Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2782|Trả lời: 62
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD show "My Ear's Candy" mong muốn ai là nhân vật chính của show mùa 2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"My Ear’s Candy” đã cho thấy sức mạnh cũng như những lợi thế kết hợp máy quay quan sát và talk show thông qua phương tiện điện thoại.
Thay vì chia sẻ những câu chuyện trong phòng thu, sử dụng điện thoại dẫn dắt câu chuyện có chiều sâu và thoải mái hơn. Các ngôi sao chia sẻ cuộc sống hàng ngày và tiết lộ những bí mật của mình đã thu hút khán giả.
Jang Keun Suk, Kyung Soo Jin, Ji Soo, Seo Jang Hoon, Jae Hong Ahn, Sung Hoon, Han Ye-ri và nhiều ngôi sao khác, dù với những người bạn xa lạ nhưng họ có thể trò chuyện trung thực về cuộc sống, tiết lộ những lo lắng và ước mơ của họ. Các khán giả có thể khám phá những điều mới lạ khác nhau với kiểu giao tiếp qua điện thoại.

Trong đó, Jang Keun Suk là nhân vật chính – anh là “bùa hộ mệnh” của show "My Ear’s Candy” cho thấy sự thẳng thắn và cùng những suy nghĩ độc đáo bên cạnh vẻ ngoài thu hút của một ngôi sao Hallyu. Jang Keun Suk đã tâm sự thẳng thắn với các Candy vô danh không qua kịch bản và tiết lộ bí mật qua điện thoại.
Jang Keun Suk cho thấy sự quyến rũ với sắc màu khác nhau qua mỗi lần gặp gỡ các Candy từ Yoo In Na, Jang Do Yeon, Nam Gyu Ri, Hyeri… Trong cuộc trò chuyện với các nghệ sỹ nữ đã tạo ra một loạt phản ứng hóa học giữa họ đã kích thích sự chú ý của các khán giả.

* Phỏng vấn PD của chương trình "My Ear’s Candy"

(Trích) Câu 1: Phần nào trong chương trình đáng nhớ nhất?
"Việc quay phim đầu tiên của Jang Keun Suk và Yoo In Na (Candy đầu tiên của anh) là đáng nhớ nhất. Đây là một ý tưởng mới và tôi đã rất lo lắng về việc quay phim lần đầu. Cuộc trò chuyện điện thoại được cho là toàn bộ chương trình, vì vậy tôi đã lo lắng về điều đó. Nhưng quay lần đầu tiên đã có rất nhiều niềm vui. Mặc dù Jang Keun Suk trở nên quá lãng mạn" PD cười. "Cả tôi và những người khác ở địa điểm quay phim đã bật cười.
Chúng tôi sẽ không bao giờ quên cái nhìn tiếc nuối của Jang Keun Suk khi anh kết thúc trò chuyện qua điện thoại với Yoo In Na. Dù lúc đó anh không biết mặt cô ấy, anh cũng không biết tên cô, một cuộc trò chuyện điện thoại như thế có thể cảm thấy ngại ngùng, vì vậy nó rất bất ngờ".

Q2 - Câu hỏi sau cùng: Jang Keun Suk vẫn sẽ là nhân vật chính- “bùa hộ mệnh” của chương trình trong mùa thứ 2 chứ?

"Lịch trình của Jang Keun Suk thực sự rất kín. Nhưng đoàn sản xuất muốn có anh ấy và Jang Keun Suk cũng thích tham gia "My Ear’s Candy". Tôi nghĩ rằng các bạn phải chờ đợi và xem những gì sẽ xảy ra trong mùa thứ 2."

Show “My Ear’s Candy” 12 tập quá ngắn, show mùa thứ 2 đang được mong đợi, hi vọng sẽ gặp gỡ các ngôi sao và Candy nhiều hơn.

Link Viet sub: http://forum.kites.vn/thread/-20 ... -1--466249-1-1.html

cre: http://enews24.interest.me/news/article.asp?nsID=1126030, osen, naver
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-11-2016 14:59:54 | Chỉ xem của tác giả
"Lịch trình của Jang Keun Suk thực sự rất kín. Nhưng đoàn sản xuất muốn có anh ấy và Jang Keun Suk cũng thích tham gia "My Ear’s Candy".

A, cũng mong anh tham gia show.
Nhưng nếu có phim thì bye vậy.
Có anh show này mới hấp dẫn.
Mỗi tập là một kiểu mới anh tiết lộ.
Nào là hướng dẫn nấu ăn, rồi nhảy...

Bật mí úp mở ai là nữ diễn viên anh thích nữa.
Càng xem càng thấy vui và thú vị.
Nên khi anh không tham gia nữa thì hụt hẫng.
Eels cứ mong ngóng hoài.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 3 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-11-2016 15:33:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hóng các candy mùa 2 quá
Hi vọng anh Suk vẫn sẽ tham gia

thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-11-2016 15:34:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Show này xem anh Suk cute lắm.
Nhiều khi cười té ghế với ảnh.
Nói chuyện bình thường đã mắc cười rồi.
Anh mà diễn hài chắc người khác thất nghiệp.

Hiếm khi thấy anh tham gia show.
Nhưng show này quá hay.
Vừa sâu sắc vừa thú vị.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-11-2016 15:35:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc news về show này, thấy show khá thú vị, tiếc là chỉ có sub Trung hoặc sub Eng
Nên dù có muốn đu theo show cũng đành chịu, chỉ có thể hóng news mà thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch

Bình luận

vậy hả, cám ơn bạn nhé, để mình đi tìm  Đăng lúc 26-11-2016 07:44 PM
Nhà anh Suk có làm Viet sub đó, bạn không thấy link trong news à. :))  Đăng lúc 26-11-2016 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-11-2016 15:38:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

JGS tham gia ít show lắm có mỗi cái này thôi mog là a sẽ lại có mặt ở mùa 2
xem thích a vs chị In Na nhìn đẹp đôi lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-11-2016 15:40:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chắc vì mình biết mỗi Jang Geun Suk nên khi thấy news là liền nghĩ đến tên anh ngay
chương trình này có vẻ thú vị lắm và PD thì kết anh Jang rồi
nếu có thể tham gia show mùa 2 nữa thì thật tốt
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-11-2016 15:44:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Show này mình thích nhất nghe giọng Suk ca, chưa có xem hết nhưng mấy đoạn cut coi mà buồn cười. Nhiều lúc nghĩ hàn quốc thật có nhiều show đáng xem , mỗi cái đều có một cái hay riêng biệt, không giống nhau. Hi vọng phần hai sẽ thành công hơn nữa.
Kiểu này chắc phải xem lại phần 1 quá. Xem sự bá đạo của Suk ca thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-11-2016 15:57:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi háo hức quá, vậy là có JGS tham gia rồi
cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-11-2016 16:15:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật sự đọc tin này mới hiểu rõ hơn về show, đọc xong liền search xem liền, quả thật rất thích anh JKS luôn
Mình hi vọng anh ấy có thể sắp xếp & tham gia season 2, bởi vì anh ấy chính là linh hồn của show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách