Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phiên bản bia đặc biệt Song Joong Ki đã có mặt ở Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-5-2016 07:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Vụ in hình lên lon bia này làm mình nhớ ngày xưa mình cũng mua Chocopie vì có in hình anh trên đó chứ thật ra chẳng thích ăn. Sau khi ăn xong thì cắt hết hình anh giữ lại trước khi đem quăng cái hộp đi, đến giờ vẫn còn một lô hình ở nhà
Từ sau DOTS mức độ xuất hiện trên quảng cáo của anh nhà thật dày đặc, hiệu quả từ quảng cáo chắc lớn dữ lắm. Chúc mừng anh. Hy vọng tác phẩm kế tiếp của anh cũng có sức nóng không thua gì DOTS nhé.
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-5-2016 07:58:09 | Chỉ xem của tác giả
Không có gì là anh chàng này không thể bán được, vì mọi thứ mà anh ấy chạm tay vào thật sự như hóa vàng

fan Hàn thích thật. tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-5-2016 10:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn có ít nhất 1 lon bia version Song Joong Ki để "thưởng thức từng giọt", sau còn cái lon thì giữ lại ngắm chơi chơi
Đúng là cái gì ảnh chạm tay vào là khiến người ta muốn hốt hết sản phẩm về ngay được.
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-5-2016 14:12:46 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha, hay thiệt chứ, nhìn lon bia in hình SJK mình lại nhớ ngày xưa các hãng kẹo ở VN in hình Hoàn Châu Cách Cách, ăn kẹo rùi giữ lại vỏ kẹo
Cơ mà công nhận Ki lên hình quảng cáo lung linh quá, công nhận nếu mà vừa uống bia nhâm nhi từng giọt vừa ngắm trai đẹp thì cũng đáng giá đấy nhỉ? Có ai sang Hàn ko cho tớ nhờ ship 1 lon bia với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-5-2016 15:10:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bia này uống xong còn mất công giữ vỏ, nỡ lòng nào quăng big boss vào thùng rác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-5-2016 10:07:01 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thế kia thì ai chả muốn mua chứ, có bao nhiêu bia e mua hết )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách