Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phim điện ảnh “Goonghap” tổ chức lễ cầu may cùng buổi cắm trại 2 ngày 1 đêm. “Công chúa” Shim Eun Kyung hướng về phía “thầy tướng” Lee Seung Gi hát, “Oppa, anh là người đàn ông của em”

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-9-2015 21:38:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

2 anh em thể hiện sự ăn ý và ngọt ngào như thế mà ko thấy ai trêu chọc gì nhỉ.
Đọc thôi mà cũng thấy rất ngọt rồi, hơi giống mấy cảnh trong các drama lãng mạn của Hàn.
Sắp tới quay phim sẽ rất vất vả, chúc 2 anh em hợp tác ăn ý và giữ gìn sức khỏe thật tốt.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-9-2015 21:44:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

thích cả Gi và bạn Shim ý, 2 người đều đáng yêu và diễn xuất tốt
Quay xong cả rồi, tổ chức cắm trại luôn, hoành tá tràng quá đi.
Bé Shim hát hay lắm đó, hồi trong Miss Granny là đã ghiền rồi. anh Gi có người đẹp hát tặng sướng nha
mong phim sẽ đạt doanh thu phòng vé thật cao, và mong là sẽ chiếu ở VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-9-2015 22:03:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Oài! cô nàng Shim Eun Kyung có vẻ là cô nàng vui tính dễ thương lại còn rất biết"tùy cơ ứng biến" nhỉ?
Thì ra giờ mới biết người ta quay 1 bộ phim cũng quan tâm đến việc xem ngày nữa đấy,chung qui cũng là cầu mọi sự tốt đẹp..
Cầu chúc cho bộ phim gặt hái thật nhiều thành công,mọi sự sẽ thuận buồm xuôi gió nhé!
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-9-2015 22:06:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hình như đây là tác phẩm điện ảnh thứ 2 của cả Lee Seung Gi và Shim Eun Kyung thì phải. Cả hai đều là những diễn viên trẻ có thực lực của thế hệ 8X, 9X. Tuy là tuổi đời nhỏ hơn Lee Seung Gi nhưng nếu xét về tuổi nghề thì Shim Eun Kyung chắc không hề thua kém đầu vì cô ấy đã đóng phim hồi còn là diễn viên nhí mà. Ngày trước chỉ ấn tượng với cô bé này là một diễn viên nhí nhìn dễ thương và cá tính khi đóng vai lúc bé của chị Choi Kang Hee trong phim "Chiếc bánh ngọt ngào" thôi nhưng mà giờ sau khi Shim Eun Kyung trở lại với phim ảnh sau khi du học về thì cách diễn của cô ấy trưởng thành hơn rất nhiều. Nghe cái tựa phim thì có vẻ đầy là một bộ phim hài hước và hi vọng cả hai sẽ tạo thành một cặp đôi dễ thương trong lần hợp tác này. Tác phẩm này cũng là tác phẩm nằm trong chùm phim về thuật xem tướng và bộ phim trước đó cũng đã có doanh thu phòng vé rất tốt và có lẽ bộ phim lần này cũng sẽ  như vậy. Chúc cho việc quay phim và khởi chiếu được thuận lợi và thành công.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-9-2015 22:08:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hay quá cặp đôi này mà hợp diễn thì nhí nhố hài hước phải biết đây! Có Gi béo đã đủ bảo chứng phòng vé rùi giờ lại công thêm ss Shim lẫn cầu may thế này thì sẽ thành công vang dội lắm đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-9-2015 22:11:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Nhìn ảnh thấy ẻm Shim khác quá nhỉ. Chắc tại quen nhìn em ấy để lộ tí trán, giờ em í che hết chán đi nên nhìn lạ cũng là chuyện thường .
Hóng phim này, vì có rể quốc dân ^^, quan trọng hơn là mình mê mệt em Shim. Chưa kể đọc nội dung đã thấy hấp dẫn quá rồi. Hiazzz, tổ chức buổi cắm trại thế này thì đoàn đầu tư quá lun  ^^.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-9-2015 22:21:40 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị trông đẹp đôi quá
Thế này lên phim còn hết ý nữa
Mong đợi phản ứng hóa học giữa 2 người, chắc ngọt ngào chết lun
Chúc đoàn làm phim sẽ có quá trình ghi hình thuận lợi và may mắn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-9-2015 22:25:48 | Chỉ xem của tác giả
Hợp tác với Shim Eun Kyung là chuẩn đấy
Bạn này tuy còn trẻ nhưng khá có tiếng bên mảng movie, cân  Miss Granny với ẵm ngay giải thưởng lớn cơ mà
Tuy cái Nodame fail thảm hại không có nghĩa là bạn ấy diễn ko giỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-9-2015 22:38:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

dạo này anh Lee seung Ki bận rộn tới tấp à,
đi show nè, đóng phim điện ảnh với cả cái kế hoạch phim truyền hình gì ấy nữa.
làm nhiếu nhưng phải nhớ giữ gìn sức khỏe nhen Ki già,
hóng mọi dự án của anh và luôn mong nó sẽ thật thành công.
thanks bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-9-2015 22:57:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thật sự thì chưa xem nhiều phim của em Shim Eun Kyung này.
Cái drama với Joo Won em đóng lần trước, vì xem phim ko thích lắm nên cũng ko để ý nhiều đến em.
Nhưng thấy hình như em là một diễn viên tài năng, rất được nhiều người khen.
Hai anh em đã quen nhau lâu chưa hay đây mới là lần đầu hợp tác mà biểu diễn ăn ý với nhau thế.
Chúc cho phim điện ảnh lần này của 2 anh em đóng sẽ đạt được nhiều thành công.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách