Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3844|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

Phản ứng Netizen trước tin kết hôn của Hwang Jung Eum vào tháng 2 tới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-1-2016 14:15:44 | Xem tất |Chế độ đọc

Source: Star News via Naver

1. [+8651, -53] Nhìn thấy điều này làm cho tôi nhận ra rằng khi chia tay ai đó đồng nghĩa với việc bạn sẽ kết hôn ai đó khác trên thế giới…

2. [+4768, -59] Không ai biết một mối quan hệ sẽ kết thúc như thế nào cho đến khi bạn thực sự đang ở trong phòng cưới với họ.

3. [+3427, -43] Điều cho thấy rằng không quan trọng thời gian hẹn hò trong bao lâu nếu số phận đã thuộc về người khác ...

4. [+1985, -59] Hul! ??????????????

5. [+2166, -334] Tôi cảm thấy phụ nữ có vẻ dễ dàng khi đưa ra một quyết định nhanh chóng

6. [+1027, -11] Tôi nhận thấy rằng mọi người sau khi chấm dứt mối quan hệ lâu dài có xu hướng tiến tới kết hôn ngay sau đó. Không chỉ những người nổi tiếng mà chúng ta cũng vậy.

7. [+910, -14] Có vài mối quan hệ không thành ngay cả khi hẹn hò tới 6 năm nhưng lại thành chỉ trong có 6 tháng.

8. [+843, -46]Các chương trình cho thấy hôn nhân quá khác biệt, ngay cả một mối quan hệ trong 9 năm …. Có lẽ là năm kể từ khi cô ấy chia tay ㅋ

Source : Nate

1. [ +1005 , -28 ] Tôi đoán đó là sự thật khi người ta nói rằng bạn sẽ kết hôn với người nào đó theo duyên số chứ không nhất thiết phải là người hẹn hò lâu nhất.

2. [ + 700 , -32 ] Chứng tỏ rằng bạn không bao giờ biết một cặp vợ chồng sẽ kết thúc như thế nào cho đến khi họ thực sự đang ở trong phòng cưới .. Xin chúc mừng ~ ! ~ !

3. [ 622 , -81 ] Vậy là cô ấy kết hôn với bạn trai tin đồn đó. Hãy sống cuộc sống hạnh phúc nhé ~ nhưng liệu cô ấy có thai ko? Tôi thấy cuộc hôn nhận này tới nhanh quá kể từ khi họ bị khui tin hẹn hò.

4. [ +63 , -13 ] Tôi đoán chúng ta sẽ được nghe tin tức về một đứa trẻ được sinh ra vào tháng bảy

5. [ +63 , -5 ] Kim Yong Joon đang hẹn hò với người khác nhưng chắc anh ấy cũng cảm thấy kỳ cục.

6. [ +43 , -4 ] Hầu hết mọi người sau khi kết thúc mối quan hệ dài sẽ tiến tới hôn nhân với người khác một cách nhanh chóng.

Nguồn : Daum

1. [ +1152 , -55 ] Đó là khi họ nói , kết hôn theo duyên số không nhất thiết phải là người bạn hay nghĩ tới . chẳng quan trọng thời gian hẹn hò là bao lâu, nếu không có duyên thì sẽ chẳng đi đến đâu đâu
. Hãy sống thật hạnh phúc nhé ^.^

2. [+ 701 , -29 ] Nhanh thế

3. [ +544 , -58 ] Xin chúc mừng, chúc mừng. Hãy có một cuộc sống hạnh phúc nhé ~

4. [+ 363 , -37 ] Bạn trai cũ mở ra con đường cho cô ấy và bạn trai hiện tại tạo dựng cho cô ấy tương lai ~

5. [ +270 , -32 ] Cô ấy chính là câu chuyện thành công với ‘WGM ' với 0 $ trong tài khoản ngân hàng ㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ

6. [ +229 , -10 ] Chuẩn bị cưới chaebols ...

7. [ +207 , -35 ] Có hề gì với quá khứ chứ , dù sao  tất cả chúng ta đều có quá khứ mà. Xin chúc mừng nhé. Hãy hạnh phúc đấy ~

8. [+ 115 , -25 ] Đây là một câu chuyện thành công đấy. Từ thành viên nổi tiếng thứ ba trong Sugar, ghen tị với Ahyoomi và Park Soo Jin, đến bây giờ thì…

Cre: Netizenbuzz.blogspot
Vtrans: Mon_ Hwang Jung EumVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 14:21:24 | Xem tất
Sáng vô cũng đã bị sốc với tin này rồi, nhanh như xẹt điện luôn đó
Chắc cũng mới quen nhau 6 tháng thôi nhỉ
Mà anh này là chaebol hả Băng?

Bình luận

Ừa, nhà có điều kiện. Mà avatar này nhìn quen quen ^^  Đăng lúc 8-1-2016 02:11 PM
mới bổ sung thêm news, anh này là CEO công ty thép.  Đăng lúc 7-1-2016 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 14:24:47 | Xem tất
Thấy gato cũng không ít nhỉ? nên chúc mừng chứ. HJE cũng đâu còn trẻ nữa.
Cái này là duyên số chứ liên quan gì đến thời gian.
Yêu nhau đến 9 năm rồi mà còn không chịu cầu hôn con gái nhà người ta, vẫn không đủ tin tưởng vào con người của đối phương trong công việc thì việc 2 người giải thoát cho nhau hợp lý thôi.
Hồi mới có news hẹn hò, đã nghĩ sẽ giống Han Hye Jin, sẽ nhanh chóng kết hôn thôi, không ngờ đúng thật.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 14:29:23 | Xem tất
Mình ko phải là người trong cuộc nên không biết thực sự đã xảy ra chuyện gì đâu. Đã gặp được đúng một nửa của đời mình thì thời gian không còn là quan trọng nữa. Như chị nhà tớ chảnh chọe biết nhiêu năm xong đùng phát kết hôn luôn (chị ý bảo chồng chị quyết tâm cưới chị ngay từ lần đầu 2 người gặp nhau ), giờ thì đã gần tròn một năm êm thấm. Đặc biệt là khi đã trưởng thành và chính chắn thì người ta sẽ kết hôn theo lý trí nhiều hơn là tình yêu

Bởi vậy những gì ta nên làm bây giờ là ủng hộ quyết định của chị ấy và mong 2 người sống hạnh phúc thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 14:35:37 | Xem tất
Chúc mừng HJE cuối cùng đã có happy ending của riêng mình. Cuộc tình 9 năm không thể đi đến đoạn kết thì nên dứt khoát sớm để tìm cho mình hạnh phúc mới và đích thực.
Vậy là sis sẽ sớm trở lại đóng cặp với Ji Sung vì sis đã hứa sau khi kết thúc KMHM mà
Cám ơn chủ thread nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 14:41:51 Từ di động | Xem tất
Nếu ai có xem 500 days of summer chắc sẽ hiểu đc phần nào. Không quan trọng là yêu nhau bao lâu, chỉ là họ đã gặp được định mệnh của đời mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 15:46:34 | Xem tất
Ôi nhanh thật, theo mình thì chị đang ở đỉnh cao của sự nghiệp nhưng mà cũng đến tuổi phải lấy tấm chồng rồi
Hạnh phúc chị nhé
p/s: yêu là một chuyện, cưới lại là 1 chuyện khác, mình cũng đã biết rất nhiều người yêu 1 người mấy năm trời rồi lấy 1 người khác chỉ sau mấy tháng quen biếtâu cũng là chuyện thường tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 15:56:13 | Xem tất
5. [ +270 , -32 ] Cô ấy chính là câu chuyện thành công với ‘WGM ' với 0 $ trong tài khoản ngân hàng ㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ

Chế này thâm sâu quá!
Chúc mừng Jung Eum!
Lên xe bông, nhưng đừng quên đóng phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 16:07:21 | Xem tất
Thế sự thật khó lường được
chia tay cuộc tình 10 năm tưởng khắc cốt ghi tâm
ai dè vừa chia tay chị đã lên xe hoa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 16:32:42 | Xem tất
Hoan hô Hwang Jung Eun đã quyết định dứt khoát
và quyết định kết hôn vào thàng tới ,tin này tuy hơi
bị ngạc nhiên , nhưng mình thấy nên như vậy vì dù
có yêu nhau dài lâu, nhưng rồi vẫn ai đi đường nấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách