Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pokichul
Thu gọn cột thông tin

Phần hai của phim 'Reply 1997' sẽ lấy bối cảnh vào năm 1994

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-4-2013 11:49:41 | Xem tất

ko biết dàn diễn viên phần 2 là ai nhỉ?? hi vọng là dàn diễn viên cũ
Mình thích Hoya qá.
trông kute kinh khủng ấy                                                                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:50:25 | Xem tất
Tận tháng 9 với có phần hai à hóng phim này quá !, mình xem phần 1 rồi mà hết phim rồi vẫn muốn xem nữa, tháng 9 với có chời lâu quá nhỉ ! {:181:} , chị sợ phần 2 không hay bằng phần 1 rồi lại chán thì ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:55:33 | Xem tất
ô ô, tin này hót quá cơ. bối cảnh phần 2 là năm 94, lúc đấy mềnh mới có 3 tuổi, chả nhớ là có cái j (mặc dù đây là phim HQ)
dù sao thì đề tài xoay quanh bóng rổ là hay khỏi phải bàn cãi rồi, cứ gọi là no cả mắt, hợ hợ
là cơ bắp, là cơ bắp đó nha
ko bit dàn diễn viên có thay đổi j ko nhỉ? vô cùng hóng!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:58:21 | Xem tất
Mới nghe tin mà mừng quá, sắp có phần 2 rồi, đã quá.
Mong đợi quá đi. Hy vọng phần 2 sẽ hay như phần 1.
Không biết dàn diễn viên phần 1 có tiếp tục đóng phần 2 không nhỉ?
Mình phải nghe ngóng thêm tin tức mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:05:57 Từ di động | Xem tất
Ủng hộ lắm lắm nhưng em buồn :((
Vì sao ư chắc chắn sẽ là 1 câu truyện khác 1 bộ tứ khác
Còn về cast thì cũng chẳng có a chắc chắn cả chao ôi :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:10:53 | Xem tất
Ôi quả là một tin vui vô cùng với fan của Reply đặc biệt là mình đây he he. Hồi đầu xem tập 1-2 nói thực là cứ bị quay quay vì bối cảnh cũng như plot fim thay đổi liên tục nhưng càng xem mới càng thấy được cái hay của fim. Nếu phần mới vẫn giữ được dàn cast cũ thì tuyệt vời biết bao nhiêu. Đã nghe tin đồn là làm về đề tài bóng rổ thì phải, được cả hai thứ đó là nhất he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:13:26 | Xem tất
chao ôi đọc cái new mà hóng wa đi mất,
mong là dàn diễn viên cũ dc giữ nguyên,
đặc biệt là Hoya của lòng mình hí hí ♥
mún bik thêm về thân thế của Kang Jun Hee - chàng trai Busan nhẹ nhàng ấm áp như Seoul,
vì mối tình vs Yoon Jae đã ko thành,
thế nên hi vọng Jun Hee có ai đó bên cạnh ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:15:38 | Xem tất
Cái năm này mình mới sinh, ko biết bên hàn lúc đấy nó như nào, bị tò mò phết! Hy vọng là chị EunJi nhà mình vẫn tham gia, bấn cái cách diễn của chị quá, yêu không chịu được! Cả WooHyun nữa, hóng dần thôi! ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:24:27 | Xem tất
Theo mình thì mạch truyện cũ đã kết thúc, kết thúc của các nhân vật trong phần một đã viên mãn hết rồi thì nhà đài nên sản xuất một bộ phim với tên mới chứ đừng bày đặt làm phần hai nữa, bởi phần một làm cho khán giả kỳ vọng quá nhiều, nên làm phần hai sẽ bị so sánh và dễ phụ sự kỳ vọng của các fan phần 1 ( hy vọng càng nhiều thì khả năng thất vọng càng lớn mà). Khởi đầu lại và chỉ cần pr là đội ngũ sản suất phần 1 cùng giới thiệu qua nội dung thì sẽ hay hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:29:56 | Xem tất
Woa, vừa buồn, vừa vui. Vui vì có thông tin chính thức về phần 2. Buồn vì bao giờ mới tới tháng 9 đây. Hồi Reply 1997 đang chiếu cứ hóng đợi sub suốt. Giờ thỉnh thoảng xem lại vẫn thấy hay. Không biết dàn diễn viên của phần 2 sẽ như thế nào đây? Mong là có sự xuất hiện của diễn viên phần 1, ai cũng cute hết ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách