Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

Phim điện ảnh “Goonghap” tổ chức lễ cầu may cùng buổi cắm trại 2 ngày 1 đêm. “Công chúa” Shim Eun Kyung hướng về phía “thầy tướng” Lee Seung Gi hát, “Oppa, anh là người đàn ông của em”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-9-2015 00:11:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Hai bạn trẻ dễ thương không chịu được , bị thích bạn Eun Kyung từ hồi Chiếc bánh đậu đỏ, Những bà nội trợ vui nhộn , đến Miss Granny, nên rất mong đợi lần hợp tác này của bạn với cụ Gi
Mà đoàn làm phim cũng hay ghê hén, còn đặc biệt chọn ngày như vậy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 00:12:15 | Xem tất
hóng phim quá, bao giờ mới công chiếu đây
thích bài hát Because you're my woman lắm luôn, nghe đi nghe lại không thấy chán
cơ mà chị Shim Eun Kyung cũng nhanh trí quá ha, đổi luôn thành oppa chứ không hát nguyên gốc Seung Gi còn vui ra mặt chớ
cmas ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 00:21:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Gì chứ bạn Eun Kyung thì tự nhiên dễ thương khỏi nói rồi
lần đầu đóng cặp k biết thế nào đây
EK quen mặt màn ảnh rộng rùi
anh Gi thì gần đây có Yêu phải nàng lắm chiêu đóng với Moon Chae Young thì phải
hóng fim này lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 00:22:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Ai nghĩ ra việc tổ chức cắm trại để gắn kết mọi nhân viên trong đoàn hay quá vậy
Bài này của Gi béo một thời mình repeat liên tục trong ipod ấy
Hnay chàng được làm nhân vật chính, lại được nghe chị xinh đẹp hát cho nữa nên phownr lắm ấy
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 00:42:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Nóng ghê ý cặp này dễ thương quá
Mong đến ngày chiếu phim quá thôi hy vọng là có thành tích tốt vì lâu lâu ổng ms đóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 01:00:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Đoàn làm phim này sang ghê nhỉ.
Trước giờ chỉ biết đoàn phim tổ chức lễ cầu may trước khi quay thôi.
Đằng này còn làm cả buổi cắm trại để kết nối tinh thần nhân viên với nhau nữa.
Mọi người được vui chơi vui vẻ và 2 diễn viên chính phối hợp biểu diễn ăn ý thế kia sau này quay phim chắc cũng sẽ gặp nhiều thuận lợi.
Chúc bộ phim sớm hoàn thành và sớm ra mắt khán giả.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 01:14:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

LSG dường như bây giờ tập trung đóng movie nhỉ, ko đóng drama mấy nữa. Có lẽ đóng movie dễ thở hơn, đóng drama kiểu cuốn chiếu mệt mỏi vô cùng

Bé Shim Eun Kyung thì ko hiểu có phải vì lần đầu tiên nhìn thấy em là trong phim Miss Granny ko mà ấn tượng của mình về em là ngoại hình của em trông hơi quê, công thêm cách ăn mặc nữa nên ấn tượng ấy mãi ko xóa đc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 01:20:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Nội dung phim nghe có vẻ hấp dẫn quá ! Thuật tướng số và xem quẻ rất hay, sẽ mang đến cho phim nhiều thú vị đây.
Thật sự thì mình không thích coi Seung Gi đóng cổ trang lắm, vì thấy khuôn mặt của Gi không hợp với cổ trang, Gi lên phim thời hiện đại trông đẹp hơn nhiều. Nhưng nghe nội dung như vầy cũng khá lạ và thú vị, nên sẽ hóng phim thôi.
Đoàn phim đã chọn ngày rất tốt để quay như vậy thì mong là phim sẽ quay được thuận lợi và khi công chiếu cũng thành công rực rỡ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 08:09:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Tuyệt vời ông mặt trời
Ai xem bà ngoại tuổi 20 mươi thì thấy bạn Shin Eun Kyung nài hơi bị dễ thương và cá tính ghê. Có mẹ hộ tống nữa chứ, mới 21 tuổi thôi mà   À bạn nài đoạt giải Baeksang 50th nữa chứ! tuổi trẻ tài cao, tại hạ ngưỡng mộ, ngưỡng mộ
Cụ mình tham gia moive nài thì ngon ăn rồi. Hình ảnh như ni đóng dày thế kia. Ài gừ, không thể chờ hơn được nữa. nhanh nhá, 3 tháng nữa lại ra rạp hóng ~ ~ ~
Cám ơn chủ thớt dịch tin nhá! Nghe giống tin hện hòa ý. Vừa đọc vừa tủm tỉm cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 08:14:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

hóng phim mới của Gi béo quá
hi vọng phim lần này sẽ thành công hihi
cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách