Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1169|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Phân cảnh sinh nhật trong “Defendant” được viết để chúc mừng sinh nhật thật của Ji Sung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2017 08:47:17 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập phim thứ 11 của "Defendant" phát sóng ngày 27/02, nhân vật của Ji Sung bất ngờ được các bạn tù chúc mừng sinh nhật. Họ nói "Sinh nhật của cậu là tuần trước phải không? Chúng tôi định năm tới tổ chức bù nhưng mà vì cậu sắp ra tù rồi nên chúng tôi quyết định làm gì đó cho cậu. Mong cậu sẽ sớm tìm được con gái cũng như tên hung thủ thật sự." Mặc dù những cái bánh được xếp lung tung, tùy tiện nhưng nhân vật của Ji Sung đã rất cảm động bởi sự chuẩn bị của họ.

Điều cảm động hơn chính là ngày 27/02 chính là ngày sinh nhật của nam diễn viên Ji Sung và biên kịch của "Defendant" đã quyết định thêm phân cảnh mừng sinh nhật này để chúc mừng và cảm ơn nam diễn viên đã luôn chăm chỉ làm việc.
Một người đại diện cho biết "Bởi vì cảnh phim được quay 2 tuần trước khi phát sóng nên hầu như các diễn viên đều không nhận ra rằng họ đang quay phân cảnh này để mừng sinh nhật thật của Ji Sung."
Họ nói tiếp: "Hôm qua các diễn viên và nhân viên đoàn phim đã mua bánh mừng sinh nhật Ji Sung. Bởi vì anh rất bận rộn với lịch trình quay phim và không có nhiều thời gian cho bản thân nên Ji Sung đã rất cảm động bởi điều này."

“Defendant” phát sóng thứ 2 và thứ 3 hàng tuần!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 09:00:32 | Xem tất
Film đang rất hay và mỗi lần xem film đều thấy khả năng diễn xuất của Ji sung quá đỉnh, đoàn film thật tâm lý ^^
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 10:16:05 | Xem tất
Biên kịch tinh ý quá đi mất
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 14:44:50 | Xem tất
Anh Ji Sung dường như dốc hết toàn tâm sức cho vai diễn nên nhìn anh thương quá
Bác biên kịch cũng tâm lý ghê nơi, hiểu được anh đang quay phim vất vả nên lồng ghép cảnh mừng sinh nhật anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 15:38:19 | Xem tất
Mình cũng đoán được là mừng sinh nhật JiSung nhưng cứ nghĩ là ngày quay tập đấy chứ không nghĩ là ngày lên sóng . Biên kịch và đoàn làm phim tâm lý , hết ý luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 15:40:50 | Xem tất
Cảm động quá, đoàn làm phim thật quan tâm đến nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 19:54:45 | Xem tất
Biên kịch phim tâm lý quá đi, căn đúng ngày phát sóng để chúc mừng sinh nhật Ji Sung luôn. Chắc hẳn là ảnh rất xúc động.
Mình cũng hy vọng nhân vật của anh sẽ sớm tìm được con gái và hung thủ thực sự, chứ nhìn Ji Sung nhập tâm quá mặt mũi hốc hác thấy tội ghê a.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 21:24:36 Từ di động | Xem tất
Đoàn làm phim chu đáo quá, vậy là hôm đó anh Ji Sung được tất cả mọi người chúc mừng sinh nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 23:01:12 | Xem tất
À thì ra là một Sinh Nhật bất ngờ cho anh Ji Sung
do đạo diễn sắp xếp mà chính anh cũng không biết
gì ,phần sinh nhật trong phim đạo diễn đã thêm vào
vì muốn cám ơn anh Ji Sung đã chăm chỉ quay phim
phải công nhận đạo diễn rất dễ thương ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2017 16:46:04 | Xem tất
Thanks chủ thớt nhé
Sinh nhật anh già mà nhà anh già k tổ chức gì đuoc
tội lỗi quá.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách