Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1125|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phát sốt với loạt ảnh cực dễ thương của Lay (EXO) bên đàn anh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[B] Lay (EXO) đã chia sẻ loạt ảnh nhí nhố bên các "ca ca" của mình cùng lời nhắn tràn đầy tình cảm ngay sau khi đóng máy chương trình "Thử thách cực hạn". [/B][/SIZE]
Show truyền hình phim hanh dong "Thử Thách Cực Hạn" sao Han do Lay (EXO), La Chí Tường, Tôn Hồng Lôi, Hoàng Bột, Huỳnh Lỗi, Vương Tấn cùng nhau tham gia vừa chính thức đóng máy khép lại mùa một. Ngay lập tức, Lay (EXO) đã chia sẻ loạt ảnh nhí nhố bên các "ca ca" của mình cùng lời nhắn tràn đầy tình cảm.

[I]Lay (EXO) chia sẻ loạt ảnh chu môi nhắng nhít cùng với các "ca ca" của mình[/I]

Trên Weibo của mình, Lay viết: "Ba tháng qua thật ngắn ngủi, thời gian trôi đi thật nhanh, thật sự không nỡ. Các bạn đừng quá nhớ tôi. "Thử thách cực hạn" đã mang lại nhiều niềm vui, giúp tôi trưởng thành lên rất nhiều. Cũng phải cảm ơn thật nhiều tới những nhân viên phía sau máy quay, họ thật sự rất vĩ đại. Anh Tôn Hồng Lôi, anh Hoàng Bột, anh Huỳnh Lỗi, anh La Chí Tường, anh Vương Tấn, em yêu các anh! Nào chúng ta cùng chu môi nào! Một lần nữa cảm ơn "Thử thách cực hạn", hy vọng mọi người tiếp tục quan tâm chú ý".

>> Xem thêm phim thiên tài lang băm ep 6 vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2015 06:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Cái này ko phải nên chuyển sang Kpop news hoặc         Chinese Showbiz news sao?
Xóa đi bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2015 13:58:32 | Chỉ xem của tác giả
Sao Trung quốc mua bản quyền show Hàn toàn chia ra các mùa nhỉ
Running Brother cũng thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2015 17:51:16 | Chỉ xem của tác giả
thiệc hông vậy chời
hai anh em một già một đã lớn
còn chơi trò chu mỏ
chắc tui chớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-8-2015 10:12:46 | Chỉ xem của tác giả
Cùng chu mooi mới kinh, ddangs yêu dã man, đúng kiểu em út kute chu choe, Lay càng ngày càng đẹp trai rroif, mà thế nào mấy a già cũng chiều em út quá đi, có tuổi rồi mà vẫn chụp ảnh đáng yêu, thê smowis biết Lay đang mến thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-8-2015 17:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Mat Lay chu mo de thuong qua di a
ma tam nao mat cung giong nhau
xem ra la unbg cai mo cua minh r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-8-2015 20:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Lay dễ thương mà cũng đẹp trai quá
Bao nhiêu ngày vất vả chơi show bên Trung rồi, cố gắng giữ gìn sức khoẻ rồi về Hàn với mấy ông em nhé.
Đợt này phởn lắm, anh vất vả rồi
Tks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-8-2015 21:58:02 | Chỉ xem của tác giả
trước tiên là xin lỗi Lay-ssi trước nhadòm hình lần đầu tiên mà bạn cứ tưởng B2ST Kiwang á
nghĩ sao mà giờ phồng má lên làm concept chộp hình zị nè haha, nhìn đúng là đáng iu gớm á
nhưng có cái bạn lại thích nụ cười vs lúm đồng tiền hơn cơ nhìn iu hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách