Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 57100|Trả lời: 57
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phản ứng của Sung Dong Il khi Cha Tae Hyun nhắc đến Park Bo Gum trước mặt Kim Yoo Jung: “Đó là con dâu tôi đấy”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phản ứng của Sung Dong Il khi Cha Tae Hyun nhắc đến Park Bo Gum trước mặt Kim Yoo Jung: “Đó là con dâu tôi đấy”

Trong buổi họp báo ngày 20/10/2016 của phim điện ảnh “Because I Love You”, một tình huống hài hước đã diễn ra khi Cha Tae Hyun trêu Kim Yoo Jung bằng cách nhắc đến bạn diễn điển trai của cô trong “Mây họa ánh trăng”. Ngay khi đó, MC phát hiện ra nam diễn viên Sung Dong Il đang nhìn chằm chằm Cha Tae Hyun với vẻ mặt kỳ lạ nên đã hỏi: “Dong Il-si, sao anh lại có vẻ mặt như thế?”

Sung Dong Il đã nhìn Cha Tae Hyun hài hước trả lời nửa đùa nửa thật: “Đó là con dâu tôi đấy! Anh đang hỏi con dâu tương lai của tôi đấy!”.

Câu trả lời khiến mọi người cười ồ lên, vì nó nhắc mọi người nhớ đến tuyên bố đầy quyết tâm của Sung Dong Il nhiều lần trước đó rằng đã chọn Kim Yoo Jung là con dâu tương lai, là vợ tương lai cho con trai Sung Joon năm nay 11 tuổi của mình.

Cũng tại buổi họp báo, cả 3 nam diễn viên kỳ cựu Cha Tae Hyun, Sung Dong Il Park Geun Hyung đều chia sẻ rằng vì họ nhìn thấy từng bước trưởng thành của cô bé từ khi còn là một đứa trẻ, nên họ hiểu rất rõ về Yoo Jung và họ rất hạnh phúc với thành công và sự yêu thương mà mọi người dành cho Kim Yoo Jung.

Movie “Because I Love You” sẽ ra mắt vào ngày 16/11/2016.

Nguồn: Naver
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2016 15:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi
Bố Sung Joon thật dễ sợ!
Bố đầy quyết tâm.

Thấy Chú ấy rất thích Yoo Jung ấy nhỉ!

Thanks bạn trans news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2016 15:33:12 | Chỉ xem của tác giả
Chắc đây là lần thứ 1 chục mình nghe chú Dong Il nói Yoo Jung là con dâu rồi đấy!
Hẳn chú tham gia phim này 1 phần vì để canh Yoo Jung này!
Để ý 3 phim điện ảnh gần đây của Yoo Jung đều có sự tham gia của chú!
Nể bố chồng quá rồi đấy!

Mà em Jung dễ cưng vậy mà nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-10-2016 15:44:46 | Chỉ xem của tác giả
) haha, thôi thì cho ngay cái reply để bố được như ý.
Ừa Joon là xứt xắc luôn ý.
Cơ mà đợi em lớn thì chị chắc dài cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-10-2016 15:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Haha bố chồng tương lai Dong Il khẳng định chủ quyền con dâu dữ quá nha
Cựu con rể Taekie chú cũng ko duyệt nha
Thnx bạn dịch nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-10-2016 15:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Chú Sung lẹ quá rồi, chưa gì đã chấm ẻm công khai như vậy rồi, thì mấy anh đẹp trai hậu bối nào dám mon men đến gần ẻm nữa đây trời
Con bé dễ thương thế cơ mà bảo sao các chú các dì ko thích sao đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-10-2016 16:03:59 | Chỉ xem của tác giả
lần thứ en nờ khi nghe bố Dong Il nhắc từ "con dâu". Hẳn là bố thích Jung lắm ý. Ước gì...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-10-2016 16:13:40 | Chỉ xem của tác giả
Em Yoo Jung  đóng phim nào cũng được dàn diễn viên yêu thương & cưng chiều nhỉ
Ko tính đến tính cách tốt của em thì chỉ cần nhìn vào gương mặt xinh đẹp của em ấy cũng phải xiêu lòng rồi
Chú Dong Il đúng là biết tranh thủ, Joon năm nay mới 11t mà chú tính đến việc lấy vợ cho em ấy rồi,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-10-2016 16:20:26 | Chỉ xem của tác giả
Thật là một tình huống hài hước, chú Sung Dong Il hẳn là rất yêu quý Yoo Jung mới "canh" con bé khắp nơi thế này, con chú nhỏ quá, Jung chờ nổi không chú ơi, các anh giai chờ con bé cũng đã sắp hàng dài rồi, có thêm 1 cậu bé 11 tuổi nữa chắc cũng không sao đâu )). Mong phim Because I love you chủ Cha Tae Hyun và Yoo Jung thành công và có doanh thu cao nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-10-2016 16:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Quyết tâm của bố Sung từ năm ngoái tới năm nay vẫn thế nhỉ, chẳng thay đổi gì cả. Mà công nhận bố với Jung có duyên ghê cơ, đóng phim cùng nhau suốt à. Sau này, Joon học giả lớn rồi đóng phim cùng Jung thì chắc thú vị lắm nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách