Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2399|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phiên bản bia đặc biệt Song Joong Ki đã có mặt ở Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau tuyên bố gần đây về việc Song Joong Ki sẽ làm người mẫu đại diện cho Hite, người hâm mộ đã liên tục yêu cầu hãng về một dòng bia đặc biệt dành riêng cho anh chàng này. Và Hite, chắc chắn sẽ thực hiện yêu cầu đó, bằng cách cho ra một phiên bản đặc biệt Song Joong Ki trong thời gian giới hạn, với hình ảnh của Song Joong Ki và thông điệp "Be happy" từ anh ấy.

Không có gì là anh chàng này không thể bán được, vì mọi thứ mà anh ấy chạm tay vào thật sự như hóa vàng. Hite đã tung ra phiên bản giới hạn bia Song Joong Ki - "Hite Extra Cold" sẽ được bày bán ở các cửa hàng đến hết tháng 6 này. Mặc dù đã thống trị thị trường beer và soju trong nước, Hite hy vọng doanh số sẽ còn cao hơn nữa "Chúng tôi hy vọng cả khách hàng trong và ngoài nước đều thích dòng bia nhẹ và dễ uống này của chúng tôi qua phiên bản đặc biệt này,", giám đốc marketing của công ty cho biết.

Chắc chắn là các fan của Song Joong Ki sẽ thưởng thức từng giọt rồi.

Cre: kpopfighting
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2016 15:00:08 | Chỉ xem của tác giả
À thế hóa ra đây là lí do mà mỗi lần Big Boss đến nhà bác sĩ Kang đều mua cả đống bia, xong rồi khiu ra uống từng lon từng lon + nói nhảm mà không hành động chi cả phải không?
P/s: Hận

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2016 15:09:31 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, đúng là những thứ Ki đụng vào đều hóa thành vàng hay sao í.

Bia Hite bình thường đã quá đắt đỏ, hơn 80k/lon giờ mà in hình Ki chắc lên 1 triệu/lon mất

Bia này mà pha với rượu sochu, uống ngon phải biết ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2016 15:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Hình như đây là cũng thương hiệu bia rượu nổi tiếng của Hàn Quốc hay sao đó vì xem mấy phim thấy uống bia này thì phải. Hàn Quốc có bia này với bia Cass đúng không nhỉ? Đây cũng là sản phẩm quảng cáo trong phim DOTS nên thấy mấy cảnh nhân vật trong phim uống bia đều uống loại này nhất là Big boss và người đẹp, cứ mỗi lần đến nhà người yêu là boss lại vác cả đống bia đến, còn không thì trong tủ nhà nàng cũng cả khối bia này. Với phiên bản bia đặc biệt này có lẽ công ty sẽ kiếm được bộn tiền đây nhưng sao không ra sớm tí nữa thời điểm phim đang phát sóng có lẽ còn thu được nhiều hơn nữa đấy. Cơ mà bia đắt thật đó khoảng hơn 80 ngày/lon mắc hơn cả Heneiken nhỉ?

P/S: Đùa chứ mua phiên bản này uống xong chắc trong nhà còn có thêm 1 mớ lon chất đống luôn vì ai mà nỡ đi vứt lon bia có mặt anh chàng Song Joong Ki đang cười hớn hở thế kia chứ. Để dành làm kỉ niệm lâu lâu còn đem ra ngắm. Lúc đang mệt mỏi mà thấy cái khuôn mặt này là mọi thứ không vui đều tan biến hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2016 15:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn là các fan của Song Joong Ki sẽ thưởng thức từng giọt rồi.

Hehehehe thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2016 16:01:13 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi thiệt mà như giỡn chơi vậy trời
In cái mặt anh lên đó rồi fan nữ uống xong nỡ lòng nào mà vứt đi kia chứ
Bên Hàn hình như bia này với Cass là siêng chi tiền cho quảng cáo lắm luôn hay sao ấy nhỉ xem phim hay thấy dễ sợ

Bình luận

Ối dzồi ôi đắt dzữ vậy luôn á hả bạn? :v Vậy chắc giống 333 với Heineken ở mình  Đăng lúc 26-5-2016 04:20 PM
Bia Cass giá rẻ bằng 1 nửa của Hite =))))  Đăng lúc 26-5-2016 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2016 16:17:33 | Chỉ xem của tác giả
marty_p gửi lúc 26-5-2016 04:01 PM
Trời ơi thiệt mà như giỡn chơi vậy trời
In cái mặt anh lên đó rồi fan nữ uống x ...

Ối dzồi ôi đắt dzữ vậy luôn á hả bạn? :v
Vậy chắc giống 333 với Heineken ở mình

Bình luận

Chồi ôi mấy chị ơi xóa cmt ở chỗ nào vậy ạ em bấm nhầm giờ muốn xóa mà không biết xóa ở đâu hết huhu  Đăng lúc 26-5-2016 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2016 18:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Giờ có cả bia Song Joong Ki cơ à
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2016 19:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Thần linh ơi, anh lên lon bia thế này á
Hình như chưa thấy ai lên lon bao giờ thì phải á
Thế này mà uống cái gì, ngắm hết ngày
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2016 22:14:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái vụ hình nghệ sĩ lên bìa sản phẩm thì mình từng đọc một bài báo thấy nhà SM có làm rồi. Cái này chắc tương lai sẽ mở ra một trào lưu marketing mới trên thế giới đây. Riêng Ki, dạo này sau DotS thì hot quá rồi. Chúc mừng anh lên lon bia ha ^^ Các nàng 20 30 bên Hàn chắc sẽ thích lắm, các anh thì...chắc bạn gái thích nên dù ganh tỵ với Ki thì cũng phải uống bia Ki để chiều lòng bạn gái thôi . Trong phim cũng hay thấy các anh đắp mặt nạ, mai này nhỡ đâu lại thấy Ki hay chị SHK lên bìa bịch mặt nạ rong biển nào đó ko chừng

Bình luận

Đã lên rồi bạn nhé. Mặt nạ 7 ngày trong tuần của Forencos có 7 hình của Ki đó :))))  Đăng lúc 27-5-2016 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách