Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

PD Shin Won Ho chia sẻ cảm nghĩ về "Reply" mùa tiếp theo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2016 16:17:51 | Xem tất
Chú PD này đã tạo ra 1 reply rất riêng mà
Giờ ko có chú chắc cũng ảnh hưởng lắm đây
Season 4 này áp lực từ 3 phần trc quá lớn
Đặc biệt là khi reply 1988 quá thành công như vậy
Hóng phần 4, hy vọng sẽ tiếp tục thành công
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 16:44:51 | Xem tất
Trời ơi, nghe tin này buồn dữ dội luôn à, đang vững tin chờ đợi một mùa Reply mới lên sóng thành công được như 3 mùa trước nhưng tự nhiên giờ biết được thông tin này chợt thấy lo lắng quá đi, liệu PD mới có giữ được nét đặc trưng của series Reply đồng thời thổi được cái hồn, cái sáng tạo mới mẻ của một mùa mới ko nữa. Hi vọng PD Shin ko cầm trịch nhưng cũng là đồng sản xuất hay tư vấn cố vấn cũng được. Thôi cứ đành chờ những tin tức sau này vậy, vẫn trung thành với Reply, hi vọng nhà đài đừng làm con dân thất vọng

Bình luận

Uhm vậy thì yên tâm chờ tin xác nhận năm với dàn diễn viên thôi, lâu quá à  Đăng lúc 2-11-2016 03:27 PM
trước để thảo luận về phần mới mà. ko có chuyện rời bỏ được  Đăng lúc 2-11-2016 12:16 PM
bị nhầm rồi đó nàng, người dịch bị nhầm, mới đính chính. Làm sao mà shin pd lại rời bỏ reply được. Shin pd vẫn gặp và trao đổi với bk reply 2. 3 tháng  Đăng lúc 2-11-2016 12:15 PM
Không phải là PD Shin thì Reply cũng ko còn là Reply nữa, t tin là vậy  Đăng lúc 2-11-2016 09:08 AM
Không biết nữa, để chờ coi sao, chứ t cũng ko nghĩ Pd Shin lại bỏ qua 1 dự án lớn như vậy, huống hồ chi Reply gắn liền với tên tuổi của PD Shin nữa chớ  Đăng lúc 2-11-2016 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 17:45:39 | Xem tất
Bạn ơi có nhầm hơm, cái tác phẩm tiếp theo ko phải là Reply nhưng không có nói không quay Reply. Chính bác cũng nói đang xem xét lấy bối cảnh năm nào tiếp theo mà. Thế nên PD Shin vẫn là PD của Reply thôi nhưng có lẽ quá trình sx, và xây dựng KB sẽ lâu hơn dự kiến.

Bình luận

Ổng còn dính dáng bàn tính thì chắc chưa chia xa đâu =)) lâu lâu có tin kiểu làm nóng vại thoy, dont worry vs kiểu này chắc 1 trong 1980 or 2002 thoy.  Đăng lúc 1-11-2016 09:41 PM
um, người dịch bị nhầm thì phải, làm tớ hoang mang style quá, khổ ghê. Hết hồn, hi vọng vậy  Đăng lúc 1-11-2016 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 18:02:31 | Xem tất
hồi trưa đọc được tin pd shin sẽ ko cầm trích mùa 4 của reply làm t buồn nguyên ngày, muốn khóc quá. Một người đã gắn bó 3 mùa, vai trò còn hơn cả người cha người mẹ của series reply mà lại ko cầm trịch tiếp quả thật quá tiếc nuối. Nếu ko có shin pd thì ko có reply 3 phần thành công như vậy đâu. nếu ko có shin pd thì ko còn là reply hồi tưởng đẹp đẽ về tình bạn, tình yêu, gia đình nữa. Muốn khóc quá. Hơn nữa mùa 4 của reply còn phải đợi lâu nữa cơ, muốn giết người ta hả trời, chờ đợi ko nỗi đâu.
Mà shin pd ơi, phim mới mà bác đang chuẩn bị có nội dung về gì vậy, ko phải về tình yêu, tình cảm gia đình chứ về đề tài gì trời. Cháu chỉ muốn xem phim về tình yêu, tình bạn, gia đình như reply thôi bác ơi. Chẳng lẽ bác muốn làm phim về hình sự gây cấn. Antue
Hơi hoang mang style đó là ko cầm trịch nhưng ko có nghĩa là shin pd sẽ ko góp mặt trong dự án reply, vẫn sẽ góp mặt chứ.
Đính chính lại giúp với, có phải người dịch tin bị nhầm ko. Hình như đâu phải shin pd sẽ ko làm đạo diễn mùa tới đâu, có bị nhầm ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-11-2016 20:09:56 | Xem tất
Có vẻ mình bị nhầm lẫn giữa các thông tin.
Thông tin thay PD là không đúng nha mọi người. Nhưng việc PD Shin Won Ho có đạo diễn hay không vẫn chưa chắc chắn nha.
Thành thật xin lỗi về sự cố này
Tại vì mình dịch nhanh và bậy quá May mắn là news chưa được phát tán đi nhiều.
Lần nữa xin lỗi mọi người và mong mọi người tiếp tục đồng hành với mình trong những news tiếp theo.

Bình luận

2 năm quá lâu  Đăng lúc 1-11-2016 08:43 PM
thôi dù sao cũng cám ơn bạn đã dịch tin và đính chính. Mình chỉ mong mau có thôi, chỉ thích xem reply thôi với lại nếu ko có shin pd thì giống như thiếu ko khí vậy   Đăng lúc 1-11-2016 08:43 PM
dù sao cũng 2 năm sau lận mà, thích thay đổi thế nào thì ai biết được chứ  Đăng lúc 1-11-2016 08:40 PM
hoang mang style quá, tin đâu đây trời  Đăng lúc 1-11-2016 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 23:53:45 | Xem tất
hiu hiu mong chờ mùa mới của Reply lắm :'(
nhưng chấp nhận chờ đợi để có được 1 tác phẩm chất lượng
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 00:23:21 | Xem tất
Nếu chú k cầm cầm trịch mùa mới của "Reply" thì cũng hơi buồn, phim sẽ mất đị nét đặc trưng
Nhưng có thể chú muốn đổi mới chăng, thoát khỏi cái bóng của  "Reply"
Chỉ k thể đoán đc phần tiếp sẽ là  năm bn đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 03:08:36 | Xem tất
Để ra đời tác phẩm xuất sắc như Rep88 cần đầu tư rất nhiều thời gian và công sức vào kịch bản và casting nên chờ bao lâu ko thành vấn đề đâu chú Shin ah. Hy vọng chú ko rời series này vì thành công của cả 3 phần chú đều có công rất lớn mà
Thnx b trans news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 11:01:30 | Xem tất
Hồi lúc mình có đọc tin bảo sắp có Reply mùa mới
Hình như là mời Seol Huyn đóng nữ chính nữa cơ
Hóa ra chĩ là tin đồn thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 13:40:46 | Xem tất
97 thành công, người ta lại lo lắng khi công bố 94
Rồi 94 nổi như cồn thì người ta vẫn lo cho 88
Đến khi 88 vượt mong đợi thì người ta không lo cho mùa sau nữa ^^ cứ lót dép hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách