Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 26604|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phản ứng bùng nổ của Netizen Hàn Quốc về "Moonlight Drawn By Clouds"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây trong tập 8 Moonlight Drawn By Clouds khán giả mới biết được hóa ra trước cảnh hôn Ra On ở ngự hoa viên, Thế Tử Lee Young đã biết được sự thật Ra On chính là nữ giả...thái giám nhưng vẫn vờ như không biết gì. Tập 8 lên sóng đêm qua dù giảm nhẹ rating xuống còn 19.7% nhưng cũng vẫn nghiễm nhiên đứng thứ 2 bảng xếp hạng tỉ suất người xem các chương trình trong ngày. Với những tình tiết ngọt như kẹo trong tập đêm qua, khán giả Hàn Quốc lẫn Việt Nam lại được một phen đứng ngồi không yên với những tình tiết hé mở ở cuối tập phim khi Kim Byung Yeon đã biết được sự thật Hong Sam Nom chính là thái giám Hong Ra On giả trang thành và là cô con gái mà băng đảng của anh đang tìm kiếm. Quay lại với cảnh cuối gây chú ý nhất tập phim chính là lời thú nhận của Thế tử Lee Young "Ngươi sẽ trở thành nữ nhân ta trận trọng nhất trên đời" đã làm cộng đồng mạng dậy sóng một lần nữa sau cảnh hôn mãnh liệt ở cuối tập 7. Cùng xem những bình luận từ phía khán giả nhé.

Sports Chosun - Naver: Moonlight Drawn By Clouds, Park Bo Gum thú nhận "Kim Yoo Jung là người phụ nữ đáng trân trọng nhất trên đời"

1. [+10,086, -165] Má ơi cái đoạn kết đúng là kích thích chết đi sống lại mất.. Việc chỉ đạo thật quá tuyệt vời ... Ôi nhìn bàn tay chồng em lúc đeo vòng vào cổ tay Ra On kìa ... Gái muốn vòng tay, gái đang ghen tị  ㅜㅜㅜㅜ

2. [+9,021, -186] Vì sao ngày mai lại là thứ Tư hả ông trời??

3. [+7,588, -124] Ta sẽ đối xử với ngươi như nữ nhân quý giá nhất trên đời này ~~ Sao mà ngọt quá vậy trời~~ Loạn hết cả nhịp tim vì độ dễ thương của cặp này mất.. Chế cảm thấy như người xem đang lén coi chuyện tình vụng trộm ý, hay quá đi mấtㅋㅋㅋ

4. [+6,928, -139] Bo Gum quá nhanh quá nguy hiểm, tập hôm nay rất tươi sáng ngọt ngào luôn ♥ Moonlight

5. [+6,144, -134] Lee Young ♥ Ra On !!! Họ là bánh mật ong đó

6. [+1,840, -21] "Ta sẽ đối xử với ngươi như nữ nhân quý giá nhất trên đời" . Hú hú. À các mẹ có thấy cái nhìn rất đỗi thân thương trong mắt ảnh không !! ???

7. [+1,808] Ôi em sẽ phát rồ lên nếu như có ai nhìn em ấm áp ngọt ngào như vậy ..

8. [+1,666, -18] Đoạn kết mỗi tập phim luôn luôn làm tim chế loạn hết cả nhịp như sắp điên rồi ý. Preview cho tập tiếp theo sao chưa ra nhỉ?

9. [+1,352, -13] Biên kịch thật là tươi mới quá đê ㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠㅜ Câu chuyện diễn ra mà không hề cảm thấy nặng nề chút nào ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ Chế đã nghĩ rằng tập phim này sẽ kết thúc với một hiểu lầm và để con dân mòn mỏi thêm 1 tuần nữa đấy

Osen - Nate: Moonlight Lời thú nhận của Park Bogum với Kim Yoo Jung ... "Nữ nhân quý giá nhất"

1. [+1,139, -31] Đôi môi Thế Tử đang run rẩy. Ôi men lỳ quá ㅠ Lãng mạn một cách xuất sắc khi ảnh chân thành thú nhận tình cảm của mình với một cô gái đến mức độ mà mắt ảnh rơm rớm nước mắt ㅠ  Anh à, anh là bánh mật ong của em đó ~~

2. [+1,003, -29] "Nữ nhân ta thích đứng ngay trước mặt ta" "Ta sẽ đối xử với ngươi như nữ nhân quý giá nhất trên đời này. Được chứ?" Ahhhhhhhhhhhhh ㅠㅠ ㅜㅜㅠㅜ Ôi con tym là tôi sắp rụng rời

3. [+914, -27] Đôi này ngọt như bánh mật ong ấyㅋ ㅋㅋㅋ Ngọt ngào một cách xuất sắc ㅋㅋ ㅋㅋㅋ

4. [+72, -2] Nguyên tác cũng có happy ending đọ ♥♥ Hóng những cảnh ngọt ngào đáng yêu trong tập sau ㅠ ㅜㅜㅠㅜ

Source: kkuljaem, naver, tổng hợp
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-9-2016 10:30:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
OMG coi lượt vote up kìa
khiếp , dân tình đang chết mê chết mệt cp giám-tử rồi kìa
thým lầu 1 , có ai giành chồng vs thým đâu, chủ yếu thým có đem đc. chồng về an toàn lành lặn k là ch. khác

p.s: tem à , chắc giờ này chỉ mình t onl
lần đầu ngồi sofa cảm giác nó lạ ghê

Bình luận

công nhận :3  Đăng lúc 14-9-2016 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-9-2016 10:37:53 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ dân tình đang dậy sóng muốn vỡ bờ đê luôn

Đi đâu cũng thấy cái hình hôn của cảnh này cùng caption...

Mong rằng bộ phim ra tạo ra một cú hit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-9-2016 10:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của Gum nhà ta quá đỗi ngọt ngào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-9-2016 10:54:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sau khi theo dõi nhiều phim thì mình đoán rằng cái quy luật rating tăng giảm nó ko phụ thuộc vào tập đó có kiss có lãng mạn ko, mà phụ thuộc vào sức nặng kịch bản của tập đó, ví như các tình tiết nút thắt và mấu chốt của câu chuyện trong tập đó nhiều thì sẽ tăng rating, chứ ít quan trọng thì rating sẽ giảm mặc cho tập đó rất là tình, ngọt sún răng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-9-2016 10:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Đến sâu răng với hai em này mất thôi^^

Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2016 11:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích vòng tay ahuhuhu, không biết sau tập này có ai order vòng tay không cho em xin 1 chân
Mèng ơi nhưng tập này đúng tội nghiệp Kim huynh, nhận ngay 2 tin sốc, một là Thái tử sắp phát hiện ra thân phận đang che giấu hai là Sam Neom là con gái Hóng hành động của Kim huynh tập sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-9-2016 11:05:25 | Chỉ xem của tác giả
ôi mẹ ơi ánh mắt thế tử lúc nói câu đó ko đùa dc đâu

em ở ngoài nhìn thôi còn muốn rung rinh, Choha à, người muốn chúng thần sống sao đây

tại sao tại sao Bo Gummy có thể đáng yêu đến như vậy, đêm qua coi xong bub ep7, em chết với ánh mắt thế tử, vậy nên phải lôi R88, với cả Youth over flower ra để nhìn ngắm thế tử đó ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-9-2016 11:33:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thái tử bắn tim tung tóe làm mù mắt tớ rồi. Sao lại lãng mạn ngọt ngào thế này? Cuồng cặp này quá ♡♡♡♡♡♡
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-9-2016 11:34:05 | Chỉ xem của tác giả
tóm lại là hoàn toàn 대 박, ko còn gì để nói về cặp này nữa, quá chuẩn luôn đi. Sao cái môi  diễn cứ run run,  mắt thì cứ ngân ngấn nt kia thì ai mà ko đổ hả người ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách