy vọng sự nghiệp của anh ngày sẽ càng đi lên
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-4-2017 22:40:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Siwan và đoàn phim nha. Được đến liên hoan phim Cannes đúng là một vinh dự lớn.
Mình cũng hy vọng bộ phim sẽ được nhiều người yêu thích.
Cảm ơn bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-4-2017 22:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng đoàn film nhé
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách